Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

witalk

tramy227243
25/11/2016 14:46Phản hồi: 216
216 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thichdthu
ĐẠI BÀNG
7 năm
dạo này ứng dụng lỗi đã dừng lại liên tục
@thichdthu Bác thử lại xem sao chứ mình cũng đã tải về và dùng đươc bình thường,bác chụp lỗi lên đây xem sao có ai giúp cho bác dc không? mình thì gọi 9090 kiểm tra
@thichdthu bác xóa ứng dụng tải lại xem sao và đặc biệt kiểm tra đường truyền Wifi xem có yếu không nữa nhé
nhanct
ĐẠI BÀNG
7 năm
@bebyvn lỗi này thường do bộ nhớ đầy đó bác ạ, bác thử xóa bớt data trên máy mình cái đi
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bây giờ mà so sánh ra thì thiệt hơn khó nói, Giả sử đúng là đang có 1 số gói thoại tính ra thì gọi rất rẻ, nhưng không phải ai cũng được đăng ký. Ứng dụng vẫn có đất diễn của nó. Và mình tin là Mobifone sẽ phát triển ứng dụng nhiều hơn, giao diện thân thiện hơn, chất lượng thoại tốt hơn chẳng hạn
@Siro_Kem Chất lượng thoại của dv thì em chỉ cho 4 thôi bác ạ, vì nhà mạng không thể can thiệp được đâu. Chất lượng nó phụ thuộc vào wifi cơ ấy
mixbeer
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dịch vụ này khuyết điểm là nếu các bác không chọn là ứng dụng nhắn tin mặc định thì không dùng được đâu
hy vọng hết tháng 3 này mobi lại có chương trình Km khi sử dụng ứng dụng này vì đã dùng quen rồi miễn phí giờ sợ trả phí quá hic
@heo.rung bác lo xa thiệt nhưng cũng hy vọng mobi KM tiếp hihi
heromanVIP
ĐẠI BÀNG
7 năm
@khoquachoqua Em nghe nói chương trình km đến năm 2017 luôn bác ạ, thế thì ae an tâm rồi
@heromanVIP không cần nghe nữa bác,mình đã gọi tổng đài và dc nhân viên xác nhận tới ngày 31/12/2017
@heromanVIP Cụ thể KM tiếp tục thế nào bác
@Trantammbs Cụ thể đơn giản nhất là bác tải ứng dụng witalk về máy dành cho HĐH Anroind bật wifi lên gọi nội mạng dc miễn phí
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mới giữ tháng 3 mà bác đã mong hết tháng 3 rồi, biết đâu sắp có khuyến mại thì sao.
Em mới ra công viên Lưu Hữu Phước ở NInh Kiều- Cần THơ tải ứng dụng Mconnect được tặng bộ ly thủy tinh đẹp lắm. Chương trình này từ 6h tối đến 9h tối đó các bác, hình như kéo dài đến 31/03 cơ
@whyno Tối em có ghé qua, do trước đó em từng tải rùi nên không được tham gia. Quà nhiều lắm còn có balo, gậy chụp hình, tai nghe nữa
@whyno Nghe ct hấp dẫn,Tiếc qúa em ko ở Cần Thơ bác
TB gọi quốc tế hay khi TB đang ở nước ngoài có được KM không bác
anhbida
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tháng này còn KM gọi nội mạng miễn phí nửa ko mấy bác?
@anhbida KM đến 31.12.2017 lận bác ạ, bác vô tư dùng đi nhé. hihi
KM kéo dài hết 2017 Bác nào tải ứng dụng gọi nội mạng Mobi năm nay xem như không thu được đòng nào rồi
@thanhthuydn Nghe đâu ứng dụng này chỉ có nhà mạng Mobi cung cấp thôi bác
@thanhthuydn 1 năm miễn phí cước gọi nội mạng,500 a/c tranh thủ nhé
chxa
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thanhthuydn hihi, đến 31.12 thui, nhưng phải dùng wifi trong nước chứ bác ra nước ngoài không được miễn phí đâu mà mơ
@chxa Giờ em nghe nói chương trình tới hết năm 2017 luôn đó bác, sáng nay em dùng cũng không thấy bị tính tiền
@chxa Riêng khoảng cước nội mạng trong nước bác tiết kiệm khá tiền rồi
Siro_Kem
ĐẠI BÀNG
7 năm
nói là có tính cước nhưng dịch vụ này gần như là khuyến mại gọi nội mạng free rồi còn j
thichdthu
ĐẠI BÀNG
7 năm
dạo này bị làm sao mà cứ gọi cho số nào là bên kia nhận tin là số gọi hết tiền yêu cầu gọi lại sau đó có tổng đài 01566 gọi lại thì mới kết nối lại được . có bạn nào bị giống mình không
@thichdthu theo mình biết tổng đài 1566 là dv Pay For Me của mobi,bác gọi tổng đài cho NV kiểm tra xem sao
thichdthu
ĐẠI BÀNG
7 năm
@yeu.congnghe Vấn đề là chỉ khi gọi qua witak mới bị còn tắt witak đi thì lại gọi bình thường
@thichdthu ko phải vậy rồi vừa rồi cả nhà mình có mấy số bị tình trạng giống như bác,sau đó mình gọi tổng đài mới biết đang bị gì đó mà nhiều số bị giống mình, sau đó thì ko thấy bị nữa
mixbeer
ĐẠI BÀNG
7 năm
Em dùng binh thường có bị gì đâu. nếu bác bị thường thì alo 18001090 nhờ hỗ trợ đi bác
Thường em chỉ gọi witalk nhưng bị trừ cước ,có cách nào ktra đang gọi bình thường hay gọi Witlk không bác
KM gọi quốc tê còn áp dụng không bác,hôm qua em gọi ktra TK thấy mất vài ngàn
@Trantammbs đã kết thúc khi gọi QT rồi nên bác gọi sẽ mất phí vào TK chính ngay
@Trantammbs Gọi đến TB nước ngoài cước 2500 đ/p tính ra vẫn rẻ hợn gọi thông thường bác
@thanhthuydn Em gọi QT có nước cước đến 10K ,dùng ứng dụng 2500 đ lợi cước 4 lần lận bác
@thanhthuydn Tín hiệu cuộc gọi ổn dùng qua ứng dụng lợi cước quá chứ bác
@Hải Phongdng Em tải ứng dụng gọi Qte ok lắm bác,nhưng khi gọi bác đứng chỗ có sóng wifi mạnh thì tín hiệu rất tốt
Co bác nào biết ứng dụng này khi nào áp dụng cho IOS không?
@TheLonious hiện thì chưa nhưng bác có nhu cầu thì cố gắng cho mình 1 em Ảnoind nữa thì rất hợp lý
@TheLonious Em đang dùng IOS cũng hóng lắm bác,mà chờ hơi bị lâu rồi bác
anhbida
ĐẠI BÀNG
7 năm
Android 6.0 dùng được, lên 7.0 dùng ko được, chán kinh
Sắp đi Nhật ứng dụng này sử dụng khi ra nước ngoài không vậy bác.
@Hải Phongdng Vô tư thôi bác, nhưng bác phải có wifi xài mới được đó nhé
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
Giờ ứng dụng này gọi nội mạng còn được miễn phí không các bác ?
@Frangela Vẫn còn khuyến mãi Witalk gọi miễn phí nội mạng đến hết năm nay luôn đó bác
Witalk này có yêu cầu hđh android bao nhiêu không mấy bạn
Frangela
ĐẠI BÀNG
7 năm
@diepIIsea Phải từ 4.1 trở lên mới được bác ạ, nhưng hiện giờ kiếm máy có hệ điều hành thấp hơn chắc khó lắm bác nhỉ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019