[Video] Xe mô tô PKL chạy trên cao tốc Liên Khương - Đà Lạt

levuongthinh
8/9/2015 3:38Phản hồi: 512
512 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tù hai năm, treo bằng vĩnh viễn, có ý định giết người. Mấy thằng này thuộc dạng vô học, vô giáo dục.
kệ họ đi họ làm sai đã có pháp luật sử lý, không liên quan ,nhưng mình thì mình cũng phải thử thôi
Demon8654
ĐẠI BÀNG
9 năm
Vụ này mà phạt nguội hoặc cho đi tù cho tởn, giống thằng Tây nào bữa tinhte có Post bị đi tù do chạy tốc độ cao còn khoe.
lygjaquan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Của nhóm KSB, mới coi trên fb 😁
Mạng của anh, anh ko quí ko giữ thì ai giữ cho anh???
Thà 1 phút huy hoàng rồi chợt tắt...
Còn hơn buồn le lói trăm năm... sao????
Ta thà le lói trăm năm nhưng sống khỏe, sống lành lặn còn hơn vụt sáng và tắt sớm tại Gò Dưa...
Cảnh sát giao thông phân tích video, ghi lại biển số xe thì phạt nguội chết nhá...
vannhathoang
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khoái nhất đồng chí số 2...! Nhưng mà chưa cho phép thì không nên chạy.
ÔI mình ủng hộ 2 tay. Đường toàn oto khuyến khích các bạn ấy phóng nhanh hơn nữa, có gì húc đít oto mà die, còn hơn ra đường quốc lộ húc người khác thì tội họ 😃
gh0st91no1
TÍCH CỰC
9 năm
Các a ấy đang chạy với tốc độ bàn thờ để tranh cúp lư hương vàng mở rộng 😁, cơ mà có phân khối lớn thì cũng muốn một lần được vít hết ga :D
300Km/h luôn
Mr.Ruoi82
ĐẠI BÀNG
9 năm
Trung bình 1 tháng mình chạy trên đường cao tốc khoảng 4 hoặc 6 lần tính cả đi lẫn về. Nói thật chứ các lái xe 4b lưu thông trên cao tốc ý thức chuyển làn rất tồi.. nếu chạy với tốc độ như mấy bác trên ở cao tốc Trung Lương hay Long Thành- Dầu Giây chuyện nằm ăn chuối xanh là điều bình thường. Mình sẽ share clip này lên vnexpress và hy vọng cái luật cho xe moto pkl tham gia lưu thông trên đường cao tốc sẽ ko thành hiện thực ở thời điểm hiện tại vì văn hóa giao thông của xe 4b và 2b hiện nay còn rất kém.
biết ko phải tất cả nhưng rất ác cảm với nhiều bạn chơi PKL. Đằng trước thì kẹt xe nhưng lúc nào cũng nẹt bô thể hiện, chạy trong TP thì khỏi nói, xe nào cũng phải dạt vào né cho các bạn ấy đi vì sợ đụng trúng. Các bạn chơi PKL có đọc được thì thay đổi....
Liều nhưng có bảo hộ và kỹ năng là cũng thôi kệ...công an có bắt dc đâu
Naruto007
TÍCH CỰC
9 năm
Nể cái bác thứ hai, vượt sát ngay xe bán tải, pha đấy mà không cẩn thận thì xác định :eek:
phạt $ mấy bác này ngang nước đổ đầu vịt,mấy bác này mà có bị Gt thổi phạt thì cũng giống kiểu mình mua vé qua Trạm thu phí
koutouyo
TÍCH CỰC
9 năm
Ý thức kém chạy vào làn xe hơi thì chạy sao cho nó an toàn. Cứ thế thì haizz.
Âm thanh đã quá.
Red_Skin
TÍCH CỰC
9 năm
Nói chung cứ làm trái pháp luật là sai rồi. Đủ bằng chứng thì phạt nguội thôi.
Nhưng tôi cũng là 1 biker, chạy xe là niềm vui, niềm đam mê, hạnh phúc... ko phải lúc nào cũng có thể chạy đc. Và cũng đủ nhớn để kiềm chế bản thân cũng như chịu trách nhiệm về những việc mình làm.

Thỉnh thoảng ban đêm vẫn lôi xe ra đường Láng - Hòa Lạc bên làn ô tô chạy 1 vòng cho sướng. Nhìn con đường Liên Khương này đã thấy mê rồi ko biết chạy thì adrenaline tăng cỡ nào...
Phải cầm dây xích quay vòng vòng nữa mới ấn tượng .
Toàn tốc độ bàn thờ, ngồi sau con gà khoả thân 😁
laphucnguyen
ĐẠI BÀNG
9 năm
chạy ngu vl

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119