Winner 2018 và 2019

An Đổ 721
29/11/2018 13:33Phản hồi: 27
1/12 này e định mua winner 150 mà sợ giờ tới tết honda ra winner 2019 mà e ko biết sao nữa ạ , ai có thông tin chính xác chỉ e với , cám ơn ạ
27 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cuối tháng 12 có thông ton , chưa gấp thì chờ đi
winner sắp hết vòng đời rồi, thích kiểu hiện tại qua thì múc, còn tính hay thay đổi thì chờ, chắc sẽ làm đồng hồ full LCD như ex thôi
@Samsungjapan Hết là khi nào thế ??? Cho cái thời gian cụ thể xem. Đừng nói là có "ông chú làm trong honda" bảo thế nhé :p:p
Mình ngĩ win mới cùng lắm chi thay đồng hồ lcd và dàn áo mới thôi, chứ động cơ đảm bảo giữ nguyên vì nó tốt quá rồi.
Ps: ex 2019 gp giá 48tr bao giấy tỉnh lẻ có rẻ không mn.
optiinu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dallas - Texas Loại của bác cái ngoàm nó là 1 nửa hay tròn đầy đủ.
@optiinu 1 nửa bạn ơi, mình xài đâu thấy nó bị gì đâu
optiinu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dallas - Texas Ok, cảm ơn bác. Mình thì thích cái màu đen, màu titan không ưng ý tí nào.
@Dallas - Texas không lắp chắn bùn trước nhé, cứ để zin vậy đi cho đẹp, thay xi nhan sau cho nó gọn cũng được
Để loại biên mẫu Winner 150cc hiện nay chắc là không.Vì dòng xe côn tay Underbone này cũng được đón nhận khá tốt.Nâng cấp đồng hồ full LCD chắc sẽ không,động cơ thì giữ nguyên vì bao nhiêu xe 150cc của Honda đều dùng loại động cơ này.Có chăng chỉ thêm màu sắc & tem xe là cùng
optiinu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bongxu_79 Nó mập mập lên tí nữa thì đẹp. Mẫu hiện tại kiểu như xương đủ canxi cứng chắc nhưng hơi thiếu thịt nạc.
tan2cang
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình nghĩ chắc cũng chỉ ra tem mới. hoặc đèn đóm khác thôi. chứ động cơ thì giữ nguyên
không biết bản 2019 này fix lỗi tăng cam với hú mâm lửa không? anh em nào mua rồi cho ý kiến với.
Ra 2019 rồi . Chỉ là thêm tem thêm màu . Ra cách ex mới 1 thời gian .
Mua mà đợi thì sang năm đợi năm tới nữa . Rốt cuộc đợi hoài
Đang năm 2018 đợi 2019
Đang năm 2019 đợi 2020 cứ thế đợi hoài
khang20
TÍCH CỰC
5 năm
lên chôoot, bán đầy xe 30 triệu
daidinh49
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình nghe trên diễn đàn này có ai đó nói đời tiếp theo có đồng hồ điện tử và ABS. Xe mình tự gắn rồi, có Abs đi cũng yên tâm phần nào các bạn. Xem video cảm nhận của mình.
optiinu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Lão Bí Đại Like cho bác, rảnh mình xem.
Chờ mòn mỏi quá em vừa làm 1em vàng như SJC, chờ nó ra mới thì tháng 6 nhé thớt

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019