VỪA MÚC E lamborghini murcielago

babydidu
17/9/2012 14:44Phản hồi: 13
VỪA MÚC E lamborghini murcielago
đẹp ah nha 😁 =)) 1tr2 của e đó :p:oops:
13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

babydidu
ĐẠI BÀNG
12 năm
uppp 🆒
À há mới chơi xe mô hình hả , bác ở đâu thế vào web : clbmohinh.com cùng tham gia nhá , mình có hoài chiếc mà kô biết up ảnh lên .

Lần sau có up ảnh thì up ảnh to luôn nhé , đừng up ảnh nhỏ như vậy .
Xe mua đâu thế bác, rổ giá sao. Có Adventador không để mình múc về ngắm chơi
@anhtranrc_no1 Những mẫu xe tĩnh như thế nài giá tầm trung từ 1tr5 đến 5tr , giá cao nhất 50tr -60tr . Bạn có thể vào cửa hàng bán đồ chơi lớn hoặc các siêu thị bán đồ đắt tiền .

Nên nhớ kỹ những chiếc xe như thế có cả hàng giả bạn vào web : clbmohinh.com tham khảo thêm nhé , cẩn thận coi chừng bị luaa ddđảo .
babydidu
ĐẠI BÀNG
12 năm
@anhtranrc_no1 1tr2 Lương văn can :X
ax, đắt quá. hic
có vào clbmohinh.com đê tham gia chưa , trong đó nhìu người chơi lắm nhìn nghiền luôn .

thật ra nếu có sỡ thích chơi xe thì 1tr đến 3tr cũng không đắt đâu .
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
ở đó có One 77 k bạn?
@dzungbot Tất cả xe mô hình tĩnh nài đều đã mua bản quyền của siêu xe , và hàng nài nhập từ các nước châu âu về , mẫu mã nào cũng có và có cả tỷ lệ khác nhau và giá cả cũng thây đổi . Riêng tui tui mê nhất mấy chiếc police nhìu đèn mà xe của police cũng đẹp nữa .
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
@herokute Mai phải ra Lương văn can chơi mới đc
@dzungbot Lần trước tui nói vs ông mà ông bỏ ngoài tai . Chơi cũng phải biết cách chơi chơi như đồ chơi trẻ con là kô ổn tẹo nào , tuy hình dáng nó như đồ chơi nhưng nó khác ở chỗ nó là phiên bản thu nhỏ của siêu xe , xe mô hình tĩnh nài cao nhất chắc khoãn 70 80tr .

Còn mô hình động nhìu chiếc cà trăm triệu nghe mà hải hùng .
dzungbot
TÍCH CỰC
12 năm
@herokute Hi hi tôi biết xe mô hình rồi. Chơi cũng tốn lắm nhưng nếu k đủ thì ngắm vậy 😁
@dzungbot Chớ nên ngấm có loại 100 200 đến 600k , loại 100 200 chỉ là hàng nhái nhưng nhìu nét cũng giống đồ xịn , còn loại nhỏ hơn mua cả lốc siêu xe hehe có mấy trăm à . Xe xịn lốp xe có loại bôm hơi , kính hậu là kính thật , đèn bọng có đủ sáng như đồ thiệt nhìu thứ lắm .

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019