Vio lại tổ chức Bốc Thăm

phuongco04039
12/11/2010 5:36Phản hồi: 11
iPhone 4 Black 32GB

Giá bán tại: HÀ NỘI

15.500.000 VNĐ Khuyến mại: Thông báo Vio.com.vn sẽ tổ chức bốc thăm mua iPhone 4 đợt 2 bắt đầu từ ngày 16/11/2010 đến ngày 20/11/2010 cho tất cả các khách hàng đã đặt mua sản phẩm.

Mỗi ngày sẽ có một khách hàng được chọn mua máy thông qua bốc thăm.

Nguồn: http://vio.com.vn/Home/dien-thoai-di-dong/smart-phone/iPhone-4-Black-32GB/1119/ChiTiet.htm
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ủa sao lại là ngay 16 ko phai thừ 2 sao :|
Cái này là bốc thăm trên vio, mỗi ngày có 1 cái thôi bác ah.
Còn của hàng Chủ Nhật vẫn bán bình thường
=)) mỗi ngày 1 máy, pó tay
Đúng là Vịt teo... Teo luôn cái thương hiệu. Lấy tiền của dân đóng thuế đi làm trò hề. Có cái điện thoại mà bốc thăm, mà ngày có 1 cái. đúng là lũ không biết xấu hồ... Thề ko mua hàng Viettel dù được giảm nửa giá... Một cảm giác thật rác rưởi... Hết chỗ nói
Hay,ủng hộ bạn,bỏ tiền đi mua làm như ăn xin của nó vậy😆 10 mấy triệu chứ ít à
cái này không cần vì muốn mua em 16G thôi, bỏ ra gần 20tr mà phải đi bốc thăm như trúng xổ số
Bốc thăm randoom mà bác có ngày bản 16g có ngày bản 32g
vạy à, thấy ghi bản 32G 15,5tr mà em chỉ có 13tr, bốc thăm giờ phải đk lại hay là lấy mấy cái đăng ký trước của mình bốc thăm nhỉ, trong mail của mình có 5 bản đăng ký mua ở vio rồi
Mua bằng hình thức bốc thăm trên vio thì chỉ có bản quốc tế và bác không phải cam kết trả sau
bác cứ yên tâm đi, mua ở viettel thích trả trước thì trả trả sau thì trả, nó bảo là trả sau, nhưng ko thích nó cũng ko ép, ở chỗ mình vậy còn các nơi ko biết thế nào
vãi lozn bọn viettel(+ vina) đường đường 1 tập đoàn lớn của cả 1 nc.mà làm ăn như trẻ con.đến đi mua 4 bánh cả tỷ bạc còn ko đến lỗi phải đi "lạy" chúng nó như thế này:stomp:.cảm thấy làm đc thì làm ko thì thôi mẹ đi.mỗi lần lôi về 2-300 cái máy/ ~86tr người .haizz :unsure:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019