Vụ kiện Apple vs. Samsung: bồi thẩm đoàn có phán quyết cuối cùng (cập nhật)

babybungbu
24/8/2012 22:27Phản hồi: 1.461
1.461 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

joedalton
ĐẠI BÀNG
12 năm
Đòn khá nặng, quả này Sam thiệt hại ko ít. Nhưng ko sao, chiếc android tiếp theo mình sẽ dùng sẽ là Nexus của Sony,dù chưa biết sẽ là năm nào 😁

Sent from my GT-I9100 using Tinhte.vn
@joedalton 0.O NEXUS ma của sony hả bác
stedus
ĐẠI BÀNG
12 năm
@luongbahungUV mời bạn đọc cái này 😁
http://www.tinhte.vn/threads/1462497/
@luongbahungUV GG ra ba bản Nexus của SS , Sony , LG

http://www.baomoi.com/Google-se-khoi-dong-5-smartphone-Nexus/136/9175288.epi
Thôi xong 😆. 1 tỷ đô
RVHT
TÍCH CỰC
12 năm
Tin buồn trong ngày. Apple lại được thể làm mưa làm gío rồi. Chúc mừng chiến thắng của Apple và các iFan..
@zprox Nếu như vậy thì chúng ta cần gì chém nhau , so sánh apple vs sam sung làm gì ?! Còn cái giá iphone thì chưa biết - sau mới biết .
@minhminh87 Android có từ đời tám hoánh ! iphone và máy android nếu có viber còn có thể gọi được cho nhau chứ ko phải chỉ iphone <-> iphone. Hoặc Android <-> Android. Bạn có thể Viber iphone <-> Android

Mê muội iphone để nó lú lấp mình là 1 thảm hoạ.
selk1190
ĐẠI BÀNG
12 năm
@thanhdat276 cái đó phải có wi-fi, đang ngủ chắc ko mở wifi roài 😃
anh.san
TÍCH CỰC
12 năm
K thấy thương ss nhg k muốn apple thắng chút nào :| kháng cáo đê!!!

Sent from my GT-P6200 using Tinhte.vn
Inmoska
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anh.san
Ui,Có tiền rồi, Ip5 khuyến mãi cho người dùng giá chỉ 199$
@unlockiphoneatt nó mà giảm mới lự.
@luuanh87 Ui, độc quyền rồi, tăng giá IPhone lên thôi =))
Thẩm phán Mỹ thì phải ủng hộ gà nhà thôi.
@Bachlongtaynguyen
@ares13 Ăn cây nào rào cây ấy bác ạ. Gốc Hàn nhưng sống và ăn lương của người Mỹ. Bồi thẩm đoàn cũng là người Mỹ. Xác suất SS thua rất cao nhé! Apple dám kiện SS ở Hàn Quốc không?
@secretvn mỹ công bằng lắm ...trước samsung cũng được nhiều lần lợi mà ...không như bon tàu khựa đâu ...toàn bao che cho gà nhà 😃
Chia buồn vs SS.. Em đã bị hạ gục trên sân nhà của Táo...
thirellouma
ĐẠI BÀNG
12 năm
1tỷ 😆 bằng tiền facebook mua installgram
bobocha
ĐẠI BÀNG
12 năm
buồn cho Samsung rồi 😔
chúc mừng apple . Chia buồn vs SS mong rằng sau vụ này SS sẽ có nhiều sản phẩm phá cách hơn 😃
nakun1990
ĐẠI BÀNG
12 năm
Fan apple có niềm vui Lớn rồi. hi vọng sau vụ kiện tụng này sẽ ít nhiều có tác động đến việc cạnh tranh về giá cả giữa 2 hãng để phục vụ người tiêu dùng ;)
@nakun1990 Apple nó sẽ được thể bán đắt lên chứ ở đấy mà giảm , đừng nằm mơ vậy chứ bạn.
Linakakaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 tỷ $ ............................
SS sập mất thôi .
@Linakakaka

Sập thế nào được. Có ngày Ap.ple lại thua kiện ở Hàn Quốc và phải bồi thường cho Samsung 10 tỷ USD =))
@Linakakaka Trong rừng ra rồi,lên tìm hỉu rồi cmt cũng chưa muộn mà bạn
@Linakakaka 1 tỷ USD mà làm SS sập ah`, bạn nên xem lại đi.
Lại kháng án thôi mà. Trả sao cả.
Mr.A+
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ko sao , đó đã là quá khứ , bây h trả thằng Apple 1 tỉ là xong , SS có đất của mình rồi , cứ thế phát huy thôi , nghĩ ra thì đây có lẽ là chiu câu h của SS nhỉ
😁 Cầm 1 tỷ usd để bù lỗ cho con iphone 5 sắp ra chả có j đặc biệt. ​
@gigo202 Thua tức chả biết nói gì nên vớt vát câu này hả bạn?
@gigo202 =]] Đích thị là Fan cuồng của Nhái. Ko như các Fan Chân chính của Nhái =]]
mình nói thật ko phải fan của ai 😃 nhưng ra đg mình nhìn họ cầm điện thoại đen đen màn hình với cái kiểu gần giống iPhone thì mình toàn nhầm là iPhone 😔 tới gần cầm vào mới bik là ss. Nói thật lòng chỗ đó bữa trc còn thấy sợi dây cáp gì đó nữa. Nhưng phạt 1 tỷ thì tội ss quá dù gì thì chuyện cũng đã qua rồi toàn sp cũ mà 😃
@Iphone_mario vote bạn.

hàng bạn Sung, chất lượng lởm, ăn đc mỗi khâu sao chép cho giống iPhone để bán đc hàng.

sao chép từ cục sạc, cable sạc, form máy , UI tới từng cái icon 1.
@Iphone_mario cũ nhưng nó bán nó thu tiền lời rồi! giờ phải nhả ra chứ! giống như bác giết ng hum trước hum sau bao chuyện cũ rồi, quá khứ rồi, chả ảnh hường đến ai!
@Iphone_mario Vậy là bạn bị ám thị sản phẩm smartphone là Iphone thôi! Như ngày xưa còn gà thì nhìn con xe nào cũng gọi là Honda vậy thôi!
Eo hơn tỉ đô ss thảm rùi, chắc không chỉ có tiền còn lênh cấm...jì lữa chứ, các máy liệt kê không vi phạm toàn dòng cũ còn s3, note dính hết

Sent from my GT-N7000 using Tinhte.vn
Đã bán con ip 4s cho thằng thái lan phòng đối diện. App như shiit ấy. Đừng tưởng làm bá chủ mà dễ. Kịch hay còn ở phía sau. Motorola ( google) vs apple. Xem đấu với ông tổ điện thoại thì app thế nào

Sent from my IM-A780L using Tinhte.vn
minhnkt
TÍCH CỰC
12 năm
@lelongth "Nghe trong gió có tiếng của anh..." =)) cuộc đời rõ khổ =))
@minhnkt Vâng. Chỉ có các bạn mới có đủ tiền và tư cách để mua ip và dùng app. Nếu mà tự kiếm được tiền mua chứ đừng xin xỏ hãy nói nhé bạn. Còn chém hay không là tự mình biết.

Sent from my IM-A780L using Tinhte.vn
@lelongth cái này miễn bàn.apple thua chắc,nhưng được cái là họ đã nhận bồi thường cho ĐẠI CA di động rồi vấn đề là giá cả ko hài lòng cho cả 2.đấy thấy ko họ copy họ chịu nhận từ đầu khác với luận điểm ss.còn bạn bán 4s là chuyện của bạn ,đôi khi bị đòi nợ nên bán thì sao,ai biết?nhưng chê hdh ió như shit thì bạn củng shit như thôi.rất buồn vì tinhte có rất rất nhiều dạng người như thế này,khi dùng thì đưa lên tận mây xanh kéo ko chịu xuống khi ko dùng nữa thì khạc nhổ đủ điều.kể cả 1 đống người chưa dùng idivice bao giờ củng tỏ vẻ làm thần làm thánh.dạng người thế này tôi khinh
shyhero2006
ĐẠI BÀNG
12 năm
@lelongth Thì ông tổ về chầu trời lun chứ sao..😆
nản nhỉ, ghét thằng apple quá :mad:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119