Windows 8.1 sẽ được phát hành rộng rãi vào tháng 10?

Duy Luân
13/8/2013 1:18Phản hồi: 134
134 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bao giờ android 8.0 nhỉ:eek:

Sent from my HTC Butterfly using Tinhte.vn
mr.bean16
ĐẠI BÀNG
11 năm
😁
Cứ với tốc độ này thì khoảng năm 2025 mới có 8.0, hy vọng lúc đó Android vẫn còn tồn tại
kent.kool
ĐẠI BÀNG
11 năm
Máy mình Window 8 Single Language được lên Window 8.1 không mọi người ?
@kent.kool có chứ bác, win bản quyền cơ mà
chắc sẽ có sớm
sazuke23
ĐẠI BÀNG
11 năm
=))) chơi đế chế mà không ổn, phang ngày về XP không thì cung W7 😃
có xài free được không
Chả thấy có gì mới. Chế độ quản lý các thiết bị kết nối với máy tính thông qua Blutooth trên giao diện metro ngu vl. Cả chế độ quản lý các mạng wifi đã kết nối như trên win7 cũng không có nốt. Nản quá mà ko có time cài lại win 7 😔
@Minh Thiện Nguyễn
http://www.thewindowsclub.com/wifi-profile-manager-windows-8

xài cái tool nhỏ này nếu bạn ko muốn dùng command 😁
@Minh Thiện Nguyễn Thì mình đang nói giao diện metro mà bạn. Cái quản lý Wifi kia rất cần thiết đó. tự nhiên nó ko thêm vào làm bực mình. Ngay cả bấm lên các biểu tượng mạng đang kết nối cũng chỉ còn mỗi tính năng bật "Turn on sharing" còn lại các kiểu khác phải vào CP. Làm loằng ngoằng quá
@denmilu cái quản lý wi-fi thì bạn thử tưởng tượng ai đó làm như thế này với máy bạn:

còn mấy cái kia, thì thiết kế cho cảm ứng sao mà tuỳ chọn nhiều được 😃
@Minh Thiện Nguyễn Máy mình mình dùng, ai bảo bạn cho người khác dùng. Mà nếu có cho thì cũng là người nhà, người thân, thấy pass wifi là bình thường. Cảm ứng mà thiếu tùy chọn thì cũng vô dụng thôi. Mình nghĩ do MS chưa tíchhoijp chứ ko phải như bạn nghĩ là cảm ứng sẽ ít tính năng đâu. Các máy xịn bây giờ nó cảm ứng đc bao nhiêu cái cho lắm.
9kute.com
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sao lúc bảo tháng 9 ! Giờ lại tháng 10 ah :oops: Phải đợi 1 tháng nữa !
Thích win 8 quá mà chưa chọn được con phần cứng nào vừa ý cả.
@jack1202 Sony Vaio Pro 13. Giá 35.990.000đ. Mình thấy cái này quá Ok!!
@jack1202 Bình dân thì làm con vaio fit bác.sony việt nam mới giới thiệu kìa 5-1370829291_500x0.jpg
Lâu quá vậy trời, những hai tháng nữa 🆒
bị windowphone nó hành nên MS đuối sức thấy rõ nhỉ
không có điều kiện mua hàng xịn dùng ,
không biết co được dùng free mà vẫn update ko nhỉ :oops:
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@thang2tram update tẹt bô bác nha quan trọng là mạng khỏe update mới nhanh đc
😁
@ngqnamanh ý mình là , win8.1 chính thức , nếu ko có tiền mua bản xịn thì đi xxin key với acti được ko
chất lược có được như hàng thật ko ấy
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@thang2tram windows 8.1 chính thức thì đc miễn phí bạn à nó như kiểu sp1 trên win7 thôi mà, còn vụ key thi bạn nên google.vn key này dễ bị blacklist khi update lắm 😁 hoặc mua key từ MS cho lành :p
@ngqnamanh mình dùng key mak không biết khi up lên 8.1 có bị mất không nhỉ?
ngqnamanh
TÍCH CỰC
11 năm
@given001 key lậu dễ dính chưởng lắm bạn à 😃 key bản quyền thì chả sao carup nhiệt tình 😁
Phát hành sớm để người dùng còn trải nghiệm chứ. Tận tới tháng 10 thì lâu quá
the beo93
TÍCH CỰC
11 năm
@anhtuanngoc người ta cũng muốn nhanh lắm ấy chứ nhưng không thể nhanh được! như bài viết trên đã nói rất rõ các nhà sản xuất phần cứng thì cập nhật driver còn MS thì tiếp tục vá các lỗi cho hoàn chỉnh !
Final ra nhanh để còn cài lun, đang sài bản preview cực chất, có thể thay thế win 7 dc rồi
Mr.Fly
TÍCH CỰC
11 năm
@thanhsangmobile câu này bạn nói 25/10 năm ngoái thì hợp hơn đấy
@Mr.Fly Bản 8.0 sài chán thấy mồ, bản 8.1 này thấy sài thoải mái, tiện lợi hơn nhiều, nếu nói câu này vào năm ngoái chắc ăn gạch đá nhiều lắm đây 😆
iApples
TÍCH CỰC
11 năm
Mình đã up lên 8.1 nhưng còn bị lỗi chỗ cạc đồ họa khi chơi PES 2013 (không chơi được vi cứ báo không đủ cấu hình) nên downgrade về 8 rùi. Không biết cái bản RTM có khắc phục các nhược điểm trên hay không.
lvchien.xd
ĐẠI BÀNG
11 năm
@iApples thế bạn có biết tại sao khi update drv mới nhất nó lại mờ đi chỗ ấy không vậy
iApples
TÍCH CỰC
11 năm
@lvchien.xd Chưa biết cơ, trường hợp này mình chưa gặp thì phải ?
@iApples Do driver thôi, win 8.1 bạn phải xài driver nvidia 326.xx beta thì mới tương thích tốt 😃

Sent from my HTC EVO 3D X515m
iApples
TÍCH CỰC
11 năm
@t2k Có lẽ thế ? Mình cũng nghĩ đến trường hợp đó nhưng thôi, cứ đợi bản RTM nó ra chắc sẽ ổn định hơn 😁
madam77
TÍCH CỰC
11 năm
Giờ này có số bạn lên TT kêu win 8 khó xài ,lỗi tùm lum .... Thật chẳng hiểu nổi
chờ để cài bản chính thức này ..../////
Hài lòng với Windows 8 và rất hóng 8.1, không biết các bạn chê Win8 thì đang dùng OS nào và có gì lỗi nhỉ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019