[Video] Sơn lại Honda Air Blade; mất 2,4 triệu nhưng cảm giác như có xe mới

levuongthinh
3/5/2017 7:44Phản hồi: 255
255 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bác nào cho e cái địa chỉ uy tín tại hà nội được không ạ?? E cám ơn!!
dangducvt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hay quá mới mua con ab mà ko chọn kỹ giờ lại thích cái màu black edition này đang ko biết làm sao. Thanks ad.
Mọi người cho hỏi ở Hà Nội hoặc Thanh Hóa có chỗ nào sơn ko ạ?
thaitd_2110
ĐẠI BÀNG
7 năm
vãi chưởng, sơn lại màu xe cũng phải đi đăng ký với chính quyền nữa à :rolleyes:
Em đi ra Head hoặc đại lý phụ tùng chính hiệu thay luôn bộ mới nó cũng tầm giá đó thôi nhưng mới hơn là sơn lại.
nếu như vậy cái đăng ký xe chắc phải làm lại các bác nhờ.
Stingmk2349
ĐẠI BÀNG
7 năm
1tr7 dán decal nhôm xước, bao đẹp
DarkIII
ĐẠI BÀNG
7 năm
Sơn vậy có đảm bảo chất lượng đẹp như zin không ad
tưởng gì, ra là quảng cáo
dau bo
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang muốn sơn lại xe
Khổ nỗi xe mình biển 4 số
Chủ thớt cho mình hỏi là làm thủ tục đổi trước khi sơn mới hay sơn rồi mới làm thủ tục đổi
ae cho hỏi em đi ab 2012, em muốn thay giảm sóc sau màu đỏ như của bác chủ, ở hà nội thì mua ở chỗ nào được ạ,và giá rổ tầm bao nhiêu, em muốn dùng loại toàn ổn ổn chút các bác tư vấn với
e cũng đang có ý định làm lại, ở HN có chỗ nào nhận làm hoàn chỉnh như mới thế này k ạ?
angel2706
TÍCH CỰC
7 năm
Tưởng có video quá trình sơn hay hướng dẫn sơn như nào nữa chứ! 😆
DANGQUOCBIN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cho mình hỏi mod này làm dịch vụ ở đâu ạ ?
hoanglong478
ĐẠI BÀNG
7 năm
2tr4, full dàn bóng con ab mua trong head cũng ko tới giá đó 😃 thế mà cũng có thằng bị thuốc
@hoanglong478 ý bác bảo là vào head honda thay màu (từ trắng sang đen nhám) như mới thế kia mà có 2tr4 à
cybersix
ĐẠI BÀNG
7 năm
@hoanglong478 Xin hỏi Anh Hùng Bàn Phím thay ở Head nào mà full dàn chưa tới 2tr4 =))
Vĩ Ca
ĐẠI BÀNG
7 năm
Quá ngon, mà tiệm sơn ở địa chỉ nào é bác; em tính qua sơn lại con edition cũ của em ạ
XE BỐ ĐỨNG TÊN Ở QUÊ, THÌ LÀM TRONG THÀNH PHỐ ĐƯỢC KHÔNG NHỈ
tminhdn
TÍCH CỰC
7 năm
Cái này chuyện rất bình thường ở huyện, có j đâu mà phải đăng lên đây vậy? Tưởng bác sơn màu hường hay xanh cốm mới lạ, chứ màu đen chạy đầy đường có thấy j hay ho đâu? Bọn trẻ trâu xóm mình tụi nó cũng sơn đầy?
cybersix
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tminhdn Web này chú xây dựng nên hả :| Vậy vào xóa bài và cảnh cáo lần sau trước khi post bài nhớ báo cáo chú đi :|
tminhdn
TÍCH CỰC
7 năm
@cybersix Vì các thành phần dễ dãi như bác nên cái site này ngày 1 đi xuống đấy ạ :v
cybersix
ĐẠI BÀNG
7 năm
@tminhdn Ừ :| cũng đâu có ảnh hưởng đến chú :| Chú có thể tự tạo 1 web riêng để đi lên thay vì phải vào đây đi xuống :|
Andy Dang 85
ĐẠI BÀNG
7 năm
sơn là để xe lại luôn mất mấy ngày hả bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019