[Vui vẻ] Lái thử Suzuki Super Carry Van - Track Focus, vui và thể thao đến lạ

chuyengiaphaxe
24/5/2018 1:29Phản hồi: 86
86 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Em này về thẩm mỹ đi tí là đẹp ngay 😆

Suzuki Nhật có mẫu mới rồi, mình vẫn cái mẫu xe từ hơn 10 năm nay.😁
SPL
TÍCH CỰC
6 năm
Em này thì thôi rồi, hồi trước có người lấy nó đua 3 cái cột đèn với Innova thì Ỉn thua lòi kèn ;) Độ trợ lực cho em nó có phải đỡ to tay không, giống em Wagon ấy 😁
hoanggia
ĐẠI BÀNG
6 năm
đọc xong bài mà không hiểu người viết bài này với mục đích gì? bài viết kh có ý nghĩ, hay là quảng cáo xe
nemesistan
TÍCH CỰC
6 năm
Nếu được cho cải biên như các nước khác, mua về chế thành mấy em như này

Thì yêu luôn
Andre Do
ĐẠI BÀNG
6 năm
ricer
hiện tôi đang sử dụng xe này phiên bản window van7 chỗ, phải nói cực kỳ tiện dụng. tôi tháo 2 băng ghề sau ra đòng lại giường, tủ, kệ bếp cực gọn, vợ chồng tôi đi phượt xa cực kỳ tiện lợi. tối có thể ngủ lại trên xe, nấu nướng thoải mái. tắm rửa thị hơi hạn chế. sắp tới tôi có dự định nhập về tấm pin NLMT để lắp trên nóc xe. có thể dùng điện cả tuần.
laketears
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mssunu Cho em hỏi độ chế vậy gặp công an thì có vấn đề gì không ạ. Em cảm ơn.
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@laketears Đăng ký trên giấy là xe 7 chỗ do đó độ vậy không có vấn đề với bồ câu bạn nhé!
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mssunu Thích kiểu phượt như bạn mà chưa có điều kiện 😔
300 thì bằng con morning van rồi. :/
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@o0tobite0o Bằng giá tiền chứ không thể bằng tải trọng, sức chứa để chở hàng hóa bạn nhé. Kinh nghiệm cho thấy đa số mua morning hay spark van vì giá rẻ né thuế, để rồi hàng hóa thì chở không được bao nhiêu và rồi lén chở thêm người (>2 người) sẽ bị bồ câu vịn rồi mất tiền ngu còn hơn nữa đấy bạn 😃
mrchonmap
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mình từng sử dụng con này hơn 1 năm
Xe đơn giản không có gì để hư
Máy trâu bò tải hàng cực khoẻ so với động cơ 1l, tải hơn 1t vô tư
Khoang chở hàng to cộng thêm là xe van nên chạy được giờ cao điểm
Xe không có trợ lực nên đừng đánh lái chết, chạy tốc độ cao hơi phiêu không có cảm giác bánh xe bám đường
Có một điểm chú ý là bộ phun xăng với máy phát điện con này để dưới gầm không hợp lý nên khi rửa gầm xe xịt kĩ quá sẽ bị cháy
thanhvng
ĐẠI BÀNG
6 năm
3 tháng học lái của em gắn liền với chiếc xe này. Xe cực bền và chả có gì để hỏng.
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhvng Bạn học lái bằng con này, sau khi lái mấy xe khác sẽ cảm thấy rất dễ lái đấy ^.^
Xe này cực bên. Thấy mấy công ty chở nước chạy quá trời lâu mà không thấy hư hỏng gì. Đại lý suzuki thì nhiều nhưng mình thấy chỗ này tốt: http://suzukinama.vn/suzuki-blind-van.html
vrthucteao
ĐẠI BÀNG
5 năm
xe này có điều hòa ko nhỉ?
😁
@vrthucteao Hình như là có 2 bản, bản có máy mạnh và bản chỉ có quạt gió.
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@vrthucteao Mặc định từ hãng ra là chỉ có quạt thôi bạn nhé. Nếu muốn máy lạnh hãng sẽ lắp thêm cho bạn (giá khoảng 11 triệu), nếu đem ra ngoài lắp thì tầm 7-8 triệu bạn nhé
Voi Bố
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ghế phụ có gập lại để chở hàng dài được ko? Khoang hàng chỉ có 1m7 thì ko đủ cho nhu cầu của mình rồi!
donaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Voi Bố Ghế điều chỉnh tựa lưng được nhưng ko gập được nhé. Thùng hàng chứa được khoảng 50 thùng bia lon, trọng lượng hàng có thể lên đến 2 tấn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019