[Vui] Những cách đặt tên cho thư mục phim "người lớn"

ND Minh Đức
17/9/2018 14:54Phản hồi: 328
[Vui] Những cách đặt tên cho thư mục phim "người lớn"
Hôm trước một thành viên Group Tinh Tế trên Facebook có đăng câu hỏi khá hài hước rằng “Bạn đặt tên thư mục chứa phim người lớn trong máy tính là gì?”. Status này đã nhận được hơn 600 lượt bình luận chỉ sau một đêm, bên dưới là đầy những câu trả lời đầy hài hước về cách đặt tên chứa các thư mục “nhạy cảm" của anh em. Bên dưới đây là tốp 12 cách đặt tên cực kỳ buồn cười. Anh em nào đang có con cháu thì cũng lưu ý về những tên gọi mang tính “gợi ý” này nhé.

328 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

athonl
TÍCH CỰC
6 năm
New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New folder/New New folder/folder/New folder/New folder/New folder/.......
colenao00
TÍCH CỰC
5 năm
@athonl đồng râm :v
thuyte37
ĐẠI BÀNG
6 năm
System/data/obb
Onedrive/Image/...
caoquoctuan
ĐẠI BÀNG
6 năm
Xem Xong Xóa
ai la ai
ĐẠI BÀNG
6 năm
D:\Phim
@ai la ai Hồi học thực hành máy tính, nhiều thằng nó lừa em thế này đây, nhìn kích thích vãi.
Toàn lưu trên mây hết rồi cho mấy hãng thuê lại. Lúc cần xem chỉ cần gõ xuân vãi cả đái.cơm, pỏnhúp.canh, vàng lăn xình xịch.teve,.... thế là xong. Đi đây đi đó còn mở đt ra xem được. Các bác lưu vào máy làm gì cho tốn dung lượng 😁
@#JK bác chịu khó sưu tập dữ
@phoden haha hồi xưa làm bên kiểm duyệt nội dung của MXH nên có sưu tầm được 1 ít, mà nghỉ làm ở đó 2 năm rồi =))
ndthuan95
ĐẠI BÀNG
5 năm
@phuongduy2908 các bác nén lại đặt mk là ko bị gì đâu, up chay chả bị thì sao
@#JK Mình cũng lưu trên google photo 6tb có bị gì đâu. Nhưng mình đăng ký acc mỹ còn bạn là vn thì phải. Trên onedrive có cái điều khoản là ms không được quyền quét, can thiệp hay xâm phạm dữ liệu cá nhân nếu bạn chọn không chia sẻ riêng tư gì đó. Lúc tạo tài khoản cũng có, cái đợt onedrive bị mất còn 5gb phải xin lại mới thành 15gb là có cái đó mình đọc rất kỹ, và mình chọn tắt hết
:eek::eek::eek:
Others, Sys, Tiếng Nhật, New Folder...
Ủa cái New Folder của mình nhiều người cùng ý tưởng ghê ta!
konkot
TÍCH CỰC
6 năm
@megane_senpai New folder.exe
Không ai dám mở nhé
doccoc
TÍCH CỰC
6 năm
@konkot dân it mới k dám mở, dân gà mờ j cũng click hết
anhkhoa00021
ĐẠI BÀNG
5 năm
@konkot IT ko dám mở mà dám xóa =))))
Bookmark của mình là Tinhte.vn, anh em hiểu chứ :">
athonl
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân Éc. Mod vào tinhte để TD cơ à.
Lewisphi
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân 😁:D
meoghe
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân tưởng phải để Tinhte.jp
Chung Tu Phi
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân tinhte.jav đi
D:/nhac/phim/phim tâm lý/phim hành động/phim kinh dị/
Tư tưởng HCM, Giáo trình triết học nâng cao Mac-Lenin 😁
Thien Quoc
TÍCH CỰC
6 năm
@Hero of Newage Đù, hôm trước có thằng nào bên voz đề vậy, ông già nó là giảng viên học viện cán bộ TP, click vô coi thử ông con học thế nào. Giờ thiết bị thông minh duy nhất của nó là cái lap, do tịch thu thì hết cái học, smartphone lẫn tablet chưa biết bao giờ hết cấm vận.
@Thien Quoc Quá nhọ! Người nhà làm bên học viện cán bộ thì nên đặt tên kiểu như là:
Sức bền vật liệu; kinh tế vĩ mô, vi mô; lịch sử hình thành và phát triển của xã hội loại người; học thuyết vũ trụ; xã hội học; tiếng anh cổ..... 😁
gonnguyen90
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hero of Newage mình thì tạo acc trên xvideos, trong đó tải lên clip, hoặc thích cái nào lưu vào acc là xong, mỗi lần xem chỉ cần vào chế độ ẩn danh là xong
các phụ huynh cứ này mà lần ra 😁
@1hoi1chai dành cho gà mờ thôi chứ chuyên nghiệp rồi thì nói gì nữa bác, thiếu gì cách để giấu :D
Thien Quoc
TÍCH CỰC
6 năm
@cuhiep Nhiều khi đến tuổi phụ huynh châm chước thôi, bên công ty tôi có thằng con cũng làm búa xua mà quên mất bố nó, tức là đồng nghiệp tui phụ trách IT công ty. Ông còn cài pm giám sát truy cập web của con mà nó còn ko biết nữa kia, pm viết riêng nhé. Mà phát hiện ra thằng nhỏ lớp 11 mà thích 3some mới ghê chứ, tui an ủi ít ra là nó thích gái, mở ra toàn gay thì bỏ mịa.
androidms
ĐẠI BÀNG
6 năm
@#JK Bỏ nguyên thư mục ra khỏi search result là xong.
Nên update thuộc tính thư mục và Files thành System và ẩn file system thì đố tìm ra.
@androidms Mình quăng thẳng vô system32
Qqwardwr
ĐẠI BÀNG
6 năm
lằng nhằng làm cc gì ? làm việc gì cũng phải rõ ràng
jav cap.PNG
@Qqwardwr vãi các thánh haha
@Qqwardwr trai thẳng phải như bác =)))))
@Qqwardwr 😁:D BOY ở đây chứ đâu
@Qqwardwr Máy của mình bảo mật khuôn mặt, bitlocker, nên để đâu cũng chả lo, mở máy lên là vướng ngay bios pass với bitlocker pass, vào tới login là pass ms
mình đặt "Clip hot", muốn an toàn thì nén nó lại thành zip hoặc rar rồi đặt pass là xong, có thánh cũng ko mở được 😁
@nhoxlkprocute214 Trước có cái này lợi hại lắm nè bác, mà lâu lắm rồi em không dùng lại. Bác cứ thử xem sao nhé
https://phanmemtop.net/folder-guard-full-...../
quochung311
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nhoxlkprocute214 Mình đang xài Free Hide Folder. N đòi nhập key thì cứ skip.
@kaothenhi em xài Win7 chắc vô tư thôi, em toàn phải nén file đặt mật khẩu, có cái để 1 năm buồn buồn coi lại quên mất tiêu mật khẩu @kaothenhi @quochung311
comtamopla
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giáo Trình Du Học Á - Âu 😁
files/system/plugin/hosts/cookies/cache/
----loa* luan
----dong tin*h
----cho* thú
HungAnh9
TÍCH CỰC
6 năm
@nguyenminh56547 hùi đó đường truyền ko có, tải xong quý như vàng 😁
cũng thường đổi đuôi sang file hệ thống (.dll) rùi quăng đâu đó trong system32, đố ai mò dc :D tới mình cũng chả nhớ luôn, mỗi lần ghost hay cài lại quên mất :D
win323
TÍCH CỰC
6 năm
để hết trên mây rồi
@win323 Share link em với...
@win323 Mạng yếu hay mất mạng hay đi ra ngoài vùng internet thì khỏi chơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095