Vivo NEX Dual Display Edition chính thức: 2 màn hình AMOLED làm được rất nhiều việc

zyzy1908
12/12/2018 13:58Phản hồi: 176
176 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vanly89
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vậy là óp lưng sắp hết thời rồi
@vanly89 Chờ đột phá công nghệ kính màn hình siêu bền. Kiểu rơi 2m không bị vỡ thì hết sẩy
Làm máy đẹp thật
Mặt trước bớt thêm tí viền dưới nữa thì đẹp quá rồi
Ôi máy đẹp quá
Chưa biết chất lượng thế nào nhưng sự sáng tạo là bỏ xa Apple và SS rồi. Cơ mà không biết Vivo và ZTE có họ hàng gì không mà con này giống y chang con ZTE Nubia X cũng 2 màn hình
Hơi mong manh. Nhưng đẹp. Mình thích kiểu này
Đúng là sáng tạo không giới hạn,quá hay
Thừa thãi . Cái này nghĩ sao mà kêu sáng tạo. Rườm rà thì có .
Này phù hợp với đối tượng cụ thể ko cần camera trước thôi, chứ cần thì kiểu xài đt trên cái lưng vậy hơi kỳ cục. Mấy tính năng như live stream game cũng ko được... Nói chung ko cần cam trước thì xài được
@Giản Dao Thanh niên đang k hiểu chuyện gì. Bạn nghĩ cái màn thứ 2 nó chỉ có chức năng hiển thị khi chụp ảnh à?
@Toilanguoibk Xài cái lưng 1 nùi trên 1 nùi dưới sao thoải mái như bình thường, nó nói đúng còn gì.
trào lưu mới là đây
2 màn hình không thích cho lắm
VitaminB12
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ko thực dụng lắm đâu
leanduy
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màn hình sau làm lõm xuống chút cho người dùng đỡ lo. Màn hình trước thì full thêm tẹo nữa cho cân đối trên dưới là đúng bài ! Nói chung là mình thích kiểu máy như thế này. Dùng ốp viền là được không cần ốp lưng :p
Doanctt
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có 1sự ság tạo gê màn hình trước quá đẹp chuẩn tràn viền
hthang38
TÍCH CỰC
5 năm
Giống Nubia X đã ra
ngon, mới có clip trên group tinhte luôn
Giống con Nubia X mà. Cơ mà con Nubia X thấy bảo cam ko đẹp và màn chính ko đc nhạy. Em này ko biết sao...
digikei
CAO CẤP
5 năm
Máy này bao..rớt đem bỏ nha. Hai màn, không thể cover, rớt kiểu nào cũng chết. Chỉ dành cho người siêu cẩn thận
Sjn Alvin
ĐẠI BÀNG
5 năm
Định nghĩa mới là đây nè hị hị
thoianghen
ĐẠI BÀNG
5 năm
Các bác khen cũng có nhưng chỉ số ít so với thành phần vừa đặt tay xuống đã cmt tiêu cực, chê bai, mỉa mai.
Chán quá chán.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019