[Video] Samsung tiết lộ về tính chất của Note 8: lớn hơn, sáng tạo, dẫn đầu...

Duy Luân
14/8/2017 21:52Phản hồi: 157
[Video] Samsung tiết lộ về tính chất của Note 8: lớn hơn, sáng tạo, dẫn đầu...

Samsung vừa tung ra một video tiết lộ về Note 8, trong đó biểu tượng cây bút xuất hiện để "gạch bỏ" những cụm từ mang tính tiêu cực và thay bằng một từ khác tích cực và mạnh mẽ hơn ám chỉ về chiếc điện thoại mới của hãng. Ví dụ, thay vì nói Note 8 là một bước mới thì Samsung gọi đây là một bước nhảy vọt, thay vì nói Note 8 là một bản "nâng cấp" thì Samsung gọi là "sáng tạo", và thay vì chỉ là một người theo bước người khác (follow) thì Samsung cho rằng Note 8 là người dẫn dắt (lead). Galaxy Note 8 sẽ ra mắt vào ngày 23 tháng này, tức thứ 4 tuần sau. Anh em nhớ theo dõi nhé.

Nguồn: Vimeo
157 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lily.naive98
ĐẠI BÀNG
7 năm
lại nổ
@Supper Giàng A Bông triệu like
@Supper Giàng A Bông Nếu nó ko nổ thì lợi nhuận chắc chắn, nhắc lại là chắc chắn sẽ hơn Apple nhé, ghê lắm chứ bộ ko có nổ đâu ah nha
Gạch bỏ bê bối
hidronak
TÍCH CỰC
7 năm
Cái hình caption của mod để kích động gây chiến nữa rồi, haha
2 sim và pin ngon như dòng a giùm e là được rồi, ko cần tính năng nhiều đâu
PO8888
ĐẠI BÀNG
7 năm
@chavalier thế thì mua dòng A đi 😆)
tanngle
TÍCH CỰC
7 năm
@chavalier Dòng A chip của nó khéo chưa bằng 1 nửa flagship thì cũng hơi khó :v
@chavalier Vậy thì mua dòng A đi bác, hóng note8 làm gì rồi mong nó như dòng A =))) Sáng sớm bác làm em cười không nhặt được mồm 😁:D:D
@quanpro421a Coa gì mà k nhặt được mồm, tôi thích máy mạnh như note 8 có gì sai, có cậu tào lao thì có, đang xài a5 2017 đây
@PO8888 Nhìn nó ẻo lả khó chịu hơn vuông vức của dòng note chứ sao
Mấy ông bạn mình vẫn còn ghê Samsung sau khi dính phốt Note 7.
@Theshy114 Ủa vậy hả sao mấy ông bạn mình ở bển lại xài s8 hết nhỉ
@L@zers Sở hữu mới kinh chứ không sở hữu thì thấy bình thường thôi. Nhà giàu thì dễ cháy lắm. Con cái lại quý như vàng. Thách cũng không ông nào dám giữ. Vợ con nó đuổi ra khỏi nhà.

2 ông đi công tác phải để lại máy tại khách sạn vì cấm bay.
@vnstockguru mấy ông bạn xài iphone hả?
Chumrauden
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Theshy114 Hình như cả thế giới kinh SS rồi thì phải, vẫn thấy bán được nhiều lắm, ko biết bán cho ai? 😁
Mod có vấn đề gì không ? Note ra mắt 23 tháng này. Tức là 4 tuần sau. Giả sử hôm nay 1 tây thì còn 22 ngày. Trong khi bây giờ đã là 15 tây.
id@wn...
TÍCH CỰC
7 năm
@shrelax84 Đọc không kỹ cứ hay bắt bẻ người khác hả bạn.
@Duy Luân ghi thiếu chữ thứ ngta bắt phải rồi ông ơi
anhtuan96lt
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Duy Luân bạn ấy đánh rơi nhịp "thứ" 😁, Mod thông cảm :D
LavoPavden
ĐẠI BÀNG
7 năm
@shrelax84 Bài viết có gì sai à? Bác có vấn đề về đọc hiểu chăng?:rolleyes:
Nổ lớn hơn nữa....lớn nữa
plumpss
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nổ như anh Sam thì còn được. Cái vụ dẫn đầu của anh Sam là thật chứ không như anh Bphone
bighug
TÍCH CỰC
7 năm
Pin ngon, Cam đẹp là đủ
Những thứ còn lại đã tốt rồi... à hóng thêm những tính năng mới thú vị của Spen
Samsung rất quân tâm Fan và lo lắng cho Fan nên các bác yên tâm sẻ có Note 8 Fan Edition nối tiếp Note 7 FE @^@
Người dẫn đầu thường là người chết trước 😁
Binhckxdtl
TÍCH CỰC
7 năm
@hjepsi_culan Và kẻ đi sau thường là kẻ bắt chước.
Quả bút đáng kì vọng
Aduckuba signature
@aduckuba Đáng hay k thì ra mắt mới biết được
Dòng note của sam độc cô cầu bại rồi ai tranh đâu mà dẫn với theo,note làm được nhiều việc.Chỉ cần pin ngon và tối ưu khả năng của s-pen nữa.Note là mũi nhọn có thể đâm thủng táo.
@Sang Smartphone sao riết nhìu fan dự bị quá hok bít,toàn nói mấy cái tính năng trên trời xuống biển hok ah,nghi quá,chắc tăng cường mấy hôm nay rùi
@Supper Giàng A Bông Mình chỉ nói theo suy nghĩ thôi,note có thể nói hữu dụng hơn các dòng khác.Người ta tung hô iphone vì chất lượng,công nghệ đỉnh cao còn note thì thuận tiện khi làm việc.
@Sang Smartphone note ko cần mũi nhọn cũng giết táo bằng boom luôn mà . tự phát nổ chỉ cần đem note 7 vào store của apple thôi hiiiiiii
Theshy114
TÍCH CỰC
7 năm
Samsung sáng tạo đấy. Nhưng mà lead thì cần xem lại 😆
@nttkts Ko có note thì chắc giờ iphone vẫn 3.5" thôi. Khích thước chuẩn và tỷ lệ vàng mà. nghe đâu hơn 3.5" ko xài 1 tay đc.
nttkts
TÍCH CỰC
7 năm
@spsp Xin lỗi máy to dần ko phải do note mà quan trong hoá thế,
@spsp Lead mẹ gì, con dell streak ra từ thuở nào 5”, note ra sau cũng bày đặt lead =))...thôi đừng đem cây bút vào, apple nó làm từ thời ông còn cởi truồng chạy nhong nhong, làm như mỗi samsung làm dc bút vậy 😁. Lead là phải có ng làm theo, nhìn xem có ai chạy theo xu hướng bút trên smartphone không? Chạy một mình cũng dc gọi là lead thì bó tay =))...
@spsp Rõ ràng, giờ ông xài con s8 dc một tay hoàn toàn tôi cùi 😁. Những thao tác một tay ngày xưa trên ip4 giờ chẳng sử dụng dc với ip màn bự là chuyện phải đánh đổi, có gì mà ông phải xoắn cái vụ 3.5 đó hoài thế? Ss kg phải thằng làm màn to đầu tiên đâu nên đừng vơ vào nhé =))...
Chắc năm sau mua cho nó rẻ. Bây giờ vẫn còn đang dùng Note 4.
=)) năm trước cũng dẫn đầu, năm nay lại muốn dẫn đầu tiếp ah
Còn tính chất nữa là đắt hơn. Mê lắm nhưng tiền đâu mà mua

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019