Viettel chính thức cung cấp gói dịch vụ BIS mới - BB PRO

kquyet
31/1/2013 21:32Phản hồi: 144
Viettel chính thức cung cấp gói dịch vụ BIS mới - BB PRO

Vậy là sau hơn 1 tháng chờ đợi, tưởng chừng như Viettel sẽ không cung cấp gói cước mới như thông tin rò rỉ. Thì hôm nay Viettel đã chính thức cung cấp gói dịch vụ BB PRO tới các khách hàng của mình. Với gói cước BB PRO mới này, các khách hàng của viettel vẫn sẽ phải mất 10.000VNĐ phí dịch vụ 3G như tin đồn đã từng đưa. Như vậy với 60.000VNĐ/tháng, các bạn có thể sử dụng gói dịch vụ Full BIS của Viettel với 500MB lưu lượng miễn phí. Các bạn hãy nhanh tay đăng ký ngay gói cước mới để trải nghiệm nhé.

Để đăng kí, các bạn soạn tin theo cú pháp: BB PRO gửi 1602

Để hủy gói BIS cũ, các bạn soạn tin theo cú pháp: HUY gửi 1602. Và làm theo hướng dẫn.

Ưu đãi đặc biệt của gói mới này là:
Tính năng: Full BIS
Miễn phí: 500MB tốc độ tối đa 3G, khi hết 500MB tốc độ giảm xuống 2G và free hoàn toàn.

Lưu ý: Các bạn phải hủy toàn bộ các gói cước cũ rồi đăng ký lại.
Tks bác : Never_Say_No bên bbvietnam đã nhanh chóng đưa tin này cho anh em mừng .

Nguồn : http://bbvietnam.com/forum/tin-tuc-blackberry-f5/viettel-chinh-thuc-cung-cap-goi-dich-vu-bis-moi-bb-pro-t22640.html
144 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sao lai chon thời điểm này? Ban đang dùng gói 100n/th và máy bạn còn tiền. 23h59' ngày hôm qua 31/1 là bị trừ tiền 100n rồi ko đăng kí dc gói 60n pro này. Viettel "chơi" khách hàng thường xuyen rồi.
Mobi gói 40n/th từ lâu rồi.
mercu27ry
ĐẠI BÀNG
11 năm
sao mình gọi lên tổng đài máy đứa nhân viên không biết gì thế nhỉ?
nghiatn1a
ĐẠI BÀNG
11 năm
@mercu27ry e cũng vừa gọi lên, đứa tổng đài câu giờ gần 10 phút rồi cuối cùng cũng là ko biết gì . lạ thế nhỉ @@
@mercu27ry Thường là nhân viên tổng đài các nhà mạng chả biết gì về BB cả bác ạ....
hoabinh
ĐẠI BÀNG
11 năm
VT làm ăn quá vớ vẩn, trừ nghiến của KH 100k từ đêm hôm trước rồi hôm sau tung ra gói này.
tuanlt196
ĐẠI BÀNG
11 năm
bó tay bọn VT mình huỷ gói cũ đăng kí gói mới no kêu bị lỗi, giờ cứ phải reset lại máy mới hiện bis
ShadowFiend
ĐẠI BÀNG
11 năm
em đăng kí nhưng mà chả thấy tin nhắn gửi về là sao các bác ơi 😔
Bọn Viettel chơi trên đầu khách hàng cũ. Đéo đẹp chút nào cả.
Mà thắc mắc là sao nó có gói cước mới mà dek có con tổng đài 1818 nào nó biết là sao? Mà trên web của nó cũng dek có thông tin gì cả.
Gửi bằng cục gạch N7/3G
quan1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình đăng kí có được đâu. chắc lại tin vịt :eek:
@quan1990 Tin mà ko do Viettel công bố chính thức thì là đúng là tin vịt rùi 😃

Gửi bằng cục gạch N7/3G
vanhieu1509
ĐẠI BÀNG
11 năm
sim sinh viên đk không được, toàn báo quý khách phải hủy dịch vụ data 2g/3g trước, mà sim sv thì gói data mặc định sao mà hủy được. hix
Nói chung ae chờ khi nào có thông báo chính thức của Viettel thì hãy tin chứ đừng có như chủ thớt, tự dưng đi dẫn cái link của thằng nào bên bbvietnam.
Mà những ai đang xài BIS của Viettel thì đêm qua nó tự gia hạn hết rùi,quan tâm tin vịt làm gì nữa 😃

Gửi bằng cục gạch N7/3G
kquyet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@z0d1ac haiz.... Bác phát biểu lung tung quá . Tui đăng kí thành công rùi mới dám đưa lên đây chứ . Với lại bài viết này của MOD bên bbvietnam đàng hoàng , thành viên rất là uy tín bên đó .
p/s : bác nên tìm hiểu kĩ thông tin trước khi nói .
@kquyet quan tâm làm gì hả anh
@kquyet Thế tháng trước cũng có 1 bài nội dung tương tự mà rốt cuộc là tin vịt thì sao?
Chả có bài công bố của thằng bờm nào là gọi là uy tín ngoài thông tin công bố từ nhà mạng cả.

Gửi bằng cục gạch N7/3G
PhucKK
ĐẠI BÀNG
11 năm
@z0d1ac Nói nang phai suy nghi! Dung nói theo cam tinh!
kquyet
ĐẠI BÀNG
11 năm
@z0d1ac Thưa bạn . Tháng trước người ta đưa tin có chữ [TIN ĐỒN] trước bài viết đàng hoàng .
http://bbvietnam.com/forum/tin-tuc-blackberry-f5/viettel-gioi-thieu-goi-dich-vu-bis-moi-toi-nguoi-dung-blackberry-voi-60k-thang-bat-dau-tu-ngay-03-01-2013-t20986.html
Nói chung bạn nên suy nghĩ trước khi phát biểu . Nếu ko có tôi đưa lên làm gì để ăn gạch đá từ anh em dùng bb trên đây. Bài viết của tôi có nguồn đàng hoàng, nhiều người comment xác nhận đkí thành công chưa được gọi là uy tín sao ?
Đăng ký thành công là được mà bác, dù sao giá cũng mềm hơn tí, trải nghiệm BIS cho sướng 😃
mercu27ry
ĐẠI BÀNG
11 năm
các bác hủy data, reset lại máy, đk BB PRO gửi đến 1602, e đảm bảo thành công
@mercu27ry được chưa hả bác.Em chưa đk lần nào thì làm như nào ạ
mercu27ry
ĐẠI BÀNG
11 năm
@noikhiepsokt mình đăng kí xong từ sáng bạn ạ 😁
chưa dám thử
quana75
TÍCH CỰC
11 năm
Xác nhận, đã đăng ký thành công!

(Mình huỷ dịch vụ Mobile Internet 2G rồi mới đăng ký, Hủy: Soạn OFF gửi 191)
vanhieu1509
ĐẠI BÀNG
11 năm
mấy bác cho em hỏi, e xài 8820 , lúc nãy cũng dk thành công gói pro này rồi, nhưng ko nếu dùng sóng edge thì ko bbm, push mail được, khi dùng wifi thì mới dùng bbm , push mail được, hix
mình đk đc rồi,cảm ơn mọi người nhé
quan1990
ĐẠI BÀNG
11 năm
em đăng kí thành công rồi, chắc sáng mạng lag =))
MrNothing
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thuê bao trả sau đăng kí được chưa các bạn?
tuanlt196
ĐẠI BÀNG
11 năm
:oops::mad: mịa nó em dùng trả sau dk cứ phải reset lại máy mới có bis được lúc lại mất, call đến tổng đài nó hẹn trước ngày 10h sáng mùng 4/2 nó sẽ gọi lại cho vì cần phải can thiệp sâu vào cơ sở dữ liệu của em để sửa lỗi ,nản vãi đít, em phải mất toi 160k rồi huhu, 100k gói bis cũ và 60k cho gói mới
@tuanlt196 Thế gói bís cũ nó khác gì với gói 60k mà phải huỷ thế 😔

Gửi bằng cục gạch N7/3G
tuanlt196
ĐẠI BÀNG
11 năm
@z0d1ac không khác gì ,chỉ vì em nhỡ nghe lời mấy ae trong gr bbm bảo hủy trong đêm nay nó chưa trừ tiền sáng mai nó mới trừ, mà cũng vì thế mà em quên mấy lão dùng trả trước em trả sau, 1 phút nghịch dại :(

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019