Viettel cung cấp dịch vụ “tiền 3G” Web Surf

buisuoi
6/10/2009 14:45Phản hồi: 20
Viettel vừa ra dịch vụ này nè... mời mọi người tham khảo.

Trang gốc

20 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

lavie174
ĐẠI BÀNG
14 năm
vài ngày từ khi đọc dc cái tin này trên trang chủ của viettel rồi mà em vẫn chưa biết mặt mũi cái trang này nó như thế nào cả. Lúc nào vào cũng báo lỗi >"<
DzatBuon
TÍCH CỰC
14 năm
tiếc là chả dùng Vịt Teo để cảm nhận sự khác biệt :p
jackky
ĐẠI BÀNG
14 năm
theo cảm nhận của em:
http://mgate.vn gần giống như http://bbviet.net nhưng quả đúng là khác biệt hơn nhiều so với bbviet.
trùi hay đây để về thử cái coi.
ndtrung
TÍCH CỰC
14 năm
Sao mà trang mgate.vn không hỗ trợ sim khác ngoài vittel hay sao mà mình không vào được nhỉ. Hay chỉ dùng được qua GPRS còn wifi thì không.
ndtrung
TÍCH CỰC
14 năm
Vào bằng máy tính cũn chẳng được j cả.
yeah.có viettel tha hồ xài bb......
Thế là có thêm một trang web cho BB hy vọng không bị mấy chú bộ đội cho ăn bánh vẻ
lavie174
ĐẠI BÀNG
14 năm
lạ nhỉ? em dùng Ciao mà ko thể vào dc Mgate. sao các bác vào dc mà em thì ko? 😔( :(( :((
có ai vào được đâu mà lăn tăn. Chưa hỗ trợ BB thì phải
flashx
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hôm trước mình đã vào được (BB8700) nhưng mấy hôm nay thì lại không. Vào qua browser mặc định của BB nhưng thấy hơi chậm. Nếu truy cập qua OperaMini thì nó không nhận diện được điện thoại của mình -> Không hiển thị được tiếng Việt.
itstao
TÍCH CỰC
14 năm
Mình vẫn vào được bình thường mà. Mình ở khu vực Cầu Giấy - dùng Viettel tomato 😁
Cảm nhận vào cái này nhanh hơn là bbviet rất đáng dùng.
có bác nào dùng gprs/edge của Mobifone mà vào được không....?
mình thử bằng sim vina và vietel đều được 😁 trang này nhìn giao diện đẹp hơn của bbviet.
Một giải pháp đáng để tham khảo trong tình trạng giá cước 3G vẫn còn đang trong vòng bí mật. Đúng là xu thế lướt web trên di động đang ngày càng nở rộ vì sự tiện ích của nó.
Rất hay, nhanh và đọc được tiếng Việt. Server của Viettel nên chắc sẽ ổn định hơn bbviet.net
humaru
TÍCH CỰC
14 năm
cái này giới thiệu lâu rồi hay bị lỗi lắm, lâu lâu vào chẳng đc
Xác nhận lần 2. Sau khi mày mò vào web này bằng gprs không được, mình chuyển thẳng sang dùng Viettel test ra sao. Kết quả là vào nhanh hơn mức mong đợi. Tiếng Việt cực chuẩn và nét. Tốc độ duyệt cực nhanh. Quả là món quà tặng rất tốt của VT. Theo khách quan đánh giá thì SB Viettel BIS duyệt nhanh hơn Viettel mms. Vài lời nhỏ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019