Vinaphone và Mobifone cũng sẽ phân phối iPhone

cuhiep
20/1/2010 6:52Phản hồi: 204
204 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thấy có thằng nào mới ra màn hình 5" đó. Tụ tập mua IP chi cho nó đụng hàng. Dù mình cũng thik IP............................
luuanhdong
ĐẠI BÀNG
14 năm
phải như thế chứ.ai để ông VT chơi trội rồi ép giá anh em
Chắc tên Vietnam sẽ xuất hiện trong Keynotes ngày 27/1 tới đây, hehe...
vietanhnc
ĐẠI BÀNG
14 năm
hay quá ! 3 ông lớn cạnh tranh thế này người dùng là lợi nhất ! hy vọng sẽ có iPhone trong vài tháng nữa vì mình là sv nghèo
JDung
TÍCH CỰC
14 năm
Mình dùng mobifone + 3G Lock, không có cơ hội update carrier rồi
199$ kèm hợp đồng chấp nhận khoảng 1 triệu/ tháng cũng làm 1 con dùng 😁
ole lola . đã wa , hjhhj
Gphone123
TÍCH CỰC
14 năm
Thế là ip ra đầy đường, chả có gì là thú vị khi chỉ biết cảm ứng chọt chọt mà ko hề biết đến các ứng dụng của nó (cái này là em nói riêng ở mấy chú chảnh choẹ thôi, còn các bác chơi ip thì lại khác). kiểu này chắc mấy bác chơi ip tức lắm 😁
Tâm trạng khó diễn tả....
trantien206
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bạn đừng có mơ là IPHONE rẻ nhé , rẻ hơn nhưng cộng với hợp đồng thì đắt hơn nhiều ,kết luận IPHONE xách tay vẫn có chỗ đứng nhất giờ lại càng thuận tiện khi iphone support cho nhà mạng ở Việt Nam ., số lượng Iphone bán theo hợp đồng chắc cũng không có nhiều đâu trừ những người thừa tiền như doanh nhân hay giám đốc chẳng hạn hay những người tiêu tiền chùa ......😁
hai_duong
TÍCH CỰC
14 năm
Theo như những lá cờ tại đây thì không thấy lá cờ của Việt Nam, không biết sao?
support
ĐẠI BÀNG
14 năm
http://www.apple.com/iphone/countries/

mất tiu, chắc đàm phán có vấn đề do lộ thông tin sớm quá hay sao ấy 🆒

dù rẻ cách mấy nhưng cái giá phải trả cho Apple khi sở hữu iiPhone sẽ không hề rẻ :growl5cj:
Kevin_Kim
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao em vô ko thấy cờ VN ta? ki` za? tro`i...............
timo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Các bác làm ơn đi, người ta photoshop lá cờ VN trong hình mà. Apple không thừa nhận VN trong danh sách nên suy ra là họ đang tìm quốc gia để thanh lý hàng 3GS, và VN được chọn. Còn 4G thì mơ đi.

Ngay như VT phân phối BB nhưng đt cảm ứng mới nhất của BB có được VT phân phối đâu.

Nên phải chờ doanh số 3GS ở VN ổn định 4G mới được nhập về bán.
bigbig8x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mua IP thôy bà kon ơi,hehe
kiểu này ko thể trì hoãn đc sự sung sướng.em cũng đang sử dụng vinaphone.có lẽ phải mang em nó về ngay khi chính thức ok
ui kiểu này hem ham, lúc đó xài iphone ko phân biệt được đẳng cấp nữa rồi, chắc phải xài qua N1 thôi pà con, hihi, nhưng mình nghĩ giá cũng phải 5tr trở lên^^
longdx6587
ĐẠI BÀNG
14 năm
Chờ xem giá cả thế nào, chắc có giảm giá nhưng chắc không nhiều...
có gì mà phải tranh nhau đi bán ip thế không biết. để tiền mua 1202 có đèn pin hay hơn. nghe gọi tốt, sóng tốt. pin lâu.
đọc tới 14 trang mới thấy đồng cảm được với cái bác này này 😆
đang chờ cái giá, rước thêm mấy dòng cao cấp của Nhật về nữa thì quả là vô đối
Cờ Việt Nam lúc ẩn lúc hiện...he he...mới check chả thấy đâu...
Chỉ tiếc mới tậu 1 chú phiên bản quốc tế, giờ chả biết lăn tăn để làm gì...đợi fix boot.....
fotlan16
ĐẠI BÀNG
14 năm
cả chiều mới lên mạng mớ thấy được tin giật gân . Việt Nam ta chịu ảnh hưởng của táo trắng ghê quá nhỉ.
tranh nhau phân phối ip nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019