Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

VIETMAP dành cho Omnia-i900> Hệ thống sẵn sàng

huyentrangallery
6/9/2008 0:54Phản hồi: 534
Xin chào các bạn

Sau 1 thời gian vắng bóng, hôm nay mới rảnh rỗi, hí hoáy viết vài dòng cho các bác

Cho đến hôm nay, chương trình Vietmap dành cho i900 đã gần như hoàn tất 99,9999%.

Bản này đã khắc phục nhiều so với bản i780 dùng cài trên i900

1- Các font chữ thòi ra thụt vô tại các màn hình chính, bản đồ, cài đặt đã rất gọn gàng, vừa với màn hình i900

2- Cài đặt trực tiếp trên ổ cứng 8GB/16GB 1 cách ngon ơ, phà phà. Không cần cài trên thẻ nhớ như bản dành cho i780

3- Hỗ trợ xoay màn hình ngọt ngào chưa từng thấy. Mình cũng thấy thế mà. Bạn cứ vô tư mà bật motion-sensor lên nhé, đảm bảo không lỗi

4- Phông chữ hiển thị to hơn bao giờ hết, đảm bảo nhìn không thấy chán, khi nào chán thì không nên nhìn nữa 😃

5- Màn hình dẫn dường nhìn pro hơn, các chỉ dẫn hiển thị ngay trên màn hình.

6- Chế độ 3D nhìn rất ư là 3D, rõ đến từng chi tiết

Quảng cáo

Hiện nay, các bạn nào đang sử dụng máy Omnia i900- đã có trong tay 1 bản vietmap V17 cộng với 1 cái CD key, vui lòng PM cho mình, mình sẽ gửi link để download về.

Xin lỗi vì mình chưa thể public để share cho tất cả các bạn khác.

Trong trường hợp quên mã key để nhập vào active chương trình, hãy vào trang vietmap để lấy lại key nhé

Xin cảm ơn và chúc cuối tuần vui vẻ
534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đã PM cho bác..............................😃
Đã PM cho nhiều bác đấy

Thân mến 😃
Mình cũng có 1 bản, có CD key hôm offline HN. Nhưng PM cho HuyenTran như thế nào? PM là cái gì?
PM là Private Message là gởi tin nhắn cá nhân đó bạn, click vào nick name huyentrang đó
enterspeed
ĐẠI BÀNG
16 năm
Chùi ui thấy bản VietMap r17 đó fê wá chừng bác ui,làm cách nào để có nó vậy bác ui, em mua máy sách tay bên Sing òy nên pó tay. Chỉ giáo để e xài tốt hơn...Thank
Đẹp wa, đả pm cho bác rồi , thanks
Phải có những phần mềm thật hay thế này thì sản phẩm trong nước mới đi vào lòng người tiêu dùng được.

Xin cảm ơn anh Hoàn.
Mrbeanicb
ĐẠI BÀNG
16 năm
Các bác vietmap hoàn thiện chương trình nhanh thiệt. Mới hôm trước nhận một bản đang dùng chưa hết tính năng thì đã có bản mới rồi. Bác Hoàn tích cực quá.
tunggiao
ĐẠI BÀNG
16 năm
Đã PM cho bác Huyentran, mong tin 😁

Bác cho em hỏi thêm mấy câu:

1. Máy em lấy từ 30/8 vậy mà cho đến nay vẫn phải xài rom G3
2. Đồ tặng: bao da, Vietmap & Lạc Việt chừng nào mới có vậy? Từ lúc lấy máy cứ phải xài móng tay chọt 😔 vì ko có bao da để đựng viết
Đã PM cho bác Huyền trang,rất mong tin.
Cho em hỏi thêm chút: Mã máy i900 là gì vậy,tìm nó ở đâu ạ
Rất mong được hồi âm,em xin cảm ơn bác nhiều!
Có bản này rành cho BlackBerry không bác? Mình thấy máy BB hiện nay đều tích hợp GPS dòng 88xx và 83xx. Nếu có cho BB thì sẽ rất tuyệt
Hi bác huyentran
Xin bác cho mình hỏi cách cài file mới như thế nào vậy, ectrackt nó lại ra đuôi caz là sao? mong bác chỉ dẩn giùm , cám ơn bác
Bạn sửa đuôi nó thành .cab rồi install bình thường, mới test, chạy tốt 😃
Em đăng ký hôm 31 mà đến giờ chưa thấy máy đâu. Bản này bao giờ có chính thức bác nhỉ?
Hi Bác kidrok
Cho mình hỏi thêm là cài 3 file hay là cài 1file thoi hả bác
cám ơn bác nhiều
Sau khi download 3 file về, bạn extract file thứ 1 thôi, nó tự combine 3 file lại, bạn chỉ cần setup 1 file bự nhất đó, khoảng 90Mb
Cám ơn pro nhiều nhé, mình cài được rồi,
Chúc sức khỏe
ntnam1972
TÍCH CỰC
16 năm
đã chạy thử, giao diện đẹp hơn hẳn, và các chữ đúng là đã sắp xếp cho i900, không còn hiện tượng méo chữ nữa rồi, tks HTGallery và Vietmap!
Trời ơi, nghe bà con bàn tán thèm quá, sao không PM đường link cho tôi.
Mình cũng có 1 cái CD Vietmap nhận hôm offline HN, đã PM cho HuyenTran mà chả thấy hồi âm.
Bạn xem lại hòm thư mình đã gửi cho bạn đấy! 😃
docodao
ĐẠI BÀNG
16 năm
Bác Hoàn cho hỏi khi nào các món khuyến mãi cho i900 vậy bác ơi, em chờ đợi oải quá, trong khi những người khác giờ đã có Vietmap xài rồi... :-(
Hiện nay các hàbnng khuyến mãi đã sẵn sàng nhé, mời bác nào mua rồi mà chưa nhận ghé đển các đại lý hoặc FMB (showroom để nhận)

Nhớ mang theo phiếu thu để xác nhận nhé

Quà

1- Bao da
2- Đĩa CD Vietmap
3- Đĩa Lacviet

Thân mến
Cho I900 chứ bạn. Bạn có thể lấy CD key của đĩa cho I780 và mình cho link down của I900 cũng được 😃
Hic lúc mình lấy máy đâu có nghe nói phải giữ lại hóa đơn để xác nhận đâu (bỏ HĐ đâu mất rồi), có cách nào khác để nhận khuyến mãi không bác?

Hien tai may minh dang co hien tuong nay:
- Khi Dinh vi thi rat nhanh.
- Nhung khi chon diem den roi yeu cau he thong dan duong thi "Dang xu ly vui long cho trong giay lat" va cho den .... moi mon. Co Ban nao gap hien tuong nay chua ? Xin chi giao dum nhe!
Hiện tượng này là do chương đăng ký bản quyền, sau khi nạp key vào sẽ ok thôi, lúc trước mình cũng bị giống vậy.
Thank Bác ! Xin cho Hỏi thêm : Khi mình Up rom có bị mất số đăng ký VietMap Khong?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019