VTM ra mắt phần mềm truyện tranh, truyện đọc cho Android và iOS

TDNC
21/9/2011 17:9Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

có máy tính bản nào chuyên đọc chuyện không các bác
xem trên con xperia arco sao ko full màn hình được nhỉ
RVHT
TÍCH CỰC
13 năm
Vừa thử down vài truyện trên Android Market. Ko có đọc như trên Iphone 😔 Thất vọng. =((
đôi khi từ ý tưởng nhỏ bé lại thực sự rất hữu ích với những người khác, quả là quá hay
ductholc
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cài thử xong gỡ luôn, chỉ là app iphone, ipad dùng ibooks cho lành
xong thủ tục rồi đọc truyện thui
tomyduc
TÍCH CỰC
13 năm
Cài vào galaxy tap ko vua màn hình bé ty gỡ cho lành
Mình đồng ý với bạn. Bên ios có phần mềm truyentranh 9.99$ trả 1 lần xong rồi down miễn phí,truyện nhiều vô số kể.ai không thích mua vẫn xài bản ..... được.ai đem so sánh 3k 1 truyện với 15k 1 quyển thì xem lại nhé,người ta có chia bản quyền cho tác giả với tiền in ấn nữa nha.
nói thật đừng buồn chứ App vietnam bán giá cắt cổ ko. và noí thẳng ra là tụi hacker lợi dụng để chơi cash out. phần mềm tự nó làm rồi tự nó mua luôn ,( nều anh em nào hiểu về cc cashout sẻ biết ) mình ko nói sai đâu

---------- Post added at 01:01 AM ---------- Previous post was at 12:57 AM ----------

app vietnam 10ap hết 9 app là ko xài dc
xanderxxx
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sau khi dowload xong gỡ ra liền:
- giao diện không có gì thu hút
- kho truyện thì không hấp dẫn đối với sở thích của mình
- down thử 1 truyện thì báo không được ( chắc xài ios5)
Phần mềm Việt đa số bán giá cao, nhưng chất lượng thì hạn chế không biết là vì lý do gì.
Sorry, phiên bản app đầu tiên này mình không bao giờ dùng nữa. Hy vọng phiên bản sau.
Thui chột tưởng tượng bằng truyện tranh .
cái này dành cho trẻ nhỏ 2t thì dc haha. down cái manga watcher về đọc free mấy ngàn quyển trên mangeader.net lă muốn xụi rồi. updates cực nhanh nữa. Nói chunh cái này dành cho trẻ nhỏ và nhười mù tiếng anh 😁
heniken111
ĐẠI BÀNG
13 năm
ặc ặc... còn thu phí nữa cơ à khiếp quá kiẻu này cứ lên vnsharing load manga về nhét máy coi vẫn tháy nó lành, thé này mà cứ hô người Vn ủng hộ hàng Vn hàng thì toàn chất lượng cùi chả bù cho tung của nó bán hàng xịn cho dân đưa hàng zỏm sang VN bán kiếm lãi, còn bác Vn thì chơi toàn hàng lỏm cho dân (đôi khi còn chết người chả chơi) :p
ecuem
ĐẠI BÀNG
13 năm
Điện thoại dùng Symbian nhiều thế mà nó ko hỗ trợ nhỉ....? Thiên vị bọn OS và android quá....
Giao diện trông ngon đấy nhỉ, nhìn mấy em IP dán skin trông teen và yêu quá................. :showoff:
RHINO_BOY
TÍCH CỰC
13 năm
đọc truyện tranh, nhớ lại tuổi thơ
Sao mình không thể xem full màn hình được,hiển thị nhỏ xíu hà...HTC Desire có ai biết chỉ dùm.
cài vào dell streak màn hình thì bé tí, chắc độ 1/5 diện tích màn hình, thấy tinh tế nói là 3k/ 1 truyện mà mình toàn thấy 2-4$ mỗi truyện. tính ra 50k rồi. dự án có khả năng phá sản sớm...
sensation mình cài vào thì chỉ xem truyện đươc 1 khoản giữa nhỏ xíu ( k xem full đc )
đã sài trên ip4, dùng tốt! Nhưng truyện đắt quá, hic dung comic cho free!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019