Vinaphone cũng bán iPhone 4S từ 16/12/2011, vẫn chưa có giá

levuongthinh
3/12/2011 9:36Phản hồi: 154
154 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dù sao máy vẫn đắt lòi mắt ra
Quan trọng nhất là giá thì chưa có.
Dù thế nào đi nữa vẫn là cái giá
Giá của Viettel là 16,5 triệu cho bản 16GB
Titalas
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hic, cho giá giùm em đi các anh các chị 😔( Định gửi người bà con ở Mỹ mua để Noel xách về mà tự nhiên mấy thông tin này làm mình nhiễu luôn @@
Đúng là năm nay iphone ko còn super hot nữa. .. các nhà mạng cũng có máy bán nhanh hơn ... ko phải chờ lâu từ lúc phát hành như mọi năm ... tiếc là năm nay mình cũng chán ip rồi ... nên chẳng còn mặn mà gì nữa ...
hoangba215
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nghe hay đó hy vọng iphone 4 sẽ xuống giá chút
Đúng là 1 tin vui!
Mobi có vẻ chậm trong việc phân phối IP nhỉ. Đến giờ vẫn chưa thấy tăm hơi gì.
mobifone có bán ip bao giờ đâu :p
ai chán 4s rùi thì pm mình nhé 😁
nhanh xuống giá thui.
mua samsung galaxy Nexus hoac galaxy Note cho suong. Man hinh to hon, gia re hon, chuc nang ko kem IP 4S.
Hay la doi giua 2012 de em nokia N10 tai xuat
1 lời chân thành là tất cả mọi người nên tích tiền gửi tiết kiệm trong thời gian tới đi. Kinh tế thế giới + Việt nam đang quá là bất ổn và suy yếu mạnh trong 1-3 năm tới. Các công ty phá sản hàng loạt, thất nghiệp triền miên.....sắp chết đói hết đến nơi rồi mà hàng xa xỉ cao cấp nào về là cũng thấy nhao nhao đòi mua.....Chả hiểu ở việt nam này thuộc cái kiểu gì.
hai28
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nói đúng giọng của 1 người k làm được ra tiền, cũng như em, ngồi thấy bọn mua cây cảnh bạc tỷ thì trách cái lũ ăn chơi ngông, tiền đó k đi làm từ thiện tốt hơn k?
xin thưa, nếu k có tiêu tiền, thì sẽ không bao h làm ra được tiền. họ là người làm ra được tiền, vậy họ có quyền được tiêu tiền, bạn hoặc tôi không được phán xét cách họ tiêu. họ cũng có làm từ thiện đó chứ, nhưng bạn nghĩ thử xem, nếu các tỷ phú đều đi làm từ thiện hết số tiền mà họ tiêu pha, thì ắt hẳn số người nghèo đói càng ngày càng tăng chóng mặt đó.
thời đại nào cũng thế, phải tự mà đứng lên kiếm tiền bằng đôi tay của mình, làm được thì tiêu được! k có nhu cầu, ắt k có kích thích kiếm tiền
nói bác nghe nhé : nước ta lạm phát hiện giờ là 20% thì phải ( em nghe gf e nói ) trong khi đó lãi xuất kịch trần ( theo quy định nhà nước ) chỉ là 14%. bác lấy tiền gửi ngân hàng 1 năm bác lời đc 14% nhưng trong 1 năm đó, giá trị đồng tiền giảm đi khoảng 20% tức là bác bị lỗ ~6%...nếu có tiền thì hãy nghĩ tới chuyện tiền đẻ ra tiền tại thời điểm mình đang có hoặc là thay vì mất 6% vô lý kia thì mình đem 6% đó để thỏa mãn sở thích và tận hưởng cuộc sống. Bác mua iphone thì bác vẫn có thể bán lại nếu ko thích hoặc cần tiền, chắc chắn lỗ nhưng số tiền bác lỗ đó là giá trị của những gì 1 cái smart phone mang lại cho bác. không phải ai sắm iphone cũng là xa xỉ đâu nhé 😃
minhcuong
TÍCH CỰC
12 năm
Có tiền thì mua, ko có tiền thì ... im lặng, phát biểu làm gì người ta cười....!
Dân mua iPhone 4s chẳng có thời gian để nghĩ đến chuyện họ bị chết đói đâu. Hehe
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Phải nói là "Im như con chim" mới đúng ! 😁
không phải ai ở việt nam cũng như ông đâu =)) ..... cái suy nghĩ như ông chỉ tổ làm nước nhà nó nghèo thêm thôi .. có điều kiện thì cứ xài thôi ... không có tiền thì xài cái khác .. không ai phải bắt ông xài iphone ipad macbook v..v.. đâu =))
Nói đúng đó chứ có sai đâu:p,cả khoản game nữa,đúng là trên iphone cái gì có thì android cũng có(trừ game) nhưng mà hoàn chỉnh mà ko lỗi vặt,xài tốt hơn thì hơi hiếm=)),như cái yahoo hồi xưa cài trên con ipod touch chả có lỗi gì,giờ lên android xài lỗi từa lưa=))

---------- Post added at 06:15 PM ---------- Previous post was at 06:13 PM ----------

Thì là kiểu việt nam đó bác,như chuyện nhà nhà mua con gì đó đó của honda mà giá làm tới trời cũng ráng mua,ai ko đủ tiền thì mua trả góp😆,nói chung cái sĩ đặt lên hàng đầu
Thì là kiểu việt nam đó bác,như chuyện nhà nhà mua con gì đó đó của honda mà giá làm tới trời cũng ráng mua,ai ko đủ tiền thì mua trả góp😆,nói chung cái sĩ đặt lên hàng đầu[/QUOTE]
Híc, Sản xuất thì đình trệ,dân thì toàn sống bằng cách cho vay nặng lãi và chủ lô, chủ đề,chủ bóng......thấy tiền kiếm dễ nên đồ xa xỉ cứ xài ầm ầm....trong khi mấy thứ đó thì toàn nhập siêu...tiền thì toàn đi vay....chán
hình như giá tầm 16 các bác ạ
16 là tầm vừa rồi....! Mấy em zịt teo ra giá 18tr wá chát!
22tr thì tớ sẽ làm 1 em BB chạy OS7 còn bao nhiu làm thêm 1 em laptop core i5 hơn là mua iphone 4s 😁
rickiwon
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ôi, gian thương và cả nhân viên sắp giàu. Đặt biệt là nhân viên Viettel

iPhone -- iPad -- Macbook
Không hiểu thị trường xách tay sẽ phản ứng thế nào khi liên tiếp 2 nhà mạng cung cấp máy chính hãng.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019