WSJ: Lenovo "cân nhắc" mua lại BlackBerry, kí thỏa thuận xem xét sổ sách

Duy Luân
17/10/2013 22:32Phản hồi: 220
220 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đừng bán cho thằng khựa tụi nó là chúa bựa 😔
chết mạ thằng tàu mua thì có mà đứt, fan nó lặn hết chuyển sang and với i hết thôi, mình cứ ôm 9k đã, rồi có tiền lên i luôn cũng được, BB mà tàu điều khiển thì ko bao giờ mua nữa, ô lắm 😔
về Lenovo thì thôi bb BB 😔
icewine
ĐẠI BÀNG
11 năm
BB nổi tiếng nhờ bảo mật. Giờ mà vào tay bọn khựa thì ai dám tin là nó bảo mật nữa. Người đầu tiên đổi đt chắc sẽ là Obama.

Cũng buồn cho BB, nhưng mà mình vẫn chưa thấy đường binh nào khác cho thằng này, để coi vào tay tụi Tàu thì ngoài bơm tiền vào thì tụi nó có cách gì đột phá vực BB dậy ko?

Happy Halloween BB 😃

thằng Lenovo lại làm hỏng một thương hiệu như đã từng làm với Thinkp của IBM thôi!
Ngon
Nhưng thích app mua hơn 😆 sản xuất iBB
hyper89
TÍCH CỰC
11 năm
Tàu mà điều khiển thì mai mốt BB từ trùm bảo mật thành trùm ăn cắp thông tin cho xem 😆
hidronak
TÍCH CỰC
11 năm
Đọc mấy bài của 1 số thím mình chỉ biết cười mỉa.
Lenovo tham vọng thật, nếu làm cú đúp của HTC và BB thì khủng quá khủng 😆
ko muốn thằng Len mua tí nào, google đang lời mà, sao ko súc luôn nhỉ, có luôn môt với black thì còn gì bằng, haizzz
Một cái chết dc dự đoán trước
<p>Hãng nào cũng muốn BB là của mình. Chắc mấy bác lãnh đạo VNPT, Viettel, FPT... cũng đang lên kế hoạch mua lại BB đây&nbsp;</p>
levinhtin
ĐẠI BÀNG
11 năm
BB nên bán lại mảng phần cứng thì hay hơn. Vừa nhiều mẫu mã vừa giảm gía thành. BB10 cứ tiếp tục phát triển.
V2TV2T
TÍCH CỰC
11 năm
Đội lợn fan vào khóc đi kìa
Mẹ, bọn lenovo nó hãm hi*^'p cái dòng thinkpad giờ không nhận ra nổi nữa.
Giờ nó lại sờ soạng sang BB thì xác định RIP BB ngay từ giờ đi cho gọn.
AI CŨNG ĐƯỢC. Miễn là không phải tung của. Bán máy lại thêm mấy con virut thu thập dữ liệu thì bye bye.RIP luôn Rim
mẹ mấy thằng nói phét... hàng tầu thì sao chứ? Tao dùng con lenovo a390 có hơn 2 triệu tí mà có thua con blackberry nào đâu... mà nếu ngon thì cũng chẳng phải bán lại cho bọn tầu...
@hoanghaih86 Những tác hại của nó thì những người như bạn không bao giờ nhận ra.
Lenovo .... nghe đã ko có thiện cảm rùi .:mad:
Được Lenovo " cân nhắc" là ngon đấy, đi theo công ty có sức mạnh thị trường, và tăng trưởng nhanh như vậy sẽ không thiệt lắm đâu.
denta0182: cho mình biết là dùng hàng trung quốc sao lại hại hơn thế? hại như thế nào nói mình nghe mở rộng tri thức phát?
@gianglt0907 Có lẽ thay vì hỏi mình thì bạn nên chịu khó đọc tin tức thời sự tí. Thay vì chỉ quan tâm đến công nghệ thì bạn dành thêm chút ít thời gian để biết về chính trị, xã hội...Bây giờ tra google cũng chưa muộn đâu.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019