Việt Nam là quốc gia có tỉ lệ xem video trực tuyến cao nhất Châu Á

tungnt1108
20/8/2012 10:47Phản hồi: 135
135 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hoạt hình, khoa học viễn tưởng, phim truyện cổ điển, nhạc.
là thời gian xem video trực tuyến hàng ngày.
Mạng chậm quá. Ko down đc.
vodanh_tk
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc nó chỉ chứng tỏ một điều rằng Việt Nam là nước có số người nhàn rỗi, không có việc gì làm, hoặc không biết làm gì ngoài xem video nhất Châu Á thôi.😔
badkid
ĐẠI BÀNG
12 năm
Google sites thì nhiều lắm: youtube, gmail, google search,... nếu tính thế thì G sites là nhất thì đúng rồi
rongV
TÍCH CỰC
12 năm
ko biết xem cái gì....mà chắc là xem phim nhiều vì chi phí rẻ... 😁
H4TLove
TÍCH CỰC
12 năm
Bổ sung !
Từ khóa phổ biến nhất khi xem video trực tuyến ở VN là lộ hàng 😁
internet - trò tiêu khiển ít tốn tiền, ngốn thời gian - 2 đặc điểm đệ nhất việt nam
vitxiem02
TÍCH CỰC
12 năm
chứng tỏ dân ta có nhu cầu "giải trí" cao chứ sao, hehe
hic các chú kày đêm thì củng phải nghỉ chứ ++ lên top rồi =))
tin nóng
chứng tỏ dân VN ta làm thì ít chơi thì nhiều 😁
phu_sy08
TÍCH CỰC
12 năm
Chắc là coi liên xô chống mỹ 😁
VN đứng đầu là do Vn mình gần như được tự do về internet và lại còn chi phí rẻ. Mấy nước khác làm gì có chuyện vào youtube hay facebook một cách dễ dàng được nhất là anh tàu khựa.
@kocoro_vu sai roi`
@duc12atl Sai chỗ nào bạn? HÔm trước có đọc bài báo nói về tự do internet. Có mấy nước khi truy cập vào mấy trang web như face còn bị fat đi tù đó. Vn mình làm j có vụ đó
@kocoro_vu Với tụi Tư Bản giảy chết không nói làm gì, so với mấy nước như Bắc Triều Tiên, Cu Ba ... ngẫm thấy dân mình còn hạnh phúc hơn dân nước họ nhiều. Hehe 😁
@noMacLe Chuẩn ko cần chỉnh. Chứ kém tự do internet thì ae tinhte nhà mình làm sao mà yêu khoa học được 😃
Chả vui gì với kết quả thống kê này.
at0607
ĐẠI BÀNG
12 năm
Việt Nam mình toàn giành được những "danh hiệu" chả ra sao cả: ăn nhậu tốp đầu thế giới, lạc quan tốp đầu thế giới, cần cù tốp đầu thế giới....😁
notid
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chắc đa số là mấy thằng lên tinhte.vn ném đá đây mà, .... =)) Mai mốt domain tinhte mà bán được giá thì nhớ chia sẽ với AE nhé, ...
chỉ có thể là VN....
Hình như con bạn mình góp phần trong đó, thấy nó bảo n ngốn nguyên mấy bộ phim trên utube. >"<
Thế này mà Việt Nam mình không phấn đấu lên 4G cho dân ta dùng thì hơi phí

Gửi từ GT-I9300 của tôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019