Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[VN] Tư vấn mua điện thoại Nhật tại VN

[MGS]SNET
15/1/2011 12:51Phản hồi: 5.825
5.825 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Eahleo
TÍCH CỰC
6 năm
Trong những con sh04f, shl25, sh01g, sh02g thì nên lấy con nào nhỉ?

SH01G với SH04F thì chọn con nào đây mọi người? CHuẩn bị mua con 04F nhưng nghe nói nó dễ vỡ màn hình???
SH02g nhé, ngon nhất trong đám này
Eahleo
TÍCH CỰC
6 năm
@blue_sky_2691 Loại con SH02G ra đi, con này dành cho nữ và trẻ em vì có logo Disney, 3 con sh04f, shl25, sh01g thì chọn con nào?
@Eahleo Mấy con này chắc same same nhau, khó phân loại lắm bác ạ. Bác cứ tùy duyên, thấy con nào giá hợp lý hơn, có duyên hơn thì quất 😁
Eahleo
TÍCH CỰC
6 năm
@blue_sky_2691 Tui chọn con Fujitsu F02G nhìn cho nó manly bác ơi :D
@Eahleo F02g thì được cái manly còn lại thì không thể qua Sh01g, 02g
Bác nào tư vấn cho em đt Fujitsu F04E với. Máy có cài đc TV ko ah. Dùng ngon trong tầm giá 1.5tr ko ah
whynot4444
TÍCH CỰC
6 năm
@Sơn Đồng83 không bác, nóng, bệnh nhìu, 1tr5 thì kiếm sharp xài, còn dưới 3tr cần pin trâu kím sh-02j nhé
Nhờ các bác giúp với: mình có con Sharp shv31 để làm hotspot wifi nhưng máy chỉ phát khi mạng ở chế độ 3G , lên 4G là tự tắt hotspot. Sim mình dùng là sim data 4g mà máy ko có chế độ chỉnh chỉ dùng 3G. Có cách nào fix được lỗi này ko vậy. Thanks all!
chandoi000
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tự nhiên thích mấy em nhật nắp gập. Có bác nào bán ko ạ?
@chandoi000 nổi bật giữa đám smartphone 😃
@Tap Nguyen85 bác cũng ở đây àd
@chandoi000 200 cây nắp gập cho bạn thoải mái chọn
@Tễu Tễu Ơ bác nhận ra em à 😃
giờ nhiều hàng china trà trộn lắm các bác ạ
whynot4444
TÍCH CỰC
6 năm
hiện còn 1 em Sharp S2 64gb đen full option nhen
thấy bên phongcachnhat bán SH-N01 ghi là bản quốc tế. Nhưng trong cấu hình thì ko có băng tần GSM, vậy có gọi điện với nhắn tin được không mấy bác.
whynot4444
TÍCH CỰC
6 năm
@tulirobben dc nhé :|
@tulirobben Không có gsm chỉ là không chuyển mạng về gsm 2G thôi, dùng 3G bác nhé
@Tap Nguyen85 hay quá
@Tễu Tễu Em nói có chỗ nào sai không hả bác? 😁
@Tap Nguyen85 ko dám nói vì chuẩn
trutan
TÍCH CỰC
6 năm
Nhờ tư vấn giúp. dưới 5tr thì mua máy nhật nào chuẩn nhất. trước giờ chưa dùng máy nhật lần nào. tình cờ lên mạng thấy máy nhật đẹp quá. mong các bạn giúp đỡ. cảm ơn nhiều!
whynot4444
TÍCH CỰC
6 năm
@trutan https://www.facebook.com/weirdstorevn/ đây bạn, sẵn e là người bán 😁
@trutan bạn ghé qua phong cách nhật chuyên nhập hàng Japan nhé
trutan
TÍCH CỰC
6 năm
@Tễu Tễu Đã mua sharp sh - 04h rồi
@trutan nên mua hàng nhập code nhé! hàng bây giờ trôi nỗi như Sky vậy đấy
thanhtien09
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bác nào tư vấn em con keitai nào nắp gập mặt gương, kiểu giống con sharp sh-01b đươọc không ạ. Hồi trước thấy đẹp quá mà h mới có cơ hội theo đuổi. Tư vấn giúp em vụ sóng sánh và unlock với ạ, đội ơn câc bác nhiều.
@thanhtien09 mặt gương thì có Fujitsu F02D, Sharp Sh10c, Sharp Sh03D,
nhatdong2512
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Tễu Tễu: có con nắp gập nào 1 sim,pin ổn, có HDH Android ( để đồng bộ danh bạ), nam tính 1 chút. Mình mua dùng sim phụ nghe gọi nhưng phải đồng bộ được Danh bạ từ gmail. Và...mới 1 chút ( pin lẫn hình thức bên ngoài).
whynot4444
TÍCH CỰC
6 năm
@nhatdong2512 còn 1 em 505sh, chạy Android, nhưng mấy em này k có google service nên khó có vụ đồng bộ mail vs danh bạ, đang ngâm cứu
@nhatdong2512 Con máy ở hình đại diện của em nhìn nam tính phết đó cụ nhưng tiếc không đồng bộ được danh bạ.
@nhatdong2512 505sh là hàng dành cho ng trung niên và lớn tuổi. không có gmail hay gì gì hết. kko có luôn bluetooth nên khó khắn cho ng mới như bác]
Eahleo
TÍCH CỰC
6 năm
@Tễu Tễu có bán con nào màn full HD, pin trên 3.000 mà 3 phím điều hướng ở ngoài màn hình như SH-06E không? Bên mình nhận nhập fujitsu f06e không? Nếu có thì cho giá nhé, chuẩn bị dùng lại JMP 😁
mua máy lock nhật dk k
cũng muốn mua phần mềm đấy
moonsterc346
ĐẠI BÀNG
6 năm
cảm ơn thớt nhiều nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095