Vỏ 5S hàng thế giới di động sx 2016

vinhhaui22
25/9/2016 15:29Phản hồi: 16
tình hình em có mua 1 em 5s grey ở tgdd, nhưng lạ cái là lỗ loa nó không vát bóng như những con 5s khác, kiểu như vỏ của iphone se ấy, thứ 2 là nút nguồn màu sẫm hơn 1 chút so với màu vỏ của máy, nút volume thì ọp ẹp không chắc chắn, thứ 3 là 1 bên cạnh màn hình ấn nó cũng có tiếng ọp ẹp
các bác phán hộ em sao hàng tgdd chất lượng lại tồi thế( tại hôm nay có 1 anh cầm vào máy phán 99% là máy thay vỏ e mới bắt đầu để ý) hay là loại 13tr ngày trc vs loại 7,99 cách đấy 1 vài tháng nó khác nhau về chất lượng
thanks các bác.
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

pha1412
CAO CẤP
8 năm
TGDĐ là hàng chuẩn đấy bác, đừng thấy thiên hạ phán bừa mà lo. TGDĐ hay FPT mà lừa nữa thì chắc tụi nó phá sản àh. chưa kể tụi nó đc Apple cho phân phối hàng mà, làm giả làm gì?! lời lãi ko bao nhiêu, mà thương hiệu tụi nó gầy dựng bik bao lâu, bác cứ yên tâm dùng đi ko sao đâu, mà thấy nhiều ng bảo đúng là lô 5s bây giờ chất lượng gia công ko còn chuẩn như những lô đầu cách đây vài năm. 😃 chắc hàng clear kho. Cứ so ngày kích hoạt bảo hành Apple + lúc mua, máy chưa active là ổn.
bác check xem máy đẫ active còn bh của hãng không
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
8 năm
Máy e mua đc khoảng 4 tháng, check bh thì vẫn còn 8 tháng bh ạ. Chỉ nhìn vào lỗ loa nó ko vát kim cương, nên mấy bác thợ phán là thay vỏ, hjxhjx
soiconnho1
TÍCH CỰC
8 năm
@vinhhaui22 bác vuốt cạnh sườn của con 5s coi chỗ vạch ăng ten có liền mạch k, nếu cộm tay là vỏ lô, còn vỏ zin cảm giác liền mạch, k bị cộm.
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
8 năm
@soiconnho1 Tất cả mọi thứ đều ổn bác ạ, trừ cái lỗ loa là nó ko vát kim cương thôi, giống hệt trên ip se.
trangia@@@@@
ĐẠI BÀNG
8 năm
Tgdđ khá ổn. Mình mua máy ở đó 2 lần lần nào cũng đổi. Lần đầu bóp màn hình nó ọp ẹp. Ra đổi luôn máy khác. Vừa rồi mua em SE về cho ốp lưng vào nó cứng bị kẹt phím nguồn. Lại ra đổi em khác. Rất hài lòng với tgdđ
@vinhhaui22 Lẽ nào TGDD lại làm thế.
soiconnho1
TÍCH CỰC
8 năm
@vinhhaui22 Chỉ còn 1 cách là nhìn màu, Vỏ lô màu gold nó k vàng như vỏ zin. Đó giờ mình cũng chưa thấy con 5s nào vỏ k vát bóng
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
8 năm
@soiconnho1 Màu thì e thâý con đậm con nhạt bác ạ. Không giống nhau hết đâu
vinhhaui22
ĐẠI BÀNG
8 năm
@thachnhattrung Hàng vn/a còn không yên tâm đc thì hàng của mấy bác thương gia chắc là không thể tin đc nữa . Hehe.
Smart_Love
TÍCH CỰC
8 năm
Mua trong tgdd mà bạn còn lo sợ k yên tâm thì k biết mua ở đâu mới ok nữa 😔
Nếu đi mua ở shop ngoài,hàng xách tay
Thì chắc bạn còn lo sợ gấp mấy lần.
@Smart_Love Cái tâm lý thế này bác ạ.
Đi mua ngoài cái sạc fake về dùng ko lăn tăn. Vì chuẩn bị tâm lý rồi.
Đi vô hãng mua sạc zin mà dính hàng fake thì cay lắm.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019