[Video] Thử khả năng tăng tốc của Honda Winner 150; 0-60 km/h trong 3,9"; 0-80 km/h trong 6,8"

levuongthinh
25/5/2016 6:4Phản hồi: 380
[Video] Thử khả năng tăng tốc của Honda Winner 150; 0-60 km/h trong 3,9"; 0-80 km/h trong 6,8"
Đếch liên quan nhưng buồn nhỉ obama về rồi 😔
380 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đếch liên quan nhưng buồn nhỉ obama về rồi 😔
@Mohamed Tony Tưˋ Ờ buồn thật, tiếc là ko thấy Obama ngoài đường, chỉ nhìn thấy chiếc Limousine ah 😁
@Mohamed Tony Tưˋ mai taO sang mỹ thuê nhà trọ gần OBAMA
@Mohamed Tony Tưˋ Quả avatar hay đấy
về kiểu dáng thì thấy ex chất hơn
@khanh nguyễn hồng t biết kiểu gì cũng có mấy thanh niên nói câu này mà dù bài viết đang về khả năng tăng tốc, mai mốt đến khả năng đâm hậu chắc cũng nói tiếp câu này =)), nói đến dàn đèn cũng nói đến câu này luôn
taiteo.1997
ĐẠI BÀNG
8 năm
@khanh nguyễn hồng chất sao bằng raider hả ex ghẻ :v
@heroviet56x vậy bác đừng có coi 😃
Dự là các đồng chí thích so kè, trẻ trâu lại vào chém... dù chưa biết hình thù nó thế nào😁
này thì lý thuyết SOHC bốc hơn nước đề, xưa rồi diễm 😁
mình chọn xe chỉ khoái nhìn ngoại hình, nhu cầu đơn giản nên máy móc ko quan tâm lắm, cá nhân thấy con này ko hơn gì wave
@p.a.tuan cá nhân mình thấy bạn chỉ biết đánh giá một con xe qua cái vỏ
:v
kiểu như là NM-X giá 89tr, gặp thành phần như bác thì tiền đó mua SH cho rồi 😆 mua xe chả biết gì ngoài cái vỏ nhựa 😃)
@p.a.tuan chạy 1 thời gian thì đa số k còn để ý j lắm tới ngoại hình nữa, cảm giác chạy vẫn là quan trọng nhất
Thấy mừng thầm khi t150 của mình không còn đơn độc nữa. Winner đồng giá -->cạnh tranh về chất lượng thì Yamaha củng phải nâng cấp đi chứ! mang tiếng nhiều rồi :eek:

Thế hệ tiếp theo của T150 chắc là động cơ van biến thiên 155cc ( 16.5 ~ 17hp) kèm theo công nghệ bluecore rồi, còn dàn ngoài thì chắc chỉ nâng cấp nhẹ...
@LuanDang92 đã có công nghệ bluecore thì tiết kiệm nhiên liệu giảm công năng/bớt rung thì công suất tối đa với cùng dung tích thì k bh hơn dc 15hp là cùng
@mimi_emyeu Theo kiến thức có hạn của mình thì. thì xe 175cc là tối kiến đó. 150cc là chuẩn nhất rồi. Dư sức làm nên chuyện cho các dòng xe xài A1
@DAVIDHUY08 fzs có blucore mà
@munKee1989 A1 là dưới 175 nhé, từ 175 lên là A2 rồi.
Chờ Su mang con gì đấy kiểu dáng như ex với winner nhưng trái tim của satria150fi để xưng King
lom-com
TÍCH CỰC
8 năm
@Nguyễn Hùng Mạnh TM Nói thật chứ nếu thằng Su ra con All new FX-150 thì 2 thằng trên chỉ có nước ngồi đập ruồi bác ợ :rolleyes:😁
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
Nếu là máy y chang của Sonic 150 sàn qua thì cực bốc, gặp mấy con Sonic 150i ở ngoài thấy chạy đề pa rất bốc .
@wtf9999 đào đâu ra máy sonic sàn qua bác 😁
Kevin Power
ĐẠI BÀNG
8 năm
@wtf9999 con này hình như cả 80 củ mà. hàng nhập giá cao quá
SPORTMP
TÍCH CỰC
8 năm
gia tốc tốt vậy thì ex150 hơi mệt
nguyencot
TÍCH CỰC
8 năm
@AQTLM Ko su cấp ké thì su tè thôi ! mà su tè thì còn cửa chứ su cấp ké là xong luôn !
@AQTLM Đi xe mà các cụ hơn thua gớm. Đi làm thì cafe cà pháo cả tiếng mới chiệu vô làm, trong khi chạy trên đường thì tranh nhau từng mili giây.
NNK910
TÍCH CỰC
8 năm
@AQTLM khi con su raider vào thì 2 thanh niên trên có lẽ tắt điện
@AQTLM Su ác chiến lắm à bác
TrungTran7
ĐẠI BÀNG
8 năm
Hóng video của bác
chuanghira
TÍCH CỰC
8 năm
Honda trâu chậm nhưng chưa uống nc đục bao giờ :V
@chuanghira thằng honda khôn toàn chờ nước lắng trong rồi phi ra uống =))
Mac18
TÍCH CỰC
8 năm
cục máy ngon đấy, vẫn dành tình cảm cho Honda nhiều hơn vì chất lượng máy. Từng đi ex thấy máy ko đc ngon như mong đợi nhưng kiểu dáng thì công nhận Yamaha hút mắt hơn
langphivu
TÍCH CỰC
8 năm
@Mac18 Mua hem chuẩn bị 55 củ chưa giấy tờ đi bồ
Mac18
TÍCH CỰC
8 năm
@langphivu cũng đang định mua mà :eek:
munKee1989
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thôi, Mua con winner nay mà đi cho sướng các thanh niên ạ 😃. Đi ji con xe yamaha cùi bắp 😃)
@munKee1989 Bác Fan Honda à :3 😃
@munKee1989 1 thanh niên đi Wave cho biết 😃)
@Quang Huy KG bác ấy đang mỉa mai đấy =))
Sốt ruột quá rồi
svsg2013
ĐẠI BÀNG
8 năm
nhanh hơn T150 rồi, ex mất 4,7 cho 60 km, 8,8 cho 80km mình nhớ mang máng có bài đánh giá vậy
Coi bộ cục máy chất hơn ex rồi. Ex cục máy tệ quá.
dacviet
TÍCH CỰC
8 năm
Cái này mod chạy thử thôi, phỉ kêu quái xế vô chạy thử mới chính xác được😁
Cạnh tranh nhiều cải tiến sản phẩm nhiều thì tốt cho người tiêu dùng. Thuế tốt thì nhiều bác mập bụng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019