[Windows 8] Làm quen với một số ứng dụng mới trong giao diện Modern

Duy Luân
28/10/2012 23:13Phản hồi: 193
193 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

efox84
ĐẠI BÀNG
11 năm
No loi ma bac may no tuong la dang cam man hinh ngoai nen ko display len monitor cua lap nua. Em bi ma bac search google cung nhiu nguoi bi.

Sent from my GT-N8000 using Tinhte.vn
hoang20591
ĐẠI BÀNG
11 năm
đã ghiền nay lại càng ghiền hơn
Mình có 1 em Sony Vaio SB có bác nào đã cài dc Win8 mà nhận hết các loại Driver chưa. Giúp e với 😔
live tiler nhìn phê thế😃
em lỡ tay uninstall cai apps Photos rồi bây giờ làm sao tìm lại hả các bác😔
juohjun
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai có cách nào bỏ hẵn cái Touch Keyboard nằm ở taskbar không, máy mình ko có cảm ứng, mà mỗi lần mình tắt nó đi, bật máy lại nó lại nằm chềnh ềnh ở đó :|
caotunhan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@juohjun nằm đó thì có sao đâu bạn?
juohjun
ĐẠI BÀNG
11 năm
@caotunhan Mình thấy chật chỗ và không cần thiết, vì ko phải máy cảm ứng nên chả bao giờ sử dụng, không cần thiết phải khởi động và luôn chạy nó. Mình không thích sự thừa thải, mình đam mê sự hoàn hảo.
win 8 khá hay giao diện đẹp. nhưng nhìn chung win 7 xài phê hơn
jackytrong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Gõ tiếng việt trong các winApps chưa được, nói chung vẫn cứ phải xài desktop app
sonmilan
ĐẠI BÀNG
11 năm
bài viết bổ ích
ambition
TÍCH CỰC
11 năm
Càng ngày càng mê Win8
thực sự phát cuồng lên vs windows 8. bác chủ thớt chắc cũng thích Westlife giống mình nên thấy ngay quả Westlife ở Music ;))
mình thich sài windows của Microsoft. Nhưng thực ra mấy cái ứng dung của Microsoft chưa có gì làm mình thích thú cả. nhất là khi sài surface rt . thực sư chưa cho minh một cái sở thích nào hêt. có cái gì đó vấn còn thiếu trong phiên bản này . vi du như surface nt la hoàn toàn khong coi dduoc cac website coi phim ne . con nhieu software khoong the cho vao surface dduoc . vvv....
win 8 vô đối
cracck ok đây (99%)
32 bit http://www.mediafire.com/?9wkgzp4c21lu9b7
64 bit http://www.mediafire.com/?0vjcoptj08px77s
ngắt mạng khi craackk
Khá nhiều thứ đẹp mắt nhưng ko cần dùng đến
dùng rất chi là hay ho ;)
100k cũng có 😁 đang xài active by phone , chừng nào nó clock rồi thì mua key sau 😆
cho mình hỏi là làm sao để gõ tiếng việt có dấu trong Messenger ạ.
Mình chat facebook trong đó ko gõ dc có dấu.
Mà thấy có mấy cái emotion mới hay ghê
@nhockidloveu Hôm qua mình gõ dc tiếng việt có dấu trong fb metro, nhưng hôm nay tự nhiên lại không gõ dc, không biết ấn phải phiếm nào mà gõ dc 😁
@romeo1590 e he he. mình vừa tải cái Unikey này về gõ có dấu dc luôn.
UniKey 2010 - Unikey 4.0 RC2
Trước giờ xài unikey Seven vì thấy nó đẹp.

Download
win 8 cua minh da active rui, nhung cai phan Personalize cua minh khong thay đổi hinh Look Screen, Start Screen, Account picture được

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019