[Video] Yamaha Janus Limited Premium - màu đẹp, chạy tốt, giá 32 triệu

levuongthinh
22/3/2017 9:21Phản hồi: 113
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giờ có model để tớ hớ bánh sau nhỉ
Chạy tốt, màu đẹp và bản đặc biệt. Xin hỏi, bản đặc biệt vì lý do gì? Không hiểu nổi bọn nó ra mắt các sản phẩm mang mác đặc biệt vô tội vạ để chứng tỏ điều gì. Có lẽ vì thị hiếu người dùng, thích được là số ít của sự khác biệt. Nhưng than ôi, nhà sản xuất nó dắt mũi như dắt một con trâu. Có cái gì đặc biệt đâu khi sản phẩm lắp ráp bằng dây truyền với số lượng vô số kể. Thua!
@PressnHold Limited có nghĩa là giới hạn chứ đâu phải đặc biệt thím
Cá nhân tôi thấy thiết kế xe này đẹp 😁:D:D
Cái đuôi xấu dã man.
e gái mình mới mua con này đc tuần, lúc đầu xdd đi mua lead, chưa biết con này, đến nơi thấy con này cái kết luôn, thích màu xanh đậm bản limited rất giống liberty, nhưng ko hợp mệnh nên e mình lắy con màu be bản standard như này vs giá 28tr tròn, đứng là vs mình thì e này rất đẹp, giá hợp lý, vẫn luôn tin tưởng ya, màu như này:
Bác nào đi xe này cho ý kiến. Mình mới mua e này thấy ăn xăng hơn hẳn con Grande mua trước đó. Không biết có phải xe mình bị làm sao ? Với lại ga răng ti lớn quá dựng trống đứng là quay bánh luôn
thtan92
ĐẠI BÀNG
7 năm
@pham duc quyen Mới mua về thường mấy bác hay để garanti lớn. Chạy được 500km rồi giảm garanti xuống bạn à..
@pham duc quyen Bác đừng chỉnh garanti nhé, chạy một thời gian nó ổn định là được. Garanti nhỏ quá cái tạm dừng tự động noa không hoạt động. Xe em lúc mới mua bị y chang, chạy được 1000km là ok. Xăng thì xác nhận ko bằng được grande, đi nội thành tphcm em đi tầm 51-52km/l
Nhiều thánh cứ vào phán "thêm tí tiền mua con AB hay Grande". Trong khi thêm tí tiền đó là thêm 20tr :v
@skyoffreedom b tính kiểu gì mà thêm tận 20tr vậy? o_O
@O.R.A.N.G.E 20tr mà. Janus bản thường ra giấy là 28tr, AB và Grande bản thường là 46tr. Bản premium cũng tăng theo nhiêu đó tiền :rolleyes:
@skyoffreedom AB nào tận 46tr vậy @@
@O.R.A.N.G.E Bạn e vừa mua bản cao nhất Ab là 48 chưa bao giấy.cao dã man
@Uptown Funk Nên tìm chỗ nào làm giá ít hơn mà mua, 48 quá cao
BB Tran
TÍCH CỰC
7 năm
xe này chỉ phù hợp với nam giới nhỏ người, tầm 1m65 trở lại. chứ cao hơn thì thôi rồi cái đầu gối muốn đụng cái tay lái 😆))
một thanh niên hay đi ké xe bạn gái chia sẻ
sheva370
TÍCH CỰC
7 năm
@BB Tran Công nhận là xe này nam đi không hợp thật, chỗ để chân bé quá ngồi không thoải mái.
Nếu bán đúng giá thì mình sẽ chọn Vision vì Vision bản mới quá đẹp. Nhưng thực tế thì để sờ được vào con Vision bạn sẽ phải chi 37 tr (chênh 7tr). Vậy nên lấy Janus hợp lý hơn nhiều.
Dm bọn Head của Honda.
dual1
CAO CẤP
7 năm
có chạy phiên bản limited của yamaha mới hiểu nó khác sao, điểm nổi bật là nếu chạy bảo trì thường xuyên thì sẽ rất bền. nhà có con sirius limited chạy gần được 10 năm rồi mà chỉ thay mấy cái lặt vặt như ruột vỏ,...
Wolverie
ĐẠI BÀNG
7 năm
@dual1 Đù, không thay bình?
nhin thi nhỏ gọn dep thich
buoivanbuoi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xe xấu vãi củ kẹt mà có nhiều bố khen đẹp, nếu không phải seeder thì chắc cũng mấy bố thích đồ độc, chiếc này nó nhái liberty, mà trong khi liberty có có đẹp gì cho cam. Mà cũng đúng thôi, xấu ít người mua nên đúng giá, còn đẹp như vision bán chạy thì nó chả đôn giá lên
@buoivanbuoi Xấu đẹp là tùy cảm nhận mỗi người nhận xét thôi sao mà quy chụp được
@buoivanbuoi Nhìn như mấy chiếc xe điện của China Đài Loan
vit182
ĐẠI BÀNG
7 năm
@buoivanbuoi bán chạy là đại lý được đôn giá lên? nhìn cái nick đã phản ánh phần nào đó con người
buonban2u
TÍCH CỰC
7 năm
32 triệu mà có smartkey với ngắt động cơ tạm thời là ngon
Fatbird1995
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chê xấu thì kệ con m* các ông chứ. Tôi thấy thiết kế con này đẹp và khác biệt, tính năng thì hơn hẳn mấy con Honda cùng tầm giá
Blessa
TÍCH CỰC
7 năm
Con này phải công nhận là xấu, mà ko hiểu Yamaha nghĩ gì mà đặt cái tên mỗi lần nhắc đến là liên tưởng đến dầu ăn :eek:
J-ANUS😁:D:D
Chắc lượng máy thì phải nói 2017 yahama hơn hẳn honda.
Model này nhìn có nét giống PS của Honda nhỉ. không biết là dáng thấp hay cao . Vào cặp bánh lớn chắc Ok hơn.
pro_nhe85
TÍCH CỰC
7 năm
Nam giới mà đi chiếc này thì chả khác nào bọn đồng tính luyến ái chạy liberty với vespa.
Trừ 2 trg hợp đàn ông đã có gia đình và trên đời này ko còn có chiếc xe nào khác.
Wolverie
ĐẠI BÀNG
7 năm
Không biết dàn nhựa của xe này sao? Mình chạy sau 1 chiếc, thấy nó run thấy ghê! Chắc nhựa mỏng quá hay sao ấy!
lovesocnho
TÍCH CỰC
7 năm
Nếu bạn ko nhiều tiền và mua cho nữ chạy thì chiếc này rất OK nha. Mình mua bản tiêu chuẩn cho bạn gái có 30tr thôi, bao giấy tờ (ở quê). Máy bluecore luôn, 125cc, chạy rất ngon.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019