Vinaphone xác nhận sẽ phân phối iPhone 4 trong vòng 1 tháng tới

bibivn
8/6/2010 2:26Phản hồi: 248
VinaPhone chính thức cung cấp máy iPhone 4 tại Việt nam

[imgr]http://photo.tinhte.vn/attach/public_image/btv/3/34c0dc599ce636_2.jpg[/imgr]Vinaphone vừa gửi thông cáo báo chí xác nhận việc Vinaphone sẽ chính thức phân phối iPhone 4 trong vòng một vài tháng tới. iPhone 4 vừa được giới thiệu đêm qua và gây nhiều ấn tượng với người dùng. Thông cáo báo chí có đính kèm ở dưới dưới bài.

Thông báo của Apple thì iPhone 4 sẽ được bán ra ở năm nước là Mỹ, Pháp, Anh, Nhật, Đức từ ngày 24 tháng 6 tới. Trong tháng 7 sẽ có thêm 18 nước nữa bán iPhone 4 và tháng 9 sẽ có tổng cộng 88 nước bán ra iPhone 4. Vậy là Việt Nam sẽ nằm trong nhóm 18 nước tiếp theo 5 nước đầu tiên bán ra iPhone hoặc cũng có thể là những nước cuối cùng, hy vọng chúng ta sẽ có trong tháng sau, không thì phải đến tháng 9 mới có. Vinaphone không kèm bảng giá trong thông cáo báo chí, nhưng có lẽ họ sẽ sớm cập nhật trên web hay bằng một thông cáo báo chí khác. Nhiều khả năng sẽ có những thay đổi giá với những chiếc iPhone 3G và 3Gs mà Vinaphone đang bán ra.
248 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phải tháng 9 mới được cung cấp, hy vọng là vậy.
WOW. đây đúng là tin rất tuyệt vời với những fan APPLE tại Việt Nam. Sẽ không phải xài hàng xách tay nữa rùi 😃 Chuẩn bị trải nghiệm nào😃
mptu
TÍCH CỰC
14 năm
Chiến thôi, quá tuyệt.
haizz, các bác cho em hỏi ip 4g và n900 cái nào hơn nhể....? mà hem biết về VN giá khoảng bao nhiêu nữa.... muốn mua 1 cái về sd mà phân vân giữa n900 và ip 4g quá đê...bác nào cho em í kiến cái....
Mình khuyên bạn nện chọn ip4 vì nó rất tuyệt. Một sử thay đổi hoàn toàn so với phiên bản ip3gs.
Còn N900 mình nghĩ chỉ vài ngày là sẽ chán thui bạn à.
vtq0384
ĐẠI BÀNG
14 năm
Câu bạn hỏi thường khó có câu trả lời. Nếu bạn hỏi iFan thì IP là number 1, còn những bán AntiApple thì IPhone cũng là một cái điện thoại, Tùy mục đích bác sữ dụng, và thấy cái nào mình xài thấy thích thú nhất, nếu ko mún mua nhầm cứ mượn bạn nào có Iphone vọc tí, mượn bác nào có cái kia chọt tí rùi so sánh
alabao1983
ĐẠI BÀNG
14 năm
Khỏi phải nói, duy nhất phải là Iphone 4 rồi.
lopy
ĐẠI BÀNG
14 năm
cái vụ này khó suy nghĩ ah nha, mua cái nào nhể....?
theo các bác thì iphone4 hay la samsung galaxy S hơn...e thấy con nào cũng khủng mà giá chắc galaxy S mềm hơn.....IP bao giờ cũng cao.....
mà theo vnexpress bài viết có tên hồng anh thì đầu tháng 7 vinaphone cung cấp iphone4G là thật hay chém vậy......chém thì đau lòng lắm
Em thì khỏi cần lăn tăn so sánh gì nữa. Apple is all ! Mọi thứ dường như đã quá hoàn hảo. Các bác cứ chuẩn bị đạn đi, cuối tháng 7 sẽ có hàng để chiến thôi !
sonyclie
TÍCH CỰC
14 năm
hic, pó tay câu apple is all
viplaanhdo
ĐẠI BÀNG
14 năm
Tháng 7 mới có 18 quốc gia phân phối iP thôi. Đến tháng 9 thì mới có 88 quốc gia. Nhìn cái tên sản phẩm bài báo của VNEXPRESS viết đã sai rồi nói gì đến tính xác thực. Tháng 7 chắc có hàng xách tay từ Hongkong, Japan thôi
Có bác nào biết nếu mua máy ở Việt Nam thì mang đi nước ngoài có sử dụng được không ? Xin cảm ơn trước

Máy mà mua ở VN thì có mang lên sao Hỏa cũng xài được bạn à, cứ yên tâm, và cứ vô tư mà mua
các bác cứ vào đây mà hỏi " lên chọn dt này đt nọ để so sánh với iphone để xem có lên mua hay không,thì em xin thưa với các bác muôn đời các bác cứ đắn đo như vậy thì các bác mua đt # ngoài iphone sao đc.các bác đã vào đây ( box của iphone) rùi thì hỏi vậy có vẻ hơi thừa,vì tròng này toàn anh em chơi iphone (đảm bảo 99% lun) thì làm gì có ai ko khuyên bác lên mua đt # iphone chứ,vứt hết mấy con samsung wave với HtC đi bác ạ
ufok26
ĐẠI BÀNG
14 năm
bác nhầm rồi .cao lắm chỉ được 30% thôi................................................................................................................
N0Fear
ĐẠI BÀNG
14 năm
chuẩn đấy ! đã cầm vào Ip rồi thì mấy cái dt của hãng khác tốt hơn hết là pi vào thùng rác 😆
hix...lại chém...quả này mấy ông xách tay không biết dùng dao gì chém đây....
em nói thiệt không có dt nào hơn dc iphone cả, mấy con google ,htc ,sam sung , man hinh AMOLED bị ám hồng rồi tùm lum lổi lặt vặt khác, trong khi hệ điều hành thì rất tệ không bằng 1 góc của ip, bác nào nói android sẽ áp đảo iphone thì nằm mơ mà ngủ đi nhá,các bác xài android củng biết lý do rồi,ko cần em phải nói,còn windown phone 7 ha,càng ko thể ,i love apple ,em sắp bị anti fan chém rồi hix 😔
bibongda
TÍCH CỰC
14 năm
Ơ,cái thằng này, hâm à?thế giới người ta đang xu thế cái HDH mới kia kìa.Bây giờ là mấy giờ rồi mà dám bảo android ko thể áp đảo hử ....?IP vẫn chỉ là IP,HDH vẫn là cái gốc của thuở 2G,chỉ nâng cấp lên thôi.
uhm nó ở gốc 2g đó vậy mà app của nó vượt trội còn cái android thì sao, nói thật bạn bị mù ko biết nhìn à
apple quảng cáo màn hình như vậy là tầm bậy rồi, mất thằng điện thoại nhật mà có mặt ở đó và khi nghe câu nói màn hình độ phân giải chưa từng trang bị cho bất kỳ điện thoại nào thì JB chỉ có nước cúi mặt mà khóc vì xấu hổ.
duylong1569
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đây là đòn chí mạng cho hàng xách tay. kiểu này IP xách tay về VN sẽ ko đội giá lên > 1k$ rồi ;)
vuavai
ĐẠI BÀNG
14 năm
Liệu có thật không nhỉ? được như vậy thì tuyệt quá. Hy vọng thôi.:rolleyes:
Sensation
TÍCH CỰC
14 năm
Chính xác là '' một vài tháng tới'' nghĩa là vài tháng nữa đó chứ ko phải 1 tháng đâu nhá !
htavlx
ĐẠI BÀNG
14 năm
ơ thế đống Iphone 3G, 3GS mà Vina đã nhập khẩu thì phi shop hả các bác....?😁
Nhập có 5000, bán gần hết rồi :D
con này đẹp thật, ko còn gì để chê nữa. nhưng mà nhìn lại con 3gs thấy béo ú, cục mịch
gamo20003
ĐẠI BÀNG
14 năm
Vina đại gia thế .....
đại "ra" còn phải để ông bàn à!
😁
chắc vẫn chiêu đẩy giá lên núi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM