Wi-Ho! ra mắt dịch vụ cho thuê cục phát Wi-Fi du lịch: hỗ trợ 65 quốc gia, giá từ 132.000/ngày

TDNC
20/11/2017 9:40Phản hồi: 79
79 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn gọn nhẹ hơn cục của Laxgo, giá có vẻ cũng rẻ hơn chút.
metronome
TÍCH CỰC
6 năm
Dạo này giới tính ko biết đâu mà lần, cầm nhầm súng là chết 😁
mẫu nhìn nguy hiểm quá...
12 giờ
ĐẠI BÀNG
6 năm
Giá khá là chát.
Nước khác mình ko biết nếu đi Đài Loan thì thà bạn mua 1 sim của Đài Loan ngay từ Việt Nam sau đó sang đó mua thẻ mạng 4G của nhà mạng đó giá 480NTD khoảng 350.000VND là đc dùng 4G thoải mái cả tháng rồi.
tvu732
TÍCH CỰC
6 năm
@12 giờ Mua sim ĐL ở VN như thế nào bạn?
12 giờ
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tvu732 Trước mình đi đóng visa ở gần đó có chỗ bán đó. Hoặc nếu bạn sang bên sân bay bên đó sẽ có người việt phát sim miễn phí dùng có thời hạn(3 tháng) bạn lấy dùng tạm cũng đc, mình ko biết có phải lúc nào họ cũng phát hay ntn mình ko rõ.
Cái này chỉ thích hợp dùng nhiều người. Chứ đi 2 người hay 1 người thì mua sim rẻ hơn và mạnh hơn nhiều. Mình không thích sài cái này. Đi cầm điện thoại đã bực rồi. Còn cầm thêm câi này nữa bực thêm
Nói như mấy đại ca cmt trong này chắc ko ai kinh doanh dc rồi 😁
cvn
TÍCH CỰC
6 năm
Mấy ông này hay lập lờ không nói giới hạn dung lượng bao nhiêu MB/ngày.
Rau điên
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cũng hay đấy. Mấy ông trên kêu mua SIM, qua Mỹ hoặc châu Âu mua thử xem 😃. Đợt đi Mỹ vừa rồi mua cái SIM 45$ được có 4GB, dùng vèo cái hết.
@Rau điên xài coi film thì lại chẳng mau hết :rolleyes: vả lại $45 mà chỉ có 4GB data, mỹ rẻ hơn úc nhiều mà úc nó còn được thế này
Call, text, data
https://www.kogan.com/au/buy/kogan-mobile-prepaid-voucher-code-extra-large-30-days-16gb-490/?gclid=Cj0KCQiAl8rQBRDrARIsAEW_To-wj9QpWrSAAS1wsBgeqQF9HcQozKGxA6CbcohgFpJyeRmFx9xoF0waAisDEALw_wcB
Data only thì
https://www.finder.com.au/broadband-plans/ovo-mobile-broadband
AUD60 50GB; AUD70 100GB xài tẹt đến lúc về :rolleyes:

Thuê ba cái đồ quỉ này tính theo ngày, bèo bèo tháng 30 ngày cũng bay 4 củ.😁 úc thì gần 7 củ, thôi để tiền đó làm 2 con sim 100GB vẫn còn dư tiền ăn bánh uống cà phê
ndacthien
TÍCH CỰC
6 năm
@finalmagic Cho mình hỏi thăm bên Châu Âu có bán Sim Data như bạn nói ở Sân Bay kg?
@ndacthien Bác đi nước nào thì tìm nước đó chứ hỏi thế thánh trả lời 😁, sim data only thì ở đâu chả có Vd anh https://www.vodafone.co.uk/shop/bundles-and-sims/sim-only-data-bundles/
gaodenvang
TÍCH CỰC
6 năm
Mua sim ngon hơn, có gì còn gọi gái về hotel ngủ cho vui chứ phát wifi làm gì
Tới đâu thì mua sim tại sân bay.. Thỏa thích vi vu... Đi có 1 tuần nên ko quan tâm lắm ... A hihi
đi khoảng 5 ngày thì mua cục này tại VN cho nó tiện
chấp nhận được
nnn1234
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thái Lan mà hơn 100k/ ngày thì chát nhỉ. Sim 4G bên đó kích hoạt có 20 bath (14-15 ngàn đồng) dùng 7 ngày, 500 Mb. Nhưng chỉ phù hợp check mail, bản đồ, viber... Chơi cả wifi thì hoành quá!
timmyvo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Việc mua sim tại sân bay bây giờ là cực dễ, đối với anh em rành công nghệ thì có thể tự tìm hiểu trước ở nhà mua thế nào và gói cước ra sao, thêm nữa là có mấy app hỗ trợ book tour du lịch có cho book sim luôn, đáp xuống là pick up ngay, thế thì cần gì dùng dịch vụ này. Giá cả hoàn toàn rẻ hơn rất nhiều.
Ko rõ thiết bị này hoạt động kiểu gì?
Đặt tên Wi Ho chắc tây nói tiếng Anh nó cười nghiêng ngả mất. Không kiếm được cái tên nào hay hơn được à?
@Ryzkie wifi huawei wifi hoa vĩ wi ho lang:=konichiwa ;)
@habu@
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ tinhte thuê.
Đại gia thì ít ai bỏ tiền nhỏ để thuê
Hết tiền thuê mẫu à?
Đi 30 x 180 = qua US mua sim sài rẻ hơn.
phủ sóng 65 quốc gia mà ko có nổi vn 😁
durham
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mua 1 cục wifi hotspot xong đến nước nào mua SIM nước đấy nhét vào, cực rẻ luôn.

Đầu năm mình mua 1 cục Vodafone R216-Z (https://shopee.vn/Combo-bộ-phát-wifi-4G-Vodafone-R216-Z-và-sim-4G-Viettel-90Gb-tháng-i.19264184.545242513/) qua Sing, Thái, ĐL hoặc Châu Âu mua SIM nội địa cắm vào phát xài thoải mái cho cả nhà.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019