Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Việt Nam sẽ tự sản xuất vệ tinh vào năm 2022

ND Minh Đức
26/3/2017 13:44Phản hồi: 338
338 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thế trả lời dùm mình cái đoạn mình nói đi đã, thằng TQ nó rãnh lờ sao nó ko sát nhập luôn đi, mà giờ phải đợi, trả lời đi đã 😃
@eochanghynt gặp dạng này cứ cười đã 😃
@congalete Tôi cũng cười nhạt cho loại người như bạn 😃 tôi sẽ đánh dấu nó ở đây, đến hết năm 2022 ko biết có làm tiếp công thức n + 2 ko 😃
@eochanghynt năm 2022 xảy ra chuyện j vậy
Đã giải thích ở trên, nhưng đầu xem ra vẫn chưa thông, vẫn đòi người ta giải thích. Thôi n thì đành chịu vậy 😁
Forum công nghệ toàn mấy thằng nhóc miệng còn hôi sữa mà cứ nhảy vô chửi dân lưu vong. Nhà nước còn bàn chuyện hoà giải mà chúng cứ nhảy vô kích động. Chúng mày ko biết con cái của mấy ông bộ chính trị sống bên mỹ một đám à. Chúng mày chửi dân lưu vong là chửi luôn đám đó nha
@trungcustom cái đám mấy ông bên bộ qua bên tụi lưu vong để gây dựng phong trào, học hỏi cái hay của thế giới văn minh về áp dụng cho vn.sao bác đánh đồng thành một như vậy dc haha
Đội ơn mod, nhờ mod đăng bài này mà em đã có thể đi ỉ a 1 cách trót lọt và êm ái sau 1 thời gian dài bị táo bón.

Cảm giác như bị táo bón bí ỉ a mà nghe được nhạc HKT vậy.
Thật tuyệt vời, thật ko thể tin nổi.
Nhiều bác cứ nghĩ là nếu nó rẻ hơn thì việc gì phải làm, như thế là không đúng. Cái giá mà các bác cho là "rẻ" ấy là do chúng ta không sản xuất nhưng nhu cầu lại có, thế nên nhà nước phải giảm thuế cho mặt hàng đó khi nhập vào Việt Nam, điều này làm ảnh hưởng đến thị trường, kéo thêm gánh nặng nhập khẩu, còn người mình khi sản xuất lại không muốn chịu lỗ trong thời gian đầu. Khi đã sản xuất đại trà thì tự động giá mặt hàng của người mình sẽ giảm ngay thôi. Điển hình là Tesla, dù là công nghệ mới, công nghệ sạch, cũng đã tìm nhiều cách để giảm giá sản phẩm nhưng chưa đánh đổ được nhận thức của người dân, để phát triển như bây giờ thì đến giờ Tesla vẫn đang chịu lỗ, chưa lời một đồng nào, chỉ là càng ngày càng lỗ ít hơn thôi.
Luca0209
ĐẠI BÀNG
7 năm
bạn có đọc hết bài báo ko vậy. Người ta dự là sẽ xả lũ vì con đập chịu ko nỗi. Kèm theo đó là thông báo cho người dân. Và có chính sách di dời khẩn cấp. Rất may là mực nươ s rút kịp. Sau đó là có thông báo bão. Cp mỹ gấp rút sửa đập. Vn nhà mình xả lũ ra sao thì bạn tự tìm thông tin đi.
@Luca0209 http://tuoitre.vn/tin/the-gioi/20170213/dap-nuoc-cao-nhat-my-sap-sap-dan-california-so-tan-khan/1264033.html
Thế bạn có đọc hết cái dòng : "'Họ cảnh báo người dân rằng đập tràn có thể sập trong vòng một giờ. Tôi bị sốc’, Greg Levias nói. ‘Thật điên rồ. Họ không có thêm cảnh báo nào cho chúng tôi’.
Luca0209
ĐẠI BÀNG
7 năm
[QUOTE
Thế bạn có đọc hết cái dòng : "'Họ cảnh báo người dân rằng đập tràn có thể sập trong vòng một giờ. Tôi bị sốc’, Greg Levias nói. ‘Thật điên rồ. Họ không có thêm cảnh báo nào cho chúng tôi’.[/QUOTE]
xin lỗi bạn bạn đưa cho mình 2 bài báo ở 2 trang khác nhau, 1 trang là thanh niên, 1 trang là tuổi trẻ. Trang thanh niên chỉ đưa chùm ảnh người dân sơ tán rồi bạn bảo mình đọc không kỹ.. Chuyện mưa to và tuyết lớn tuy chính quyền cảnh báo trễ nhưng họ vẫn tổ chức di dời cho dân. Còn vn. Lũ cứ việc xả và sống chết mặc bay...
@Luca0209 xin lỗi bạn bạn đưa cho mình 2 bài báo ở 2 trang khác nhau, 1 trang là thanh niên, 1 trang là tuổi trẻ. Trang thanh niên chỉ đưa chùm ảnh người dân sơ tán rồi bạn bảo mình đọc không kỹ.. Chuyện mưa to và tuyết lớn tuy chính quyền cảnh báo trễ nhưng họ vẫn tổ chức di dời cho dân. Còn vn. Lũ cứ việc xả và sống chết mặc bay...[/QUOTE]
Vâng 1 bên báo trước 1h 1 bên báo từ trước 12 tiếng, tiêu chuẩn kép thật, đúng trĩ nội có làm thế quái nào thì cũng chả bằng trĩ ngoại
ma
xin lỗi bạn bạn đưa cho mình 2 bài báo ở 2 trang khác nhau, 1 trang là thanh niên, 1 trang là tuổi trẻ. Trang thanh niên chỉ đưa chùm ảnh người dân sơ tán rồi bạn bảo mình đọc không kỹ.. Chuyện mưa to và tuyết lớn tuy chính quyền cảnh báo trễ nhưng họ vẫn tổ chức di dời cho dân. Còn vn. Lũ cứ việc xả và sống chết mặc bay...[/QUOTE]
mấy thằng dư luận viên nó ko cần quan tâm đâu
cứ chờ xem sao
Nhatin2908
ĐẠI BÀNG
7 năm
Năm 2022 cũng chưa tới 10 năm mà 😁
Tinh thần tự nhục của dân VN càng ngày càng cao thật !
@eochanghynt có dân tộc chả bao giờ bị đô hộ, nhưng cũng có dân tộc bị gần 2000 năm, nó ám vào tâm trí nặng lắm, thôi kệ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019