[Video] Samsung Galaxy Note 10, nhiều điều thắc mắc

Dualeothanhlich
9/8/2019 12:59Phản hồi: 151
151 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

https://tinhte.vn/members/dualeothanhlich.2551462/ignore?_xfToken=48878,1565380813,177387dfbf807dbdcec8877c07b10b25b3b48290
Cho ai cần, ae nhớ chọn đánh dấu vào ô tick trước nhé. Xàm loncoca, rác forum, bẩn home page
ssngoclan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thằng bệnh nào đây
Em nó quá đỉnh rồi khỏi bàn cãi gì nữa.
Thích video của a. Tính giải trí cao
copcon26486
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp
alphi
TÍCH CỰC
5 năm
Camera note 10 mình ko nói đến. Còn những cái còn lại bạn tự sướng 1 mình đi. Vì những thứ đó ko thực dụng để sử dụng hàng ngày. Cái người ta làm là những thứ luôn luôn sử dụng chứ bạn nghỉ tính năng desktop đó mấy người sài note sử dụng. Mặc dù có vẩn hơn. Nhưng đừng thần thánh như bạn nói
Mr.ZP
TÍCH CỰC
5 năm
Cũng nghe về ông Dưa leo này khá lâu rồi, mà chưa bao giờ tui xem hết đc 1 cái clip cả. Chắc là do không hợp khẩu vị rồi
Nói hay.thích ghe hài.có máy trên tay chắc mới chi tiết dc.
quanghong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xem chút cũng hay, vui nhộn mà.
Công nhận Note 10 số đẹp vậy mà năm nay nhạt nhòa quá, chả có điểm nhấn gì ấn tượng
Một fan trung thành của Note từ 2 đến 9 và ko có ý định lên note 10 cho hay.
verawhite
ĐẠI BÀNG
5 năm
không thích ông này review chút nào
Hài nhất cái Bybix vô dụng mà bọn seeder thần thánh hoá các kiểu bao nhiêu năm học không xong bằng A Tiếng Anh
Sparc
TÍCH CỰC
5 năm
Ko hay, vật vờ hay dương dê hay thậm chí Ngọc Vy làm hay hơn nhiều
Hải Trà
ĐẠI BÀNG
5 năm
😁
tucammoi
TÍCH CỰC
5 năm
Air Gestures dùng để thuyết trình á má.
Ông đua leo này nhìn kg thích. Kiểu sao sao. Bất bình thường
Bỏ jack 3.5 để ko bị quá lạc lõng với Apple, còn Air Gesture chỉ là thứ phù phiếm, ko thực tế trong quá trình sử dụng của đa phần người dùng! Đôi chút bộc bạch cá nhân, hy vọng có ích cho Dưa Leo Mèo trắng (34).gif
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |

Screen Shot 2019-08-10 at 09.26.54.png
Nói chung chín người mười ý, chúng ta làm sao có thể làm hài lòng 100% mọi người, nhưng nếu có quá nhiều phàn nàn thì nên thay đổi hoặc dừng lại, một người có khiếu hài hước thì người ta im lặng cũng thấy mắc cười, còn không có khiếu mà cố diễn thì sẽ là thảm họa.
BigBalloon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Thằng này vừa xấu, review lại đéo ra gì. Kiến thức thì ít, cố gắng làm màu nhưng lại càng lố

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019