Wall Street Journal: iPhone mới sẽ có màn hình ít nhất là 4"

Didu
16/5/2012 14:20Phản hồi: 364
364 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

man hjnh 4.3 la vua dep. To qua kung bat tien
lên 4inch làm gì mất hết bản sắc của ip,3.5inch là tuyệt vời nhất mà =))
hỏi ngoài lề chút xíu, muối mới lên giá hả các bác o_O
Chẳng thèm gõ phím vs mấy cái tk anti fan nữa .
@hungdollar_99 thím phán thánh quá em cũng đâu dám theo, nhà em nghèo đủ mỗi tiền mua muối nên cũng ko có "AndRoid" vs "Ios" mà dùng 😁
thế mà vẫn cứ gõ :-j spam kiếm bài àh @@
Lupa
ĐẠI BÀNG
12 năm
nói xàm =)
chú biết dc bao nhiêu về apple mà phán 1 câu xanh rờn thế =)
tôi chả biết thiếu đồng bộ hay ko chứ hiện tại, khi nói tới tính đồng bộ giữa các thiết bị, và hđh liên kết với phần cứng nhất thì ngta nói iOS =)

người ta nâng cấp phần cứng để có thể nâng cao trải nghiệm người dùng hơn (games, app....) =)
ít ra ios5 vẫn chạy mượt trên máy 3gs, chứ đem android 4.x lên các máy đời cũ chắc giựt tung chảo =)

thế thì chú phải xem lại tại sao mấy công ty khác ko làm dc nha =)
@Lupa bác phán quá chuẩn .
mình ghét iphone, nếu có ai cho thì sài chứ ko bao h bỏ tiền ra mua
@bigbangqn1994
vậy là gái k theo bác đâu, ăn chơi lại sợ mưa rơi.Dùng đi bác, nghiện rồi thì đừng bảo anh em chỉ vào con đường tội lỗi.

Em hỏi bác Girl bác có thick ko, thì thằng công nghệ này nó chẳng khác gì em chân Dài đến nách.

ha ha. Bác ngồi đấy mà đợi Apple cho nhé
@colour308 mình có 1 cái iphone 4 rồi, cũng thấy bt thôi, có thấy con nào theo đâu, ko phải do giá thành mà do apple quá đọc quyền, ko có bluetooth, tấc cả phải qua itune,v.v.v... nên mình ko thích nó
@bigbangqn1994 ip4 ma ko có bluetooth á . Xem lai di
Lupa
ĐẠI BÀNG
12 năm
@hungdollar_99 chắc bạn ý ko bắn file qua bluetooth dc như mấy đt khác nên chê đó 😁
@bigbangqn1994 Nói ra là biet anti fan xí đú rồi, hoặc loại có máy mà ko biết xai, jailbreak xong la blu bắn ầm ầm, ifunbox la khỏi đồng bộ gì ráo.... Haizzz, sao ko chê lun là nó ko có flash, cấu hinh yếu, màn hình nhỏ lun đi 😆
ghét thì phải là nếu ai cho thì bán đi mua cái của hãng khác chứ sao lại xài =))
@heaven tad mình có iphone 4 là do ông anh rể cho chứ hơi đâu mà đi mua, chẳng lẽ đồ ổng cho mà đem bán à. Sau này mua GL S2 sài sướng hơn
ifxt
ĐẠI BÀNG
12 năm
Lót 4S hóng. Cứ chờ đã ko tin được tin đồn 😁
bluetooth ở VN đúng kiểu làm cảnh😁

Sent from my Galaxy Nexus using Tinhte.vn
cái này acũngng đoán được hichic
mình RẤT GHÉT ai-phôn, ai cho thì mình xài chứ mình KHÔNG BAO H BỎ TIỀN RA mua =)) MÀ mình cũng có 1 con ai-phôn 4 rồi =))))
@luke valentine con cáo va chùm nho =)), keu ko thix xài iphone4, ko dám jailbreak sợ máy hư vậy mà đòi mua galaxy s2, chắc xài android cũng chả dám cài soft hay up rom =))
@leminhtu88 android thì khác, mới mua về sẽ up rom ngay, còn iP là do mình ko bao đọc các tin tức và bài báo viết về nó nên ko biết jailbreak sẽ có tác dụng gì, có giống root máy gs2 ko
thông cảm đi , mình chỉ dùng nó để chơi game thôi, còn mấy cái khác thì ko sài, còn mình ko biết jailbreak , thấy thằng bạn jailbreak cái 3GS của nó sau đó bị hư nên minh ko dám
@bigbangqn1994 ip4 mà ko jailbreak thì thoi an phan xài di, chuyen wa android làm gì, vì android chủ yếu để vọc, ko dám vọc thì xài 1200 cho chuẩn =))
@leminhtu88 ip mình ko thích và ko biết vọc, còn android thì khác, nó là hệ điều hành mở nên vọc cũng dễ hơn và có nhiều diễn đàng cũng chỉ các vọc, các diễn đàn về ip mình ko thèm vào nên ko vọc
@bigbangqn1994 với người dùng cuối thì android hay IOS cũng như nhau thoi, mở là mở cái gì trời
@leminhtu88 mình nghĩ cũng đúng vì mình chưa sài qua android cao cấp nào, chỉ có galaxy y thôi, mấy cái khác thì chỉ sài khoảng nữa ngày thì trả, nhưng theo mình thấy thì ngay ki mới mua về thì nhận thấy sự khác biệt của hai dong OS ngay, và mình thích android từ đó, và ghét iOS cũng từ đó lun
@bigbangqn1994 về cơ bản, thì nguoi ta chỉ phân biệt máy chay android, ios hay wp v.v thoi, vì dùng chung hdh thì có những nét tương đồng, ví dụ, mún tim hiểu vọc vạch IOS, ko hẳn là phải mua ip4, chỉ cần cái ip2g trải nghiem là cũng đủ hiểu IOS như thế nào, android cũng vay, galaxy Y là tot rồi, cũng ko khác mấy cái dt chay android khác đau
apple chơi shock ra hẳn cái 6" đè bẹp galaxy note =))
đợt này mà ra màn hình 3.5" nữa thì chia tay apple nuôn
@lasttime1269 em sợ cơn nghiện lên Bác lại ko chia tay đc ấy chứ,ham hố hơn lại khổ vợ khổ con

chán thì bán cho em, em đang thèm đây
4" thật tuyệt
cái này thì ai mà không biết 😁
sunganchoi
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ip 5 mới 4 inches bán kèm phụ kiện iThumb để nối dài ngón tay cái ra kéo cảm ứng cho mượt 🆒​

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019