[Vui vẻ] Trên tay "sát thủ" của iPhone (2008): Nokia 5800 XpressMusic

TDNC
4/11/2014 4:2Phản hồi: 499
499 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

biladin123
ĐẠI BÀNG
9 năm
😃 một thời đã chơi từ 5200 đến 5700 rồi 5800 chờ mãi a nó kìa ko chịu ra 5900 thế la chuyển qua với a sony từ đời k850i đến aino u10i ...
Điện thoại 1 thời học sinh của mình...hồi mới ra dùng con nokia 5700 loại xoay bàn phím đã thấy độc rồi.Một thời gian sau đổi qua 5800 cũng vì anh bruce wayne(batman dark knight) dùng thiết bị này làm mình ''bị'' mê đắm
Rồi 1 thời gian cũng vì batman the dark knight rise mình cũng đứ đừ vì lumia 800
Và rồi giã từ Nokia khi seri Batman kết thúc...Cũng là lúc Nokia rơi vào tay Microsoft
download.jpg nokia-lumia-900-batman-dark-knight-rises.jpg
cái loa đằng sau hình như là loa Mĩ
nokishock
TÍCH CỰC
9 năm
Ôi HTC Diamond huyền thoại, vẫn còn giữ em nó mặc dù em chỉ còn là xác không hồn 😔
@nokishock 😃 hồi đó cũng mê e nó dữ dội, nhưng ại mua touch pro. 1 thời lừng lẫy HTC với nhưng máy chạy window 6.0-6.5
trc cũng dùng em này 3 tháng. công nhận cảm ứng điện trở chuối thật, thà dùng đt bàn phím còn hơn, nhưng công nhận em nó nghe nhạc tuyệt vời thời đó, chụp ảnh ngon😃, pin khá tốt
foxpro.ntt
ĐẠI BÀNG
9 năm
điều đầu tiên khiến iphone 2 lần đầu ra mắt đã ăn đứt đối thủ là màn hình cảm ứng điện dung, trải nghiệm cảm ứng hoàn toàn khác biệt
@foxpro.ntt iPhone 2G ra mắt 2007 nhưng đến iPhone 3G mới tạo được tiếng tăm, 1 bước ngoặt lớn nhờ Appstore chứ ko thì cũng RIP như Symbian.
Điểm khác biệt của iPhone OS lúc đó là ra mắt AppStore
BACkJ5
ĐẠI BÀNG
9 năm
cũng chỉ tại lúc đó hầu như toàn cảm ứng điện trở,ko hỗ trợ đa điểm như ip
hongducwb
TÍCH CỰC
9 năm
nhớ hồi trẻ trâu cấp 3 máu đt cảm ứng thật, tuy chỉ là điện trở =))
1 thời dùng con này .Nghe nhạc cực đỉnh ....
Mình nghĩ là x6TE="ku_tin, post: 43636079, member: 796119"]mơ ước 1 thời của em là con gì cùng dòng này luôn mà dùng càm ứng điện dung máy đầu tiên của nokia dùng điệm dung luôn quên mất tiêu cái tên rồi hix nhìn mấy máy này nhớ ngày xưa thèm gần chết[/QUOTE]
Minh
ngthgila
TÍCH CỰC
9 năm
mod @TDNC làm e khóc :'(
Dạo này tinhte hay review hàng cổ câu view nữa.hahah
LuisYuri
TÍCH CỰC
9 năm
hồi xưa thằng kia học trong lớp có cái nokia express music...thế là nó được làm hot boy...bây h thì mình cầm cái ip4 mà chả ma nào ngó tới
quá phũ 😁
@LuisYuri 6,6+ thì may ra, chứ ip4 thì....:D
LuisYuri
TÍCH CỰC
9 năm
@powenramp thế mới nhọ...quá phũ cho đội con nhà nghèo
Ngoc7621
TÍCH CỰC
9 năm
@LuisYuri 6+ là có cả đống ngay.
vẫn đang xài 5530, đàn em của 5800, thiết kế khác hẳn, đẹp gọn, thanh mảnh hơn, chứ k xấu như 5800 :v
https://www.google.com/search?q=nokia+5530&client=opera&hs=a8g&biw=1242&bih=609&source=lnms&tbm=isch&sa=X&ei=YOVYVKaDCIOxmwXHsILYCA&ved=0CAYQ_AUoAQ
thang_1234
TÍCH CỰC
9 năm
từng 1 thời cuồng con này ... ngày nào cũng lên mạng xem em nó ... cuối cùng mua C6-01
nhớ X6 thần thánh, cảm ứng điện dung đầu tiên của Nokia Nokia-X6-Pink.png
Cái smart phone đầu tiền mình xài là 7610, lúc đó mua là 4.990.000đ viễn thông A trên 3/2.cảm giác ko bao h quên khi đó nó ko biết diễn ta ntn.tình yêu đầu 😃
aciadgnuh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Phongnguyen286 con này cũng ngon bác ợ, trước em dùng mấy năm nhưng cho mất rồi, tiếc quá @@
Ôi, một thời oanh liêt. Con điện thoại đầu tiên mình mua tặng gấu 😁

Sent from my iPad using Tinhte.vn
@pham.kelvin Quá ghê cứ như mua ip bây giờ bác nhể :D
Con này mình có xài 1 thời gian khá lâu, chỉ nghe nhạc là hay, còn lại cùi. Thèm cái bàn phím QWERTY kiểu iP mà ko có, mỗi lần nhập liệu phải nhảy vô giao diện bàn phím riêng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019