Viettel lại thay đổi gói cước 4G, đắt nhất 200 ngàn được 10GB/ Tháng

Nam Air
16/4/2017 3:26Phản hồi: 272
272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

fb h rất ngốn data. dùng gói 3.5gb trc dùng cuối tháng còn hơn 1gb, h chưa đc 20 ngày.
Mình thì cứ 350k/năm = 48 GB!
@cheetah_fast bác hai sim thì nói làm gì hiii
e đây 1 sim nên mới phải đau đầu kaka
hung160990
ĐẠI BÀNG
7 năm
chưa hiểu gói dung lượgn 4g lắm
nghĩa là đang dùng 3g trên sim 4g thấy tốc độ vẫn 4g
giờ phải đăng ký mới lại gói 4g hay là sao?
ps: mà vt làm ăn láo lắm, đếm data có bao giờ chuẩn đâu. dùng chưa đến 1gb mà đã báo hết 2gb tốc độ cao rồi. được cái là tốc độ vt ngon hơn vina
@hung160990 đúng rồi bác
bác đổi sim 4g về
bác đăng ký ở đây là mua dung lượng chứ k phải mua 4g
bác đi vào vùng có sóng bốn gờ thì bác sử dụng với tốc độ 4g
còn bác bị ra ngoài vùng có sng 02g thì cũng phải chịu tốc độ rùa bò của 02g mà thôi
năm ngoái e chơi gói 12 120miu của mob nó thu e 1400k mỗi tháng nó tặng e 1g nữa là 4G,tức là khách phải trả tiền đủ 12 tháng thì nó mới tặng thêm 1G đó chứ nếu trả từng tháng thì chỉ dc 3g thôi.
năm nay gói vừa hết
nó dt dụ e mua sỹ như vậy miết nà e ko thèm
e biết chắc chắn giá cước sẽ giảm mạnh trong thời gian tới nên e cố tình dùng trả theo tháng,cơ mà mau hết dung lượnh quá
ông mobi triển khai 4g chậm chạp quá sức tưởng tượng
Đã cũng có lần check thấy bộ đếm trên điện thoại và Viettel khá đúng, điện thạoi android đếm riêng lẽ wifi và cell data nên chắc ko sai được.
tanhungyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá vậy khá là hợp lý rồi. Thêm gói không giới hạn giá khoảng 500k là ổn.
daivigold
TÍCH CỰC
7 năm
Cá nhân mình 3g 4g để lướt web đọc bạo thì 1Gb là đủ cho 1 tháng. Còn xem video download này nọ thì 10Gb chả là gì chứ đừng nói là 2 hay 3 Gb. Vì thế thì cứ gói cơ bản xài cho lành. Còn lại thì wifi
Lam Sia
ĐẠI BÀNG
7 năm
Vẫn đắt hơn gói mimaxsv 50k/2Gb
250k mà unlimited, max speed thì em cũng đăng kí =))
40k/1GB quá ngon.
chuongmd91
ĐẠI BÀNG
7 năm
@@ e vừa đk hôm qua, 70k đc có 1GB thôi
mrtran1201
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giá này là cũng rẻ nhg sẽ ko phù hợp với đa số muốn dùng nhiều nhưng trả ít
playmarble
TÍCH CỰC
7 năm
Nghe nói 4g rẻ hơn 3g sao mình không thấy vậy ????
200K mà dùng 10GB rồi tịt thỳ cũng xoài. 4G nhanh hết lắm.
Aquila3974
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Hùng Xồm Kinh nghiệm dùng trả trước nạp vừa phải, tầm 100 đến 200k trong TK. Nhỡ có vấn đề gì không thiệt hại nặng, các nhà mạng nó nhập nhèm kiểu tính data này lắm, ai rành còn biết huỷ hoặc ĐK gói nào, phụ nữ thì cứ xài đại, tốn tiền mà còn mua bực mình vào người.
@Hùng Xồm Vợ mình mới bị xong, 500k bay vèo do hết gói tự động xài cái gì mà 25 để 1kb, moá, như ăn cướp
Aquila3974
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Airblade14 Chính xác, nên máy vợ mình xài Mobifone trả sau nên mình phải canh gia hạn hoặc kt thường xuyên, ra nước ngoài mình phải bắt tắt chuyển vùng dữ liệu. Nói chung phải cẩn thận dịch vụ data .
@Aquila3974 coi video mà sao không tốn dung lượng 😆
kingdom88
ĐẠI BÀNG
7 năm
gói vd2 của vina 500mb 1 ngày + 20 phút gọi nội mạng. có 2k một ngày à
Đậu xanh đậu phụ... hôm nay ta tắt Wifi đi chơi với ghệ.. cả phố nháo nhào vì bỗng dưng mất sóng... ta đổi pass đổi tên luôn... ha ha
Thế này là cũng Ok rồi. Rẻ nữa thì ngon...
romero
TÍCH CỰC
7 năm
Đắt, đang dùng 7k/1g2/ngay tính ra 210k/36g/tháng
@romero mình cũng dùng gói D7 của Vina tự động gia hạn 7000/1 ngày, dùng ko hết, nhưng nếu ko đăng ký, mở 3G check FB, đọc báo chỉ 2 cái đó thôi thì 10 phút bay hết tiền liền, hơn 150k.... ko hiểu tính thế nào nữa,
romero
TÍCH CỰC
7 năm
@kevinsupercub Phải dky trên nền gói tháng bác ơi, chứ bọn nhà mạng nó chỉ chờ sơ hở để trừ tiền, có lần lỡ tay tải 10-20mb ko gói nó trừ gần 2 củ đó
Quyên Ngố
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang dùng mimax Sinh Viên kết hợp với MT7
Thấy bạn bè úp fb 4 G Vina 50M. Đua đòi với anh Viettel 😔 Chắc đt mình cùi hơn đt của nó chăng?
Aquila3974
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Do Xuan Tuong Hôm qua ngồi bên Lê Thanh Nghị, vina 4G test thử 70Mb/ 25Mb, tốc độ cao phết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019