[Vui vẻ] Quầy lưu niệm tại trụ sở của Apple bán gì?

TDNC
29/3/2017 4:41Phản hồi: 69
[Vui vẻ] Quầy lưu niệm tại trụ sở của Apple bán gì?
Một anh bạn vừa gửi cho mình số hình này, chụp tại cửa hàng bán đồ lưu niệm của Apple. Cửa hàng nằm ngay trụ sở chính của Apple hiện nay (số 1 Infinite Loop, California, Mỹ). Ngoài các sản phẩm iDevice mà chúng ta đã biết quá rõ thì cửa hàng còn bán cả áo thun, ly sứ, bình giữ nhiệt, bút, sổ tay... Trong đó có nhiều món Made in USA. Đặc biệt áo thun được Apple đóng gói khá đặc biệt, nhìn như những chiếc iPad. Mời các bạn cùng xem hình:

Cám ơn anh Peter đã gửi hình cho mình.
(Thank you, Peter).

Trụ sở Apple nhìn từ bên ngoài

Đây là cửa hàng bán đồ lưu niệm của Apple, nhìn từ ngoài vào

Anh bạn của mình đến đây mua sắm khá thường xuyên, anh nói hàng hóa ở đây được thay mới mỗi năm để tạo cảm giác mới mẻ

Bên trong vẫn trưng bày các sản phẩm điện tử tương tự như cửa hàng Apple Store

Còn đây là góc phụ kiện và quà lưu niệm. Năm nay diện tích cửa hàng bị thu hẹp lại so với những năm trước. Theo lời của một nhân viên Apple ở đây thì họ đang chuẩn bị dời cửa hàng sang trụ sở tương lai Apple Park, diện tích rộng hơn, hoành tráng hơn

Bán cả bình giữ nhiệt

Quảng cáo

Cả hai màu đều có logo trái táo ở bên dưới

Ly sứ

Quảng cáo

Đây là bút bi, vỏ làm bằng nhôm, thiết kế có vẻ cũng là nguyên khối Unibody

Bút bi màu Rose Gold và Gold 😁

Sổ tay có logo Apple

Đây không phải là iPad, nhắc lại, không phải iPad các bạn nhé, đó chỉ là áo thun mà thôi :D

Áo thun và hộp được đóng gói khá đẹp mắt, kèm theo đó là những hình ảnh, logo, icon đặc trưng của hãng như hệ điều hành Mac, Siri, phần cứng

69 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ưng mỗi cái bình hehe
duaIshock
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Mr KOP Cũng ưng nhất cái bình giữ nhiệt ^^
tintin1993
ĐẠI BÀNG
7 năm
@duaIshock Cái bình đó xài cũng như mấy cái binh thường . Nhưng được cái có Logo nên ai cũng hỏi mua ở đâu
hell no
TÍCH CỰC
7 năm
Bút bi và sổ tay đẹp quá :O
Dedj
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chất lượng Apple, giá cũng rất Apple 😁
Bán dao dùng để cắt cổ chứ gì nữa, quyển sách in mấy hình vớ vẩn bán chục củ 😁 tha thu lời ...

Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
@DoremonSSJ3 Haha tội nghiệp thanh niên bị cả diễn đàn coi như cờ hó =))) , cmt là bị chụp mõm , thấy tội con công việc seeser ăn không nói láo 😆) haha
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@DoremonSSJ3 Bạn biết quyển sách cũng in hình như vậy của LV giá bao nhiêu không?? Google đi nha, những món đồ này vốn dĩ ko dành cho người như bạn thì bạn ko nên phán xét nó về giá, lời bạn nói chẳng khác nào chê người mua giày LV 20 triệu trong khi bạn mua giày LV giả có500k và bạn coi những người mua LV thật là ngu nên bị LV hút màu chỉ có mình bạn khôn thôi, khôn nhưng vẫn nghèo haha
@nin_kute Hình như bạn nhầm, bọn nó giàu chứ bạn có giàu éo đâu? bạn bán đc quyển sách 500 đô à mà sao hãnh diện thế 😁 hay đến cái thìa cũng ko làm đc :D.
nin_kute
TÍCH CỰC
7 năm
@DoremonSSJ3 Bạn đang "nguỵ biện" đấy, mình nói sách này giành cho ng giàu ko phải giành cho bạn và bạn bảo mình nói mình "giàu" @.@ vừa nguỵ biện vừa "nhét chữ vào mồm" hèn chi cả diễn đàn khoá mõm bạn như một con cho 😃
supersheep
TÍCH CỰC
7 năm
Không liên quan nhwng mình muốn hỏi ai thiết kế giao diện cho tinhte mà càng ngày càng rối, càng khó chịu và khó theo dõi đến vậy?
a_shun
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hic chắc đắt lắm =))))
Apple không bán bình chữa cháy mini nhỉ??? 3% ôm b om là rất cần thiết thứ đó 😁
Seventy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Thích cây bút với bình giữ nhiệt
Đã là đồ lưu niệm thì thích mới mua còn ko thì thôi chứ việc gì mấy "truỵ" vô chê đắt là thế nào 😆 sao cứ phải xoắn lên như cá mắc cạn thế nhỉ 😃
bình đẹp đó
Các bác cho em hỏi? Mấy cái này apple sản xuất luôn hay mua của đơn vị khác gắn logo táo lên nhỉ?
vanhao113
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Du210786 Sản xuất tại Trung Quốc.
Ếk Kốm
TÍCH CỰC
7 năm
Cho em hỏi ngu cái: Sao lại là "bút pi" mà không phải "bút bi" ạ???????
Muốn mua áo thun apple. Bằng cách nào vậy các pro?
nhìn gian hàng là biết tại sao nó giàu nhất rôi
Kết cái áo thun in hình siri ghê 😔...chắc giá cũng ếu rẻ...
cả cửa hàng ưng nhất cái bình nước màu bạc :rolleyes:
thấy ở mình có nhiều đồ quét cái logo táo lên như áo quần, giầy dép mà sao không thấy bị bắt sử dụng logo và thương hiệu Apple trái phép ta?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019