Vừa đi coi phim Endgame về: quá sức bình thường, có khi dưới trung bình

cuhiep
29/4/2019 17:1Phản hồi: 959
959 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trunghoa2008
ĐẠI BÀNG
5 năm
ANH EM ƠI, bác HIỆP và các MOD ở Tinh tế cố tình làm những bài để chọc tức mọi người ấy mà, mục đích chắc là để tăng tương tác, trước có bài của bác DUY LUÂN rồi, giờ đến bài của bác HIỆP. AE đừng vào bình luận gì nhiều, nhà bác ấy đủ gạch để xây lâu đài rồi
@trunghoa2008 Bạn thật thà quá 😁
chungtn88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Tình tiết không được cao trào như IW. Lần đầu xem IMax, lần 2 xem 2D và cảm thấy k còn hứng, lần thứ 3 xem bản leak chỉ để xem lại cuộc gặp gỡ giữa hai bố con nhà Stark
Em thì chẳng biết là film gì. Cả đời mới xem phim Avatar, KingKong và KungFu Panda
@xuandien_tnxp avatar đỉnh, hai thằng kia cũng bình thường, kingkong hay hơn
Đồng quan điểm với ad
Hyudagn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sau khi theo dõi mấy bài ông Hiệp viết thì em thấy ông này nói gì thì cứ tin ngược lại 😆) viết bài đậm chất mang tính tương tác 😃))
trungking
TÍCH CỰC
5 năm
Mình và bạn mình nhiều người cũng thấy bình thường, dở hơn phần đầu
Đưa thời gian vào làm gì cho thêm sạn
Đa phần thời gian ngồi xem lại quá khứ và pha trò, đánh nhau có tí xíu mà vẫn ăn hành thanos như thường, có mỗi scarlet witch là vẫn mạnh như phần đầu, 1 mình cân thanos
hoangkkk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vừa đọc bài review phim End game của cuhiep xong : quá sức bình thường, có khi dưới trung bình.
Cố đi ngược với nhân loại để chứng tỏ mình khác biết, rr
huynhtam4404
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã nói về cảm nhận cá nhân thì ko có đúng sai. Với bác Hiệp thì bác thấy nhạt nhoà ko ấn tượng như người ta vẫn nói. Với người khác thì phim lại mang đến quá nhìu cung bậc cảm xúc,... Nói chung, mỗi người có cảm nhận riêng và có quyền đưa ra cảm nhận của mình.
tdt.lol
TÍCH CỰC
5 năm
@huynhtam4404 Cái quan điểm cá nhân cũng làm 1 bài trang đầu tt. Riết như báo lá cái, đặc biệt hơn khi có thăng cu viết bài dân trí thấp. 😆
truongqp86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đùa ah. Mình chưa bao giờ cmt nhưng hôm nay đọc khó chịu vãi. Biết là phim ảnh thì mỗi người một gu nhưng nói như cuhiep nghe khó chịu quá. Mình thì không thích thể loại này, mình thích kiểu phim như forrest gump. Nhưng nói phim này dưới trung bình là vớ vẩn. Kiểu như một ông già xem phim xxx thấy không hay, anh cuhiep già rồi
@truongqp86 sai nhé, mình thích xem phim hành động thôi, với mình phim là để giải trí. loạt phim trước toàn là phim hành động, tiết tấu nhanh, hấp dẫn... các diễn viên đóng cũng vậy. Qua tập này tự nhiên diễn tình cảm, xúc động nhiều hơn...
tdt.lol
TÍCH CỰC
5 năm
@cuhiep Bởi vậy xem phim não hiểu không kịp nên đánh giá phim dưới trung bình 😆
mai9x10x
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tdt.lol Không hẳn vậy.
Xem phim này theo mình là không tắt điện thoại và tập trung 100% vào phim ==> tự yên làm phim giảm hay đi,
do phim tình tiết chậm, xem lại không tập trung (khả năng do điện thoại) , thi thoảng mất một vài cảnh đến 30 giây thì sao thấy hay được nữa.

Phim này nó làm như kiểu làm tì.nh, khúc dạo đầu rất dài, và nâng dần lên, đến lúc cao trào và lên đỉnh làm mọi người đã đời.
Với mình phim này hay và cũng rất nhiều người nghĩ vậy.
Còn vừa làm t.ình vừa không tập trung thì không lên đỉnh được. và hơn nữa, với người xem phim phải đánh nhau ầm ầm, tình tiết nhanh mới là hay thì phim này cũng khó mà hay được.
TheWingAg
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mai9x10x B cmt chuẩn. Mình cũng thấy film đoạn đầu tầm 1h đầu là tình tiết chậm, kể nhiều nên cảm giác ko hay nhưng thực sự cũng có rất nhiều tình tiết hài hước và tình cảm. Cái cảm giác ko hay có lẽ do phần IW nó quá hay, quá hoành tráng nên xem phần này thấy hơi thất vọng. Cơ mà bù lại được phần đánh nhau, giữ 2 đạo quân. P/s: phần này Thor thọt quá, ko bá. Nội dung: riêng về giải thích thời gian - đừng bao h nói logic - cái ý quá khó.
@tdt.lol Chuẩn vãi hàng ^^. Tâm lý, hại não không phải gu của Hiệp ^^.
Nhìn thấy những người sau khi coi xong liền chọn cho mình 1 vai vừa thích kìa. Hai tên bên trái nó chĩa cái gì vậy trời. Hahaha.
Có khả năng hạ bệ Avatar
Mong bản bluray 4h.
tiennv25
ĐẠI BÀNG
5 năm
3h là bác phải hiểu họ đã cố gắng tóm gọn thế nào rồi. Nếu bác là người bình thường. Thì đoạn thanos bị chặt đầu đã có thể nhấc mông ra về rồi.
lovelydk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình cũng vừa xem xong và cảm thấy phim chỉ ở mức trung bình, chắc do báo chí pr mạnh nên mình kỳ vọng hơi quá cao!
Ps: Có 1 thắc mắc là Thanos biến mất vậy thì dòng thời gian ở quá khứ sẽ thế nào và Cap về sống trong quá khứ thì sẽ không có cô hàng xóm tóc vàng của Cap trong civil war (khá là nhức não)
Vũ!
CAO CẤP
5 năm
@fRzzy. Ai kêu tui đó
@Cô Hàng Xóm quang lê
@lovelydk đợi cam có vietsub thì đọc cho kỹ thoại của nhân vật rồi quay lại đây nhé...
lovelydk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@sejuanim Thấy không thỏa đáng thì ý kiến thôi, chi khó khăn vậy??
TITANCZ
ĐẠI BÀNG
5 năm
Hôm qua vk book 2 vé, háo hức xem vì quảng cáo hay quá, ở phần trước thì đang bị vk trêu là xem mà ngủ gật, hy vọng phần này ổn, vô đọc bài này cảm xúc tụt quá lol
@TITANCZ Phần trc mà b ngủ gật đc thì tốt nhất ko nên đi xem là đúng đó 😆
heobubi
TÍCH CỰC
5 năm
Mình đang định đi theo trào lưu. Đọc xong coi phim khác.
@heobubi Bạn nên nhường vé cho fan xem 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019