Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[WardsAuto] 10 chiếc xe có nội thất tốt nhất năm 2017

levuongthinh
19/4/2017 22:51Phản hồi: 49
49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Trong danh sách thấy mỗi 2 con BUICK LACROSSE và MAZDA CX-9 là nội thất đẹp. Còn lại thấy ko đẹp lắm.
Nói về nội thất mà thiếu Mercedes thì quả là thiếu sót.
nhoclovely26
ĐẠI BÀNG
7 năm
mẹc không có nhỉ, thấy mẹc đẹp nhất
Chiếc này gọi là số tự đồng hả các bác? Số tự động thì làm sao chuyển sang chế độ chạy lùi nhỉ? Có nút bấm à?

viet1985
ĐẠI BÀNG
7 năm
@lonely_haipro Em nghĩ chiếc này như Mec đó bác, cần số sau vô lăng 😃
thanga
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nội thất sang trọng và quý phái được liệt kê ở đây đều là có màu theo tông sáng, không có màu đen. Rất đẹp. chính vì vậy mới hiểu các hãng như toyota, mazda, kia, honda ... sao lại thấy tối um trong nội thất bởi làm toàn màu đen và trong tờ rơi thì đều giới thiệu là "màu đen sang trọng". Mong mấy hãng còi này làm nội thất màu sáng này cho dân ngèo như mình mua, đi kiếm cái xe khoảng 1 tỷ có màu nội thất theo tông sáng, hay kem... không có !!!
teamqili
TÍCH CỰC
7 năm
@thanga ủa sao k có, xem em giá hãng đề xuất là 1 tỷ thêm 8tr có nội thất màu be nè ^_^ crossover...
tất nhiên giá em lấy xe thì dc giảm tới 40tr, hehe...
chatnever
TÍCH CỰC
7 năm
Range Rover Velar với Porsche Panamera 2017 đẹp thế mà không lọt vào top nhỉ :eek:

taunguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
nâng bi CRV trá hình à
Kia và huyndai vnaxuki ko có à ta
Hùng Levis
ĐẠI BÀNG
7 năm
nhìn con ALFA ROMEO GIULIA với cx9 có gì đâu mà vào top nhỉ
giapnv272
TÍCH CỰC
7 năm
thiếu Range Rover Velar và Mer S thì đúng là thằng chấm điểm bị khùng
Mình nghĩ khả năng cái này chấm theo phân khúc nên mới có chuyện CRV lọt vào danh sách này được, tuy nhiên bài viết ghi hơi sơ sài và thiếu sót dễ gây ngộ nhận. Chứ nói riêng về nội thất chưa tính các thứ khác thì xa Á sao có cửa vào so với xe Âu được. Các anh bự như Mer, BMW, Porches đều vắng mặt thì thấy nó sao sao ấy.
hl80
TÍCH CỰC
7 năm
@asinthanthanh Porches Panamera đời 2017 mới đẹp, còn đời trước đó thì nhìn sẽ rối mắt, toàn nút và nút. Mer, Audi và BMW đã quá cũ vì dùng cùng 1 cái nội thất đã 4-5 năm rồi chưa thay đổi gì. E-class đời 2017 cũng đem cái nội thất của S-class đưa vô, Audi thì chỉ có bản concept của Q8 là thấy thay đổi hoàn toàn nội thất, còn BMW thì i8 đã ra lâu lắm rồi.

Mình chỉ thấy thiếu sót là Panamera 2017 ko được chọn, vì nó quá đẹp và hiện đại mà ko rối rắm như phiên bản cũ.
hpht
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy chú chê cr-v mắc có vấn đề rồi!^^
Sao mà sang quá vậy nè? Ực ực

Countryman và Bentayga là đẹp
Kaito kid.
TÍCH CỰC
7 năm
nhìn con CRV lắc đầu 😁
nội thất đẹp thế này mà vẫn ít người mua nhỉ, ngoài đường chạy hiếm thấy.
mình nghĩ kia moring vios nội thất đẹp nên họ mới mua nhiều, chạy đầy ngoài đường

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019