Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[VMCS 2016] Chi tiết Suzuki GD110 sẽ bán vào tháng 8

chuyengiaphaxe
9/4/2016 6:20Phản hồi: 1.539
1.539 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tqvu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Nói thật đừng chữi nhé: có điên mới mua chiếc này với giá gần 50 triệu.
shado
TÍCH CỰC
8 năm
@tqvu đúng mà, có gì đâu mà chửi, con này giá 3x đã ko hợp lý
mranhne
ĐẠI BÀNG
8 năm
Lúc chiều chạy ngang Su World Phổ Quang thấy khu vực trưng bày xe máy đang sửa chữa nâng cấp hay sao đó, k thấy chiếc xe nào, sàn nhà đào tung cả lên
Chắc sắp có gì mới, các Bác cứ bình tĩnh!
meoden007
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mranhne Hóng. mình ở xa. các bác ở gần đó có gì mới thì post lên nha
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
@mranhne Sắp trưng bày xe tải rồi 😔(
@long_pn mảng xe tải nhỏ thì Su là trùm ở VN rồi. Hơn nữa bán một con 4 bánh bằng cả chục con xe máy tội gì nó ko bỏ chỗ khó mà chăm cho chỗ đang ngon ăn.
hóng hớt thông tin từ các Ad su VN, mặc dù bọn họ không trả lời nhưng cách úp mở của bọn họ cũng rõ ý cho mình đoán 99% là GD không về.
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
Yamaha quyết tâm diệt Su rồi, TFX150 đi các bác
@long_pn chiếc này già trâu sao chạy @.@
voicon848
ĐẠI BÀNG
8 năm
@freedomdaide Tui già trâu và cứ hàng Ya là miễn.
@voicon848 sao kì thị ya, tui ghét hon làm giá từ hãng ra tới đại lí nên mua su
voicon848
ĐẠI BÀNG
8 năm
@freedomdaide Ya tui không ưa từ hồi Ya SS hay Z, máy rất bốc nhưng chăm kỹ cỡ nào cũng tệ rất nhanh và sau này hắn làm xe coi phùng xòe quá. Su thì thiệt tình hồi trước dòm con Satria đen thui là tui yêu liền, chạy cũng cày tàn nhẫn nhưng máy ít xuống hơn Ya. Honda VN thì tui có chiếc Fu đời đầu, dàn nhựa thì tệ nhưng máy thì cục súc trâu chó. Honda VN thì sau này tui không quan tâm nên không biết ra sao nhưng nghe nhiều người kêu ca lắm.
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
Tôi cũng ghét thằng làm giá, nhưng giờ cái thằng Su dở hơi này tập trung vào bán xe tải thì sao bây giờ 😔
Tốt nhất là các bác ko mong chờ hãng Suzuki VN này, chuyển sang mà đi Honda, Yamaha có sẵn các mẫu xe mới các loại, chả bao lâu Su nó rút khỏi VN, mong FX150cc chờ dài cổ mà ko thấy, giờ đến chiếc GD110cc này, tư nhân nhập bán 47 triêu mua EX với Winner đi cho rồi.
shado
TÍCH CỰC
8 năm
@V179 5.5

Coi như Raider tính nửa phiếu đi :3
@shado 7
Thực sự nếu GD 110 bán trong tháng này sẽ mua luôn.
Nhưng thời gian sẽ khiến ta thay đổi.
Và còn rất nhiều sự lựa chọn hợp lý hơn để tìm niềm vui trong cuộc sống.
@tuyen_kientruc2013 Làm ăn kiểu gd110 thế nên ít người quan tâm và sử dụng là phải rồi
shado
TÍCH CỰC
8 năm
@bubabear chắc chắn ko có trong tháng này, nhưng sẽ có trong 6 tháng tới.
Càng ngày càng nản...nhưng ráng hóng.
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
Hộp số ko ảnh hưởng gì cả.
kinh tế đang eo hẹp, gần tết ra cũng đc kkk
3333333
Mới qua face nghe đồn tháng 9 có...mà không biết tháng 9 năm nào hoy...
Xe ở VN có bao giờ rẻ đâu nếu nhập khẩu nguyên chiếc từ bên Thái về, 26-38 triệu cho mẫu này hơi khó.
long_pn
TÍCH CỰC
8 năm
Toàn màu xám thôi các bác, chính quyền bó tay vói giao thông rồi nên sắp cấm xe máy các tp lớn, dân ra đường là kẹt xe ngửi khói. Giờ chỉ bán cho dân đi phượt hay ở tỉnh thôi. Chắc chuyển về tỉnh sống quá 😔
damtrungdu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giá ngang ãxelo thì còn xem xét. Chứ hơn thì nếu mua e làm axelo cho lành
Topic nay vắng thế. Chắc ae hết chờ được.
@kross191 nghe nói năm sau mới ra, EN thì "tạch" lun r, GZ thì cuối năm. Chắc đợi gần ra GD anh em mới xôm tụ
tqvu
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Nhật Hữu Bùi Gz 150 cuối năm nay bán tại Việt Nam không bác? 30 tuổi nhưng vẫn thích. trên dưới 50 chút thì tốt!
@tqvu chưa thực sự chắc chắn nhưng khả năng ra vào cuối năm là cao. GOm lúa dần đê bác kkk
@Nhật Hữu Bùi gom đi, cuối năm hóng giá thanh niên lại om sòm lên, ko còn rẻ như đợt đầu đâu.
GDDDDDDDDDDDDDDDDDDDDD thoay
Gd qua tới tháng 3 năm sau rùi
Có bác nào có thông tin về việc bao giờ Suzuki bán trở lại Gz 150 không?
vangtuba
ĐẠI BÀNG
8 năm
@khanhlv198 thấy bảo cuối năm mà theo truyền thống của su thì ko biết đường nào mà lần
@vangtuba đúng roài, su có skill cuối năm hay đem ra đồ sát quần hùng, mà cuối năm nào thì méo biết nhé
fampai
ĐẠI BÀNG
8 năm
Chán quá.

Sales làm ăn như %&*#!!
GD về Việt Nam đổi tên thành GB nhé. GB là Goodbye đó mà. NNNNNNNNNNNNNẢNNNNNNNNNNN

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019