Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Viettel tung ra gói cước 3G không giới hạn, thuê bao 40.000 đồng/tháng

cuLong
6/12/2011 7:36Phản hồi: 720
720 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cái này có chơi game được ko ạ ? Xài cho Internet trên pc được ko vậy ?
cái gói này chỉ đọc báo chát chít thôi chứ xem phim sao nổi
cho hỏi là tui mua sim 3g D-Com Easy của viettel rùi . Giờ tui ko biết đăng ký gói cước ra sao bên trong có 50K tài Khoản , Ai biết các gói cước trả trước của VIETTEL thì giúp tui để tui đăng ký chơi game online cái . và cho hỏi nữa nó đã kích hoạt tui gọi vào 900 nó đã báo cho xài bỏ vào USB là chạy thôi hay sao nè ?
sim cua bac co le la sim 3g viettel tra truoc, neu co 50k thi khong dang ky duoc goi mctd roi, bac cu the lap sim vao usb va dung thoi, 60d/Mb cho den het tien a,
bọn hút máu viettel, nghe tin mình vét nốt 50k còn lại nạp zô cái sim đang dùng, bị trừ 48k do ứng tiền. nó ko cho đăng ksy dùng tức ói máu.:mad:
Vậy mấy gói mấy gói cước 2GB 1 tháng gói nào rẻ nhất vậy nè ? Ai biết chỉ giùm và cách đăng ký các gói cước ra sao vậy ?
bó tay với bạn. vay tiền đến lúc phải trả thì tức ói máu. ko biết bình luận kiểu gì.
sim D-com là sim chuyên dụng. mua về chỉ việc gắn vào usb sử dụng thôi bạn à.
chuẩn ạ......Tks.
Mình dùng gói này đc 2 tháng rùi. Sau khi hết 500mb đầu tiên thì tốc độ vẫn k đổi. Đã thử test vs một điện thoại giống hệt và đt đó dùng 3g cua mobilephone. ^^. Vào diễn đàn Tinh tế toàn bằng đt và lúc hết 500mb đầu nhưg vẫn post bài ngon.
devil91hp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bạn nào biết cách dùng gói mimax này mà ko bị chặn thì pm mình với devil91hp@gmail.com
Các bác để chế độ gsm/wcdma auto thì sẽ ko bị bí băng thông nhá
khanh toan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình đăng ký gói này
sau vài ngày dùng
3g off gửi 161
rồi lại 3g on
nhưng gói này mất luôn
mặc dù mình chưa nhắn tin huỷ gửi 191 😔 :(
mất toi 50k hic hic
Mimax là gói cước 3G cũng giống như các gói Mi khác trên nền 3G. Bạn 3G OFF gửi 161 tức là hủy toàn bộ dịch vụ 3G.
40k + 10k đăng ký 3G bằng 50k... đắt lòi kèn. Vina thu đúng 40k không hơn, không kém, sóng lại tốt hơn
Ranh wa bac ah.

Check mail th0j ma dk free 40k. 40k de d0 check 2 thnag day pac ah. 😆 day len mang h0aj ma 30mb sjm sv 1 thag chua het.
zinboxkv
TÍCH CỰC
12 năm
Bác xài 1280 hả? Keke
cho hỏi là khi nghe nhạc onl khi đã hết 500m ưu tiên thì có giật không?
Tùy từng lúc,nhưng load hơi lâu

Gửi từ 1280 gold của tôi, sử dụng ứng dụng Tinh tế.vl
Xài gói này của viettel vs Max của vinaphone thì cái nào lợi hơn nhỉ 🤔 mua sim mới để dùng ấy các bác
vina lợi hơn nhưng còn xem mạng nào ổn hơn
tất nhiên là vina ổn định hơn gồi.... phòng tui đang dùng thử hai gói cước của vt và vina, thằng vt giật lia lịa chớ thằng vina thì không
Dcom MF190S xài cái dịch vụ này được ko ạ? mua sim viettel loại nào thì đăng kí được MIMAX
Sim Dcom không đăng kí được dịch vụ này, nếu muốn dùng thì bạn lấy sim thường đăng kí MIMAX ( MIMAX gửi 191 ) xong rồi lắp vào Dcom dùng bình thường bạn ạh, mất 50k/ tháng ,dùng 500MB tốc độ 3G, sau đó sẽ miễn phí 2G, nhưng cái này tốc độ sau khi bóp chỉ đạt tối đa 256Kbps thôi, chậm hơn MCTD ( 512Kbps) !
khu mình ở tầng 1 là ko sóng thoại vina, mobi chứ chưa nói đến 3G. nên phải test khu vực trước khi muốn sử dụng....

mimax là gói cước dành cho sim thoại thông thường đăng ký bạn nhé. sim chuyên dụng D-com thì có mức cước tối đa( MCTD).

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019