[Video] Tham quan nhà máy Sony tại Thái Lan, hãng sẽ giữ cảm biến ảnh xịn nhất cho riêng mình

Gia Tường
20/3/2017 7:39Phản hồi: 150
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

htdepzaihp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ô thế bác mua Canon hay Nikon thì chả có TÚI,APP, Hotshoe, DÁN MÀN thì có chụp đc ko @@.
Mà Bác ko hiểu ý em TRỪ ĐI quà tặng còn chưa đến 11tr à, chứ chả lẽ quà tặng auto có sẵn trong máy =)) Chứ em mua D5500 cho con em đc tặng mỗi cái thẻ 8GB class 10 50k =))

Anw là em bảo em mua được 11tr mà bác ko tin thì em đăng cho bác mở mang thôi 😆 em cũng chả nghèo đến mức cần 500k của bác. Bác rảnh thì cứ canh vài hôm là có thôi. Bạn em nó mới xúc được 11tr4 ngay hôm kia này. Chỉ sợ bác anti ko dám mua thôi =))

Em ko chơi Canon ko biết AF_ON là gì, còn nếu mà là chuyển chế độ AF thì bác có thể set vào nút Function các kiểu thoải mái nhé 😃)
@htdepzaihp Túi, thẻ nhớ mua máy nào chả tặng sẵn? Ko có thẻ nhớ thì chụp kiểu gì? Đằng nào chả mất tiền mua để xài. Túi thì cũng chắc chắn phải mua để có cái mà xách. Nút af là nút có tác dụng bấm vô thì nó tự động af liên tục, ko cần giữ nửa cò để af nữa, tiện khi vừa chụp vừa di chuyển, chỉ cần giữ đúng khoảng cách với mẫu k thay đổi thì ảnh luôn đúng nét. Bác cứ cho xin cái link lên đây. Đúng giá đó là em mua ngay. Rẻ quá mà. Mà phải hàng hãng chứ k chơi cắp nách xách chân gì đâu bác nhé
htdepzaihp
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vãi 😆 Mua máy nào chả được tặng???? Mai em dắt bác ra GDD mua con D5500 xem bác có đòi được cái túi nào k nhé =)) Hay chỉ đc cái thẻ 8GB class 10 chụp xong đợi 5s mới lưu xong.

Đúng rồi. Trong khi ở kia phải bỏ 1tr để mua, ở đây được tặng. Coi như giá máy chả giảm còn 11tr bác còn cãi gì nữa.

Bác ko thấy em chụp mua ở shop SonyNex à, Ở đấy thì ko có hàng xách tay đâu bác nhé 😃) Mà trên LZD cũng đố bác kiếm đc A6000 xách tay. Em mua lại bằng giá Sony Center luôn.
Còn em bảo rồi bác tự kiếm đi, đang đợt sale này rẻ lắm, lên tinhte,voz mấy ông đăng deal đập ngay vào mắt ấy.. Bạn em nó đặt 12tr1 trừ km thì chỉ tầm 11tr4 thôi.
so tổng thể, giá, p/p thì A6k còn hơn 7d mark ii mà mấy ông canon hay tự hào king of crop đấy chứ ở đó so với d5xxx,d7xxx, 4, 3, 2 số cùi bắp, em xài canon

Ở thế giới crop này chưa con nào ăn dc p/p của sony a6000 ngoài sony a6500 cả
tham quan đúng rồi b, đâu ra từ thăm quan thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019