Vui lòng chỉ cách sử dụng "Activator"

Jack Piaggio
19/9/2010 1:10Phản hồi: 15
Hi! Chào các bạn ! Vui lòng chỉ cách dùng"Activator".Thanks.
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em chỉ ghi công dụng, còn lại bác tự kết hợp sao cho phù hợp với bản thân là được.

giúp rồi thì giúp cho chót luôn nha.Activator nó có thiết lập cho màn hình đang lock mà kg cần dùng nút home or power vẩn có thể mở lên dc kg bạn.chỉ mình cách thiết lập với.cám ơn trước nha
Dùng iPhone cũng phải chịu khó mò chứ bác. Mà ở màn hình đó bác bấm home/power sẽ nhanh hơn dùng activator. Home/power em dùng 2-3 năm rồi mà chưa có hỏng đâu, chưa dùng qua mấy soft như activator hay quickdo gì cả. Bác đùng có lo xa.
khoapct
TÍCH CỰC
13 năm
Bác để dành nút Home bán lại cho Apple hả bác ! it bửa nó không hõng nút home mà nó hõng cảm ứng rồi khóc nhé! cái gì cũng hạn chế thôi chứ đừng có lời dụng nhiều sẽ ,,,,,,
Giữ gìn nút home có gì sai hả bác ? Xài cho lắm vào đến lúc JB cần nút home lại ko xài đc thì làm thế nào ? Xài hay ko xài nút home thì liên quan gì đến cảm ứng ?
Thì xài mquickdo nên hỏng cảm ứng, chắc ý bác đó là thế.
bác nói vậy là hơi nặng lời rồi.tại tui nhà nghèo kg có tiền mua máy mời nên mua máy củ dùng.làm sao biết dc người dùng trước họ có gìn giữ kỉ nút home kg.dùng máy củ thì phải nhẹ tay với nó nó mới xài đc lâu chứ.nếu mua dc máy mới thì sẽ kg hỏi những câu làm mất thời gian của bạn đâu.chả phãi ae trên đây khuyên nên hạn chế dùng home & power sao,nếu bạn biết cách thì chỉ mình còn kg thì thôi cần gì nói sỏ siêng zậy bạn?
mmmggg
ĐẠI BÀNG
13 năm
Đánh dấu cải đã! Thanks bibinguyen
motonggia
TÍCH CỰC
13 năm
Oánh dấu theo.........!
dinhhunghd
ĐẠI BÀNG
13 năm
Dùng rất tốt để giảm tải cho nút home. Ví dụ vào "in Application" chọn status bar sau đó mục double tap trong phần System actions chọn home button thì khi đang sử dụng App nào đó cần thoát ra chỉ cần nhấn 2 lần vào thanh bar ở trên cùng là có thể toát ra ko cần phải sử dụng nút Home nữa
Activator Em dùng đúng 2 chức năng là quá giảm tải cho mấy nút rồi, bất cứ đâu vuốt cái ra màn hình Home screen, và hold thanh status bar là thoát hết tất cả các ứng dụng nhớ cài MultiCleaner , cài quicklock có icon thoát cho dể và nhanh giảm dùng nút power
Từ lúc mình gỡ mquickdo chuyển qua dùng activator thì ko bị nữa.trước cứ gọi điện lại thi thoảng dính 1 phát bực lắm.hay vuốt vuốt dính đến mquickdo lại bị.=remove.khi cài sbsetting có luôn activator rồi.vào setting -> activator->at home screen->from screen bottom->sleep button(khi ở màn hình các icon đấy.vuốt từ dưới lên giữa màn hình để ngủ)setting -> activator->in application->from screen bottom->home button.(vuốt từ dưới lên để thoát ứng dụng) lưu ý: vuốt chậm...Những cái còn lại để nguyên...kinh nghiệm bản thân...
Sao bạn ko vào cydia vietnam ma cài cái activator tiếng việt ấy.mình lên ios 5.0.1 mình chẳng cần cái này nữa
Activator ko thế thiếu cho IP

Bạn cài Activator bản Việt hóa là dùng rất đơn giản! Acti kết hợp với RemoveBG giúp giải phóng 100% nút home (mở máy bằng nút Power hoắc tăng giảm âm lượng) kết hợp với RemoveBG để tắt tất cả các ứng dụng chạy ngầm, nói chung IP đã JB ko thế thiếu Activator và RemoveBG , Activator dùng tiện lợi và nhiều cài đặt hơn Quickdo nhiều!
long_pn
TÍCH CỰC
12 năm
Nút Power của mình bị đơ đơ, mò mãi mà không thấy tổ hợp nào thay thế được, nhờ các bác giúp đỡ.
Mình thấy thay Sleep button chỉ sau vài giây thì có tác dụng, còn để lâu là hết.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019