[Video] Trên tay Wi-Fi router Docomo BF-01B sử dụng SIM 3G

caillou
14/7/2011 17:9Phản hồi: 545
545 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

DXPERIA
ĐẠI BÀNG
12 năm
nhỏ tý sao mà mắc zữ vậy hen 😔. nó mà cỡ 7-8 trăm k thì nghe còn hợp lý :p
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
7-8 trăm k mua usb 3g D-Com đi bác ạ.
1tr5 là giá cách đây 1 năm. Giá mới là 1tr950k
RedPhantom
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ducquang415 Càng ngày càng rẻ chứ ngày lại càng đắt là sao nhỉ???
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
@RedPhantom Bình thường mà, xe AirBlade cũng vậy.
Bạn có nhu cầu thì thấy nó có giá trị, bạn không có nhu cầu thì thấy nó vô giá.
@RedPhantom cách nay 1 năm tô bún riêu có 10k à. bây giờ là 17k bác ợ!!!!
cobra83
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kukonan cách đây 9 năm mình mua con nokia cùi mất 3tr (khoảng 6tr bây giờ)> Những con như vậy bây giờ chỉ có 300k thôi. Đồ công nghệ nói chung là càng ngày càng rẻ, ko so với bún riêu dc. Có điều bác Quang nói đúng, giá thành của nó do người dùng định đoạt thôi!
DXPERIA
ĐẠI BÀNG
12 năm
e có cái dcom viettel 7.2 rùi. h có cái router nào nó lấy sóng của cái dcom dc ko?
tức là cắm cái dcom vào router thì router nó phát wifi ra đó. có không các bác?
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
@DXPERIA http://ducquang415.com/index.php?dispatch=products.view&product_id=29788

Tiếc rằng đa phần USB 3G bị lock sim sẽ khôg sử dụng được 😁
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đó là mình giải thích cho vui thôi, đơn giản là giá nhập tăng nên giá bán tăng, tất nhiên nó phải phù hợp với nhu cầu của người tiêu dùng.
up phát
trông em này khá to nhỉ, em đang tìm mua e nhỏ gọn hơn, chỉ cần phát wifi k cần có cổng lan
anhbatheo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bác Quang cho hỏi: có thể cắm dây usb vào laptop để sạc pin cho con này không??? Lúc cắm dây như thế thì vẫn kết nôi wifi bình thường chứ?
khoa125
TÍCH CỰC
12 năm
Giá càng ngày càng cao nhỉ
@khoa125 úi bác khoa125 BH đúngko
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
Con này nhỏ mà, chỉ bằng nửa gói thuốc lá. Muốn nhỏ hơn nữa thì mua hàng bác Đào đó.
Đúng như những gì bác muốn. Cắm USB để sạc, không ảnh hưởng đến việc phát wifi và 3G của nó cả, chạy rát mát
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lên cho ai cần thì thấy
oánh dấu
E ở HN đã mua hàng của bác nhiều rùi, có con Buffalo G 300NH bị lỗi fw nhưng cắm điện vẫn sáng đèn (hình thức còn rất mới), đã alo và bác bảo gửi vào HCM để bác up lại fw free cho.
E gửi vào đầu tháng 7/2012, sau ko biết bao lần gọi cho bác, bác đều nói: đã chuyển cho e rùi mà cuối cùng hàng tuần sau bác mới gửi và mãi đến cuối tháng 7/2012 e mới nhận đc.
Nhưng quá bất ngờ khi nhận là một con rất xây xát, cũ kỹ. Cắm điện mà ko có tí đèn nào sáng cả, nhìn lại thì là lại là con: G 301NH - HOÀN TOÀN KO PHẢI LÀ CON MÀ E GỬI VÀO ĐỂ BÁC UP LẠI FW
Liệu có điều gì "nhầm lẫn" ở đây chăng ? Mong bác cho e cũng như toàn thể anh em trên Tinh Tế lời giải thích thỏa đáng.

PS: E có chụp lại ảnh con G300NH của e trước khi gửi cho bác, nếu cần e sẽ up ảnh con trc khi e gửi cho bác và con sau gần 1 tháng giời chờ bác up fw để anh em Tinh Tế được rõ hơn.
@lytieulong lại có cả trường hợp này hả, mong bác giải thích rõ để cho anh em còn tin tưởng để mua nữa.
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lytieulong Có thể có nhầm lẫn con gửi ra cho bác, nhưng kô thể nhầm lẫn chỗ cắm điện kô lên đèn, vì trước khi gửi ra cho anh đã test lại 1 lần rất kỹ, ok mới gửi. Anh xem lại giúp. Con wifi của anh bị lỗi, không phải xuất hiện ngay, mà chạy 3-4 ngày mới bị, mình phải test rất cực nhiều lần, mỗi lần làm xong phải test vài ngày mới ra lỗi, lại phải làm lại. Mình bán hàng lâu năm, không lẽ vì 1 con router hỏng đổi 1 con router hỏng khác. Mình đã làm giúp không lấy tiền, anh lại đem lên bôi xấu mình thế này. Thật là không thể tin được. Anh kiểm tra giúp xem cái adaptor có ra điện không.
cấu hình e này ai bít không chỉ mình với 😔
hthmobile
TÍCH CỰC
12 năm
Quá đẹp, chất lượng đảm bảo. Ngon
Cũng vừa lấycon router 3g của Bác Quang, tất cả dều hài lòng. Riêng pin em nó kém quá ( không như quảng cao) khoảng 4,5h thôi
Cũng đang gom lúa để qua làm 1 cái, pin vậy thì kém thật. Sao mình thấy trên trang bán hàng, bác Quang ghi là đã test pin được 9h mà nhỉ? Bác Quang vào xác nhận giùm cái
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
Pin chờ sẽ lên được gần 1 ngày. Thời lượng sử dụng tùy thuộc vào cách sử dụng của mình. Nếu dùng liên tục không ngơi nghỉ thì 5 tiếng là hợp lý. Nếu dùng liên tục (không cần tắt nguồn), dùng khoảng 1 tiếng, ngưng 1 tiếng thì gần được 1 ngày đó.
levinhtin
ĐẠI BÀNG
12 năm
khuyến mãi 2/9 đi bác Quang ơi, để làm con cho vui.
Mấy bác xài rồi cho em hỏi là, vừa cắm điện vừa xài có chai pin không vậy? Thấy có mấy bác nói là tháo pin không xài nguồn được 😔
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
@ncminh89 Khi sạc đầy nó sẽ báo pin đầy, và sẽ chuyển sang dùng nguồn, không dùng pin nữa. Bác kiểm tra thử sẽ thấy, cắm điện dùng cả ngày, sờ vào pin vẫn mát rượi không tí ấm. Nếu sợ chai pin thì mình có bán pin theo máy giá 300k/cục.
@ducquang415 Thanks bác, có tiền là múc luôn, tậu thêm con pin nữa xài vi vu cả ngày 😁
thaivg
ĐẠI BÀNG
12 năm
Túm lại là con này hàng mới hay 2hand đó bác Quang? Thấy trên trang mạng của bác ghi là hàng new 100%, full box sao trong topic này lại nói là hàng cũ, trưng bày (trưng bày gì mà nhiều thế?!). Mới lấy 1 con ở muahangre.com - 368/4 nguyễn chí thanh, ở đó nói cái này chỉ có hàng 2hand thui, kg bao giờ có new 100% fullbox? Mới dùng đươc mấy tiếng đã die rùi, mai lai phai ra đổi. Thấy mọi người đánh giá con này cao lắm mà sao chán vậy nhỉ?
@thaivg Chắc số bác đen vớ phải con lỗi thôi ạ, chứ mấy em này dùng ngon lắm
ducquang415
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thaivg trưng bày thì sao mà kô nhiều, mà bác biết em có bao nhiêu con mà bảo nhiều, thiệt bó tay với bác này.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019