Vietcombank có ví điện tử VCBPay, mời anh em down về dùng thử

Duy Luân
24/8/2018 21:31Phản hồi: 246
246 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cho cái ngân hàng này nó lướt từ khí nó tính bố láo rồi
Còn thô sơ quá mà đã tung lên Store khác gì app rác
Lại một ứng dụng ví điện tử vô bổ nữa ra đời. Cái quan trọng như bộ quy chuẩn thanh toán cho QR như Napas thì không thấy ông nào xúc tiến.
Ai thắc mắc tại sao mình nói vô bổ thì cứ đọc điều khoản liên kết ngân hàng/ví điện tử là hiểu, trách nhiệm khi xảy ra mất mát thuộc 100% về phía khách hàng; vì thế nếu ai có ý định sử dụng ví điện tử nên có tài khoản độc lập với tài khoản chính hoặc có các biện pháp bảo vệ khác bởi chính sách bảo mật của ví điện tử không chặt chẽ bằng ngân hàng, nhằm bù lại cho sự tiện lợi.
Hoa Lam
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vcb là cái ngân hàng ăn hỗn nhất đất nước VN này. Thề.
long_pn
TÍCH CỰC
6 năm
Windows 10 Mobile thì có ví nào ngon nhỉ ? 😃
T i M
ĐẠI BÀNG
6 năm
Viettel pay free 100% ;))
Chắc nó sẽ bá nhất trong mảng ví điện tử này
Roxbenxz
TÍCH CỰC
6 năm
Chưa thấy lý do để xài ví khác ngoài Momo
ntvinh1995
ĐẠI BÀNG
6 năm
Sẵn tiện cho mình hỏi ... giờ muốn làm thẻ mastercard điện tử thì nên xài app nào là tốt nhất ạh ... em cảm ơn
Sonie95
ĐẠI BÀNG
6 năm
đã ko thích cái ngân hàng VCB tẹo nào thì ko thèm cài app iết gì hết.Ai đời rút tiền mặt mất phí, chuyển khoản internet banking cũng mất phí.. giờ dại sao cài cái này vào để lại mất phí tiếp nữa...
kien08
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vào xem các post chửi vcb cho vui thôi
Mình xài cả debit và credit của VCB. Mỗi lần phát sinh dịch vụ là nt liền trong 3 nốt nhạc.
Bạn mình xài debit mấy ngân hàng khác không có nhắn.
T7, cn mà chuyển tiền thì tiền vẫn đi vèo vèo
Vietin mà t7, cn mà có làm gì internet banking dù là nội mạng thì cứ đợi đến t2 rồi tính hen
Cân qua đếm lại thấy dịch vụ nó vẫn còn tốt nên cứ duy trì xài thôi.
@Hoangnghi Nguyen Anh bạn chuyển cho mình từ vcb sang tpb lúc 4h chiều thứ 7 mà đến 3h chiều thứ 2 mình mấy nhận được
@phoden Mình đang nói nội mạng
Ngoại mạng thì phó thác vậy
😃
@Hoangnghi Nguyen Ý bạn nhắn tin dịch vụ là sao, ngân hàng nào? Nếu là dịch vụ của bên ngân hàng thì họ có thể không nhắn tùy theo điều khoản, tốn kém chứ được gì; với trường hợp này bạn có thể xem sao kê là ra hết. Còn nếu mua hàng mà không có tin nhắn thì bạn thử nói cụ thể tên ngân hàng để mọi người còn biết mà tránh.
Vụ chuyển tiền thì mình gặp trường hợp tương tự rồi, VPBank/Timo chuyển sang TPBank tính bằng giây, bất kể ngày nghỉ (2 tài khoản đều của mình), còn Vietcombank mà chuyển ngày nghỉ thì chịu khó đợi.
Vietcombank thì né ra cho nhanh, nói đang tìm cách móc túi người dùng bằng những cách tủn mủn, nhỏ lẻ
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
Vẫn chưa tích hợp được thẻ Master Card 😃
Quen dùng MOMO nên trung thành với MOMO vậy. VCB ghét thật, chuyển tiền nội mạng cũng mất 2k. Chán kinh!
vvt03hp
CAO CẤP
6 năm
Vô vị
anhwin
ĐẠI BÀNG
6 năm
k biết mấy bác ở đây k biết có xài viettelpay k? chứ em thấy vietel chuyển tiền vào tk còn free lun.
nạp tiền vào vtp -> thẻ-> momo xài chuẩn luôn. nhanh gọn lẹ tiết kiệm 😆
nitz
TÍCH CỰC
6 năm
Thấy thu phí khi chuyển khoản là thua rồi 😁 Mình dùng VCB và TPBank nhưng add 2 ngân hàng này vào Timo. Chuyển tiền cùng hoặc khác ngân hàng qua Timo đều Free, dùng thẻ Timo rút ở bất kỳ ATM nào cũng Free. Thích nhất khoảng đó. Mình còn dùng thêm Momo để nạp tiền điện thoại cho rẽ, mua vé xem phim, mua đồ trên Tiki Deal ngon,...
Momo lâu lâu được tặng card miễn phí hoặc giảm giá mua card 😁
ké chửi VCB thôi. Ăn tạp, ăn lặt vặt ...hết sức mất dạy.
tjendung
TÍCH CỰC
6 năm
Vcb làm bvs thì hợp hơn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019