Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Sự mượt mà trong Notification, đa nhiệm và chuyển màn hình trên BlackBerry 10

TDNC
2/5/2012 0:17Phản hồi: 268
268 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ducanhk53
ĐẠI BÀNG
12 năm
hay đây😁
bao giờ giá e ấy bằng 97 thì mới dám với😔
i like it
coi clip này đi mọi người,sẽ thấy rim tuyệt như thế nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
BB LonDon yêu quý, mong em quá. Mong chờ trải nghiệm BB OS 10 😃
leerock
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuyệt vời........mượt mà.ĐƠn giản thế thôi không cần màu mè
deancruz
ĐẠI BÀNG
12 năm
Khả năng chạy đa nhiệm hoàn hảo, Cảm ứng "vuốt" tuyệt vời, cơ chế nhập liệu trên nền cảm ứng rất tốt, đã có hợp đồng với Gameloft, Bản test đã vậy, anh em nghĩ sao về bản thương mại? Có không một cuộc lội ngược dòng khi mà người tiêu dùng đã bắt đầu "ngán" Android và iOS ? .....
khuong2k9
ĐẠI BÀNG
12 năm
mượt gê ah, vậy là Rim chắc sẽ vượt mặt Android (HDH hỗn tạp) và cạnh tranh gây gắt với iOS rồi ^^ RIM muôn năm
Hãng điện thoại nào chả có lúc suy thoái có lẽ apple và google sinh sau đẻ muộn nên chưa gặp những khó khăn thôi. Chính trong thời kì khó khăn ng ta mới khó giữ được suy nghĩ bảo thủ của mình và tạo ra những đột phá. Điển hình thì mình thấy hdh bb10 cũng có vài điểm mà chưa thấy ở các smartphone khác tiêu biểu như chức năng chụp hình khá hay(mặc dù camera trong video thấy k rõ nét lắm hay là do chất lượng video nhể ), nhập liệu, đa nhiệm tốt ( cái này là " nghề" của bb rồi )
dn9116
TÍCH CỰC
12 năm
ko phải fan BB nhưng trước h luôn thấy cảm ứng của BB ngon hơn android😁, mặc dù h đang xài android, nhưng so với con 9900 trước thì đúng là ko bằng:D
evol4ever
ĐẠI BÀNG
12 năm
Tuyệt cú mèo nhĩ ^^
hơ hơ đang mê PureView của Nokia giờ thấy cái app chụp ảnh BB10 phê quá, chọn cái nào bây giờo_O
tranmhoa112
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ngoc_thanhhoang 1 vé cho BB đi pác 😆 Bao đảm sẽ nghiện như mình kaka ( trong 3 tháng đả có 3 em và đang sử dụng 2 em )
@tranmhoa112 thank pác mình sẽ BB vì thấy có PureView thì phone phải dày mới chứa dc công nghệ này;)
mượt thế, hi vọng Rim sẽ ko làm ng` tiêu dùng thất vọng với phiên bản chính thức
Tự nhiên lại muốn có 1 em BB chạy OS 10 thế ko biết 😁
WP8 + BB10 = Bá đạo :D
kantaeyoung
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao video nào cũng đúng 1 phút 31 giây nhỉ. 😁 cả hai cái đều giống nhau cùng 1 phút 31 giây
Xem video thấy triển vọng quá. Hèn chi Rim thà chết chứ ko chịu bán mình
Tương lai tươi sáng đang chờ đợi rim.
tbaoluan
ĐẠI BÀNG
12 năm
"I love it", mình kết câu này 😃. Tiếp tục sống với 9780 và gom lúa chờ thoai.
bitav90
ĐẠI BÀNG
12 năm
Haha, PB của nó cũng mượt như vậy
Chờ xem ĐA NHIỆM của RIM 😁
nokin
CAO CẤP
12 năm
Rim là chúa trong Concept mà.

Các bác tin thật à ? Bao nhiêu cái RIM OS đã qua mà các bác vẫn còn vỗ tay sao ?
@nokin vỗ tay cỗ vũ, vì RIM có nét độc riêng k lẫn với mấy hãng khác được, làm được như vậy là lội ngược dòng ngoạn mục rồi còn gì.

chả biết bác làm dc cái j mà ngồi đó chê
lúc trước là Nokia (sắp ngủm dc Microsoft mở đường WindowsPhone đang dần sống lại). Giờ là BB dc MS đầu tư vốn cũng đang bắt đầu trỗi dậy. MS đang phát huy tấm lòng từ thiện của Bill Gate đây mà (ko biết bên trong có tính toán gì hay ko?)😁
theanh9x99
ĐẠI BÀNG
12 năm
e ủng hộ RIM hết mình, đa nhiệm trên mobile rất tốt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019