Vinaphone thử nghiệm thành công mạng 3G 42Mbps ở Việt Nam

sonlazio
31/7/2014 3:44Phản hồi: 428
428 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Vina tot day nhug ko pk gia cuoc nhu the nao
Nha mang o vn noi mot duong lam mot neo tra phi 3g nhug chi chay dc 2G chan :rolleyes:nan
gói 5k 1 ngày D1 on gửi 888 cho ai chưa biết. 1gb, điện thoại cùi dùng o hết Ytube bình thường.😁
Mấy anh cho hỏi mobi giờ đăng kí gói nào mà mạnh có thể xem youtube ko giật lag không vậy mấy anh? Chứ em đăng kí gói M120 giá 120k mà vẫn không coi youtube được...Đăng kí gói full 30 ngày luôn nha...Ko chơi mấy gói Max10 gì đó đâu..hix tư vấn em với.
@giananh Gói đấy được 3gb xem youtobe thoải mái tha hồ mà k hết dung lượng e ơi .
@Lê Việt Nghĩa Thật ko anh..chứ giá 200k mắc quá sợ đăng kí mốt hạ băng thông coi youtube giật lag là tiếc tiền lắm huhu
@giananh a toàn dùng suốt cho playbook e ơi , tốc độ ổn định và k hạ băng thông .
@giananh Nếu hết lưu lượng thì chỉnh chất lượng hình ảnh xuống 210p (HQ màu xanh chuyển thành màu bạc) là xem thoải mái nhưng xem mờ.
ntthinh2006
ĐẠI BÀNG
10 năm
quan trọng là lúc xài có nhanh hay lại lẹt đẹt như rùa
mrdzu165
ĐẠI BÀNG
10 năm
🆒🆒🆒
Tốc độ bây giờ mà ko bị giới hạn băng thông là hp quá rồi
Các bác muốn nhanh thì cứ fcu120 không bóp băng thông nhá

Sent from my HTC ChaCha A810e using Tinhte.vn mobile app
ai chứ anh vinaphone thì em ứ tin đâu
mang tiếng nhà mạng lớn mà toàn lừa người.
luckyer
ĐẠI BÀNG
10 năm
Riêng chỗ em mà đi đứng không cẩn thận. Sảy vài bước chân thôi là sập 2G ngay. 3G lún phún 1,2 vạch.

Sent from my C6902 using Tinhte.vn mobile app
600 MB chứ bạn 😆
oldman20
TÍCH CỰC
10 năm
Vina ở chỗ mình nhiều khi còn mất cmn sóng, chả gọi nhắn tin đc, rồi có lúc tốc độ 3g tự nhiên lên 900kb/s :mad:. Nói chung muốn nâng cấp tốc độ sóng vs mạng thì phải nâng cả cơ sở vc, hạ tầng kt nữa /😃, ko thì có mà.. Kiểu như mấy đề tài của thS, TS ngcứu để công bố, xog rồi đắp chiếu
Onesec
ĐẠI BÀNG
10 năm
Vinaphone làm gì ko rõ chứ tuần nay 3G còn 1 gờ rưỡi.
Chất lượng tăng và giá cước cũng tăng theo
Ko biết bao giờ 3g VN mới ổn định được.
Đang saì viêeettel hết 600m là ức chế sợ có ngày đập cả điêện thoaị cũng nên
PhuocKen68
ĐẠI BÀNG
10 năm
Việt nam mình đang có tiến triển các pác ơi. 3G việt nam mình dạo này được lắm. E đánh liên minh bằng 3g 5 vs 5 không có tí lag luôn. Còn đánh bên thời đại anh hùng 10 vs 10 thì hơi lag chút. E xài 3g vịt teo @@

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019