Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Wifi Sharing - Ứng dụng Việt miễn phí giúp chia sẻ wifi trên laptop Windows

huy8687
7/8/2014 19:9Phản hồi: 251
251 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

co bac nao nhiet tinh chi giup minh tung buoc ko,hien jo minh dang xai windows xp.xin cam on
duo8
TÍCH CỰC
10 năm
@phamchivinh Hình như những pm dạng này win7 + mới được.
@duo8 ồ thế à.cảm on bac nhìu
Nhìn khá giống cfosspeed nhỉ, chúc chủ thớt thành công 😁.
huytai93
TÍCH CỰC
10 năm
CƠ MÀ CÁI NÀY HAY ĐẤY. NHƯNG CÀI XONG PHÁT NGON LÀNH. LẤY ĐIỆN THOẠI VÀO BẤT SÓNG VẨN OK. NHƯNG MÀ LẠI KO VÀO MẠNG ĐC. LÀM SAO ĐÂY CÁC BÁC
hoatongoc
TÍCH CỰC
10 năm
Cho mình hỏi, chẳng hiểu phần mềm này có gì mà Avast báo dính con trojan [Evo-gen]?
Đơn thuần cái này chỉ là chạy vài cái lệnh command để cấu hình và lấy thông tin hiển thị thôi, sao lại kỳ cục vậy? mHotspot cũng gần y chang cái này nhưng không hề bị?
mrdrg10
TÍCH CỰC
10 năm
Hay đấy. Mình hay dùng My Public Wifi, thấy ổn.
hơi liên quan một chút là có bác nào biết cách phát wifi từ laptop ra cho điện thoại lumia dùng chung được không. laptop cài win 8.1. lumia wp 8.1. em dùng thử nhiều soft mà không được. bác nào biết bảo em với ạ. thân.
Little Crab
ĐẠI BÀNG
10 năm
Cho em hỏi em xài mạng wifi của ktx, mỗi lần đăng nhập mật khẩu chỉ xài đc trên một thiết bị, vậy máy tính cài cái này rồi phát cho điện thoại đc ko ạ?
duo8
TÍCH CỰC
10 năm
@Little Crab Nếu bạn có 2 card wifi trên máy (tính cả cái gắn trong).
enix
ĐẠI BÀNG
10 năm
@duo8 Connectify và My Public Wifi phát từ wifi sang wifi được nhé bác, cứ vô tư.
nchh13
ĐẠI BÀNG
10 năm
Avast cứ báo Win32:Evo-gen! 😔
dù ko liên quan nhưng mình xin chia sẻ với các bạn về 1 chiếc smartwatch mới gia nhập thị trường là omate x với thiết kế giống pebble steel nhưng mức giá chỉ có 128 USD!😁 image001(240).jpg
Thanhk you chủ thớt, cái này hay nè 😆
mrkey94
ĐẠI BÀNG
10 năm
Chia sẻ rộng rãi thế này thì mình nghĩ nên bỏ phần của FU dom chúng ta đi thì hơn 😁
Hay đổi thành tự động đăng nhập cho những ai dùng mạng kiểu này.

Cả cái FUHL proxy nữa
hay! tối về vọc!
xkhoax
TÍCH CỰC
10 năm
Thực sự thì có thể dùng command để phát wifi mà không dùng không cần dùng đến phần mềm
becon481990
ĐẠI BÀNG
10 năm
cái phần mềm này không sử dụng được với win 7 service pack 1. mình dùng dcom 3G mà không có phần sharing khi right click>properties cho nên khi dùng phần mềm này, điện thoại nhận sóng không báo No internet access
tải về bị avast chặn bác ơi 😔
Share xong đặt cho cái Pass "không biết mật khẩu đâu" ai có hỏi hỏi cứ "không biết mật khẩu đâu" !
dùng Access Connections của ThinkPad là share vô tư thoải mái luôn, chỉ cần 1 click
dung12789
ĐẠI BÀNG
10 năm
@ngthvinhhvkt khoe ah? tưởng ai cũng dùng lenovo hết ấy!
dung12789
ĐẠI BÀNG
10 năm
norton k cho cài. có virus hả mod ơi.
Avast cũng báo virut không cài được 😔
MMQ
ĐẠI BÀNG
10 năm
Viết = C# hay bị Avast block nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp