Vinaphone cũng thử BIS

cuhiep
28/7/2011 11:9Phản hồi: 272
272 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hehe hôm nay em cũng bị EDGE thế mà!
hoanganhhl
ĐẠI BÀNG
13 năm
làm bài hướng dẫn đăng ký BIS vinaphone luôn, rồi mọi ng cùng thử nghiệm, Mobi đã hết cho đk BIS rồi
Máy em ATT dùng rom 9700jAllLang_PBr6.0.0_rel2342_PL6.6.0.195_A6.0.0.526_AT_T + cài sb của Daotoan cho vina + không setup bất kỳ thông số mạng nào nữa....đến hôm nay thì tự nhiên nhận đc Reg...nên chắc hiện tại chưa phải đăng ký đâu bác ạ....cứ dùng thử đi đã....biết đâu bác lại chán không thèm đăng ký nữa :giggle:
Tự nhiên ngồi đợi rửa xe em thấy có tin nhắn Reg của BIS....Thấy hơi bất ngờ nhưng mà vui các bác ạ.....bây giờ biết nghịch cái gì trước nhỉ ........? Ôi cái biểu tượng lần đầu tiên xuất hiện trên máy của mình đúng vị trí mình từng mong đợi...Em sống trong ước ao, em sống trong khát khao...làn zzzza nâuuuu....Ôi em vui quá ảo mất rồi các bác thông cảm :giggle:
vậy là nhà mạng lớn cuối cùng cũng vào cuộc, hy vọng giá cả gói BIS ngày càng giảm để cộng đồng BB việt Nam ngày càng phát triển
huy.gakon
TÍCH CỰC
13 năm
có được cộng tiền như mobj không nhỉ........ để em còn biết đường kiếm cái sim rác 😁
trith
ĐẠI BÀNG
13 năm
ae vina nào cùng sướng
hehe
Chúc mừng các bác vina nhé 😃. Em mobi đã test xong rồi giờ chờ nhà mạng chính thức cung cấp thôi 😃
quanbau
ĐẠI BÀNG
13 năm
trời ơi....................! đúng lúc này thì 87 của mình bị thương 😔((
Đang định hỏi các bác xem tin nhắn đó là gì. Lên đọc mới biết. Đỡ phải dùng thêm Sim Mobi rồi hehe
đăng ký như thế nào các bác
Mạng Vina cùi bắp nếu nó cho Free trọn đời thì mới dùng 😁
tin vui cho người dùng bb VN. Thời kì độc quyền của Viettel đã chấm dứt
hqviet
CAO CẤP
13 năm
Ngày càng vui rồi đây. Nhưng vui hơn nữa nếu 9900 có mức giá hợp lý.
kuduc_bmw
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mạng vina của em có thông báo rồi hehe
dunggia
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cảm ơn bác Hiệp về thông tin này nhưng vụ này có vẻ không rôm rả như của mobi bác nhẩy. Dù sao thì miem cũng cẳng có cái sim vina nào cả. Chán cái ông này chậm chạp nên bỏ từ lâu rồi
matmeo007
ĐẠI BÀNG
13 năm
thị trường VN có bao nhiêu người dùng BB mà sao có nhiều mạng thử BIS vậy kìa...:furious:
Cũng phải thui,bây giờ dân mình dùng BB mạnh như vậy mà,các nhà mạng đâu có thể bỏ qua miếng mồi ngon như vậy được?
vthien2404
ĐẠI BÀNG
13 năm
Quả là 1 tin tốt lành.
báo cáo là 8310 của e cũng nhận đc 😃
vui ghê , lần trước VT thử e ko đc test , vẫn cay đắng từ đấy đến giờ . hôm nay tự dưng đc.
e chả phải cài đặt gì , tự dưng báo tin nhắn . đọc xong là vê EDGE luôn . bình thường tải hết web tinhte ( dùng opera mini 4 ) , thì máy e mất ~ 1 phút hoặc 1 phút rưỡi trong môi trường nhà kín ( cửa kính điều hòa ) . giờ e chỉ mất có 38 giây để tải hết web , bấm vào mục Diễn đàn thì tải mất 20 giây .một sự khác biệt hoàn toàn :x
đã thế đúng lúc về nhà thì tình yêu đã chờ sẵn ở nhà , mua Pizza và pepsi về . 2 vc hú hí vs BIS ;x một buổi tối tuyệt vời :x
neobb
ĐẠI BÀNG
13 năm
Co HRT, SB, Chum dau roi nhung chua co BIS. Buon 5 giay

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019