WPV XAP Deployer - Tool cài đặt file XAP của winphoneviet

tdiddy.2
11/8/2011 9:12Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

3077
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình cùng vừa tìm ra, đang định post bài hỏi bạn bên đó 😁 vì phần mềm đó yêu cầu cắt file đi nhỏ quá :-s. Hiện đang ngồi ở cty không test được cách dùng ChevronWP7.RingtoneInstaller có bị giới hạn như của bạn không.

Mới bookmark cái phần mềm đọc sách của bạn. Hay quá. Đang ngồi bấm thank bên wpviet cho bạn :D
kjzzlove90
ĐẠI BÀNG
13 năm
up cho ku tùng :X
hoangvu3928
ĐẠI BÀNG
13 năm
Tdiddy đã PR bên này rùi há. Vote 1 vé gà nhà
topic này dc tạo sau khi post bên winphoneviet mà 😁
khổ thân tôi😔( máy tính tôi chạy SP3 ko làm được gì ngoài nhạc nhẽo và ảnh. O7 ơi:((
Các Pro cho em hỏi. sao cái WPV XAP Deployer lap của em chạy được có một lần. Sau khi tắt đi thì ko chạy được nữa. click vào cái biểu tượng thì nó ko chạy vào chương trình. các bác giải đáp giúp em với nhé..
tôi cài trên win xp sp3 cần phải cài visual microsoft express 2010
Cả nhà cho e hỏi chút với
Cài xong xuôi hết vào máy tính rùi
Sau khi nhấn vào deploy thì pc của e hiện ra cái hình đt (gồm có 2 mục là internet và setting)
Wpv .xap có báo là đang deploy, nhưng sau khi deploy xong thì trong đt không có mấy ứng dụng đã tải là sao nhỉ 😕
levankhoa
ĐẠI BÀNG
12 năm
sao bạn không dùng tom xap mà cài có phải dễ hơn không.
để m về thử chuỷen tom xap xem sao,
vì m cài đặt xong rùi, đến đoạn deploy cũng xong rùi mà ứng dụng thì ko thấy đâu cả
ko bít tom xap có bị thế nữa ko
[Các Pro cho em hỏi. sao cái WPV XAP Deployer lap của em chạy được có một lần. Sau khi tắt đi thì ko chạy được nữa. click vào cái biểu tượng thì nó ko chạy vào chương trình. các bác giải đáp giúp em với nhé..]
Mình cũng bị lỗi giống như bạn nhưng không biết phải giải quyết sao, bạn đã khắc phục được chưa?
lhlan
TÍCH CỰC
12 năm
Tom xap không có chức năng quản lý phiên bản, wpv xap khi deploy app sẽ kiểm tra xem có sẵn app đó trên máy hay chưa. Nếu có rồi thì cập nhật và giữ nguyên dữ liệu chứ kg xóa đi cài lại. Tính năng này dành cho update games rất tuyệt

---------- Post added at 03:21 AM ---------- Previous post was at 03:20 AM ----------

Có thể là do ứng dụng bẻ khóa nên không hợp với máy bạn
mok20590
ĐẠI BÀNG
12 năm
em cài fruit ninja mà mãi không được, báo thành công rồi mà không thấy icon đâu, 3 lần rồi ak, xin các bác cho em hưỡng dẫn xóa nó đi, sợ nó vẫn có trong máy
hic
@mok20590 tìm trong thư mục xbox game là có ngay ấy mà
e cũng bị như vậy! mà vào web winphoneviet cái trang đăng kí tai khoản nó bị loạn hết lên, mãi ko đk đc là sao?
thư mục này ở chỗ nào mà t tìm mãi ko thấy
to cung jong nhu cau , cai vo luon ma khong co. vo xbox cung k thay
mấy bác cho hỏi! máy em đã unlock, cài file ngon lành nhưng mở vào là cứ out ra! kể cả những game có hỗ trợ cho máy!
venusas3
ĐẠI BÀNG
11 năm
cho xin lại cái link down bác 😁
link hỏng rồi. down về có sài đc đâu?
Cài mục nào thì vào mục đó xem. Ví dụ, cài ứng dụng thì vào khu ứng dụng kiểm tra, còn game thì vào trò chơi là có. Xbox cũng nằm trong mục Trò chơi cả. Kinh nghiệm sau một hồi mày mò của mình, tại lúc đầu cứ vào cửa hàng mục thẻ SD để cài nhưng không có.
vovanminh
ĐẠI BÀNG
10 năm
Các bác e hỏi tý. Sao em cài được 2 ứng dụng thì ko cài tiếp được nữa, phần mềm báo là chỉ cài tối đa được 2 ứng dụng. Vậy là sao nhỉ?
Tài khoản DEV ở VN thì chỉ cài được 2 ứng dụng thôi, muốn 10 ứng dụng thì phải đăng ký tài khoản ở China

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019