Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Video] Thử các chức năng mới của GALAXY SIII, dùng giọng nói mở khóa, bật camera...

TDNC
12/5/2012 8:8Phản hồi: 885
885 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ba
lúc trước mình như bác ...cuối cùng cưới e S3...trên cả tuyệt vời đấy.
bác
bác này sớm giác ngộ đấy....chúc bác happy với em S3
hay nhỉ
cái này chỉ dùng được khi màn hình mở. mà bấm mở màn hình rồi, ai chả rảnh mà nói cho nó mở, sẵn tiện lấy tay mở luôn cho rồi. Cái này cần khắc phục. Trải nghiệm thì được
thanhmi
ĐẠI BÀNG
11 năm
@aibiet14807 Mình thấy tính năng này thực tế đó bạn. Mùa đông đi ngoài đường đeo găng tay sao mở khóa được????????????????????????
Em nghĩ các chức năng này là do phần mềm kèm theo thôi các cụ nhể; nếu thế thì cũng có thể mod để cài trên máy khác được phải ko ợ?
FW của E là 4.1.9 đang tìm mãi ko thấy mấy chức này như trong clip này.E mới dùng nên ko còn gà,ai bít chỉ với.Thankss
@hieu800080 Máy bạn mua bao nhiêu?
Coi chừng hàng Tàu nhái vì firmware 4.1.9

Sent from Blackberry Bold 9700
mình thấy dùng nó quá hay luôn ấy chứ
mình thấy dùng nó quá hay luôn ấy chứ
Em là người mới dùng Android, trước đây, em sử dụng iPhone, do phải chạy xe, nên em thường sửdụng tai nghe để ra lệnh cho Siri thực hiện cuộc gọi hoặc mở nhạc tại màn hình lockscreen. Tuy nhiên, khi chuyển qua xài galaxy Note 4, em không thấy chỉnh tính năng này trong Setting và cũng chưa sử dụng được. Các bro cho em hỏi mình điều chỉnh như thế nào trong Setting hoặc xài phần mềm gì để có thể ra lệnh bằng giọng nói để thựchiệncuộc gọi hoặc mở nhạc bằng nút bấm trên tai nghe tại màn hình lockscreen (màn hình đã khoá bằng vân tay). EM xin cảm ơn các anh chị trước.
Em là người mới dùng Android, trước đây, em sử dụng iPhone, do phải chạy xe, nên em thường sửdụng tai nghe để ra lệnh cho Siri thực hiện cuộc gọi hoặc mở nhạc tại màn hình lockscreen. Tuy nhiên, khi chuyển qua xài galaxy Note 4, em không thấy chỉnh tính năng này trong Setting và cũng chưa sử dụng được. Các bro cho em hỏi mình điều chỉnh như thế nào trong Setting hoặc xài phần mềm gì để có thể ra lệnh bằng giọng nói để thựchiệncuộc gọi hoặc mở nhạc bằng nút bấm trên tai nghe tại màn hình lockscreen (màn hình đã khoá bằng vân tay). EM xin cảm ơn các anh chị trước.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019