Xài RTX 2080 Ti vẫn chưa đủ chơi Red Dead Redemption 2 “max đồ họa” 4K trên PC

P.W
6/11/2019 1:31Phản hồi: 152
152 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

xưa em mê game đi cảnh vầy lắm
mà do mỗi lần chơi là chơi cho hết game 1 lần khi nào ngủ thì thôi nên mệt mỏi nghỉ luôn
conchimgia
TÍCH CỰC
4 năm
Mấy ông console lại bài PC tốn kém với lại xui sang PS4 Pro rồi, chơi trên PC có cái hay của nó, đồ hoạ sẽ đẹp hơn, thêm nhiều mod các kiểu thoải mái hơn, tất nhiên là tốn kém hơn console 😁
taducanh
TÍCH CỰC
4 năm
@conchimgia Và cheat dễ hơn 😃
@conchimgia Thì đúng là chơi game trên PC đau thận hơn mà :D. Tối ưu không tốt nên cứ phải nâng cấp phần cứng liên tục mới theo được game mới.
gaming-amd
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chẳng qua lần này post cẩu thả,chưa tối ưu hóa với phần cứng.phải đợi patch thôi,giống như batman arkham knight,phải mất một thời gian nó mới tối ưu hóa tốt.kỳ này rock * ăn gạch rồi,chắc cổ phiếu cũng bị sụt.
enxzo9
ĐẠI BÀNG
4 năm
ko biết game đồ họa thế nào mà cấu hình cao quá
☐ ☐
TÍCH CỰC
4 năm
có phải competitive đâu 30fps cũng ổn rồi
samsungogo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Để tiền sắm con PS4 Pro phải hơn không
Game nay choi sao mấy bác? đi cảnh bắn nhau hả 😁
bnn198
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Hybrid Gs xếp hình nha bác
@bnn198 em hoi thiệt mà bác cứ đùa 😁
làm con ps4 pro mà chơi 4K cho nó chất, PC nói chung là để làm việc thôi
@/v\ I ]\[ |-| Ps4 pro tuổi gì mà đòi 4k game này? 1440p upscale low setting 30 fps thôi
DearGodVN
TÍCH CỰC
4 năm
@/v\ I ]\[ |-| PS4 4k upscale 30 còn chật vật ấy chứ bác. Có con Xbox one X còn tạm. Chờ lên PS5 với Xbox tiếp theo thôi
Vãi thật. Quái vật mà vẫn phải chịu thua
Wandriods
ĐẠI BÀNG
4 năm
Con gpu titan cân nổi 4k max option ko ae
sozuoka
TÍCH CỰC
4 năm
@Wandriods Không bác ơi, Titan V cũng chỉ nhỉnh hơn 2080Ti tí thôi. Nhưng mà gia giảm settings tí thì tầm High 4K được. Còn nếu bác chơi được kiểu 30fps như console thì thoải mái 😆
tốn kém quá
xxdeathxx
ĐẠI BÀNG
4 năm
game đồ họa làm vừa vừa thôi để số đông ae còn được thưởng thức, kiểu làm game chỉ máy mạnh mới chơi được thì bóp ví ae quá muốn chơi được lại phải tốn một mớ tiền nâng cấp.
Dậy card nào mới gánh nổi?
rtx2080 vẫn chưa chơi dc, chắc đầu tư dàn cả trăm triệu chỉ để chinh phục dc game này
Sát thủ phần cứng có khác, thôi đợi 10 năm nữa công nghệ tiến bộ để VGA tầm thấp cũng gánh dc thì mình chơi, ko vội :3
Theo kinh nghiệm của mình thì lúc mới port qua thì nên đợi vài bản update tối ưu rồi hãy chơi 😁. Mà phải nói cái game này quá khủng 😃
mạnh nhưng chưa đủ mạnh
magic200395
ĐẠI BÀNG
4 năm
dù nvlink hay là sli thì nhà phát triển họ phải hỗ trợ trong game của họ thì mới tận dụng được, còn về sức mạnh tính toán thì rõ là 2 cái 2070 khoẻ hơn 2080 rồi.
Đòi hỏi cấu hình cao thế này chắc con cháu nhà tỷ phú mới chịu nổi cái thứ game đồ họa đẹp phần cứng trên trời.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019