Vinaphone cung cấp gói cước data dành cho iPad

Trung Dt
30/11/2010 7:2Phản hồi: 78
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Tôi đã dùng gói này được 4 tháng rồi, mỗi tháng hết 95000 cho dung lượng 3Gbs, khi đăng kí thì các bạn đăng kí như là thuê bao Data thôi, nghĩa là SIM mà mình đc cấp chỉ có thể dùng mobile internet chứ ko gọi đc nếu lắp sang máy đth, và cũng ntin được. Chất lượng 3G của vina ở thành phố thì ko phải phàn nàn gì nhiều, nhưng đi tỉnh thì hơi oải 😁
Nói chung nếu mọi người hay dùng ipad trên đường thì dùng gói cước này cũng là 1 option để xem xét đấy
noname_9x
TÍCH CỰC
13 năm
nhà mạng hơi thiên vị cho ipad. sao ko có gói cước cho tab nói chung mà chỉ có riêng cho ipad thôi vậy 😔
Solester
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cũng đang phân vân vụ 3g nay. Hồi xài tới giờ mình dùng 1 cái sim km rồi nhờ tiệm cắt ra để gắn vô xài. Mình nạp tiền vô cũng mấy chục k rồi, chỉ nạp hờ thôi vì ko biết lúc nào nó hết tiền. Ko kiểm tra đc tk cũng khổ lắm. Định chuyển qua dùng trả sau nhưng ko biết nên xài của thằng nào.
Tuan777
ĐẠI BÀNG
13 năm
Search trên diễn đàn đi bác. Nhắn tin gì đoa xem được dung lượng mà.
Solester
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình dùng đc phần mềm nhắn tin từ iPad rồi. Nhưng nhắn thế nào để kiểm tra số tk vậy mấy anh em....
Các bác cho em hỏi chương trình này còn không ah em vừa mới tậu một em ipad mai chạy ra Huỳnh Thúc Kháng đăng ký luôn từ trước tới giờ toàn dùng 3g Vina thấy cũng ok
Các bác cho em hỏi chương trình này còn không ah em vừa mới tậu một em ipad mai chạy ra Huỳnh Thúc Kháng đăng ký luôn từ trước tới giờ toàn dùng 3g Vina thấy cũng ok
Ukm, cũng khá hấp dẫn;)
tiếc là mình đang dùng wifi lậu nhà hàng xóm mất rồi!!😃
Các bạn nghĩ sao chứ vina sóng 3G yếu xìu à, xài chán lắm, xài của Viettel thì ngon hơn, tiền thì cũng vậy, sim viettel mình nạp 50k xài gói dcom-3G xài cũng lâu lâu mới nạp típ, khoảng 3 tuần, nói chugn là oki, mặc dù mình chẳng ưa j mấy cô em bên í
@pethia2012 => Bác này nói đúng ý em!!
Gói cước 3G cho iPad, máy tính bảng
http://vnpt-vinaphone.net/index.php/en/bang-gia/ezcom-3g

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019