Xe CA thanh lý?

winter_vt89
10/12/2014 9:45Phản hồi: 51
51 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hoangkienvnn
ĐẠI BÀNG
8 năm
có 1 sự thật phũ phàng là CA họ không luộc đồ đâu nhưng mấy thằng trông đống xe ở bãi này nó luộc. Nếu bác ko có người nhà làm ở đây thì đừng có ham. a mình từng làm ở đây nên biết rõ lắm. xe cả bãi đấy. ngày xe các bố đi tuần ngắm con nào ngon cần lấy cái gì tối sách đèn đi lấy ai biết đâu😁. còn về khoản giấy tờ thì bác iên tâm CA họ bán họ khắc lo cho bạn vụ này bạn ko cần lăn tăn
Xe vi phạm không có ai nhận đc quyền bán thanh lý hả các bác !? Em tưởng nó giam trong bãi thu giữ cho phơi nắng mưa ngày này qua năm khác thôi chứ ?!
@MinhDuclx 5C là gì vậy bác?
@hoanguyen6996 con cha cháu ông 😁
@vanduong1122 mới có 3c mà bác :D
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@hoanguyen6996 Con cha cháu chị cấp cao :D
May bac Cho em hoi xe xipo giay thanh li co mua duoc khong,bao trah chap nhug k sag ten dx
wtf9999
CAO CẤP
8 năm
@Viet dam Toàn xe mẹ bồng con ko đấy, có thể giấy đúng nhưng nó lấy xe ráp khác đục số khung số máy lại .
Xưa có nghe ông anh nói xe thanh lí công an vẫn làm giấy tờ cho mình. Nhưng chỉ di chuyển trong tỉnh thôi. Ra tỉnh khác nó xích lại. Không biết đúng không. Đợt ổng mua chiếc sirius mới cóng tai nạn có 3 chai. Nhưng phải quen biết mới chia lại được. Bán sỉ không bán lẻ
No ns la giay di duog bao soi roi sk sx gin
image.jpeg Giay z do
svsg2013
ĐẠI BÀNG
8 năm
xe này giấy tờ thanh lý thôi, nó đâu có cà vẹt gì, người ta làm cho cái giấy chứng nhận cứ thế mà đem theo chạy
@svsg2013 Z la ra duog ok p hk a
MinhDuclx
TÍCH CỰC
8 năm
@Viet dam ok thì ok - mà nó thik bắt là bắt ah.
giấy bán thanh lý = làm sắt vụn # xe để chạy mà.
@MinhDuclx Thich bat thi bat thi ạ dau dam mua ma chay
MinhDuclx
TÍCH CỰC
8 năm
@Viet dam thiên hạ chạy xe ko giấy đầy kìa.
Mỗi người 1 ý ; mình ko chạy loại xe đó nhưng biết có nhiều người chạy. Họ chấp nhận bắt = bỏ xe: Vậy thôi (ở tỉnh nha ;chứ Sg bị bắt chung chi đc ca cho qua - cứ coi như thêm lỗi bỏ quên giấy tờ).
Lý do uwh : giá cỡ 1/5-1/10 xe thật new, max là 1/3 xe cũ. Nghĩ xem 11-13tr có chiếc ab 14-15-16 chạy ko ngon ah. Xe giao hàng thì giá bèo như xe đạp; xe số thì giá cỡ xe đạp điện.
xe thanh lý như xe đôn chọt 2 thì . bọn công an nó lấy cát đổ vào bình nhớt rồi đè số 1 kéo từ trụ sở về kho giam giữ . nên mua là mua đc cái xác chứ cái máy nó nát bét r. mình có 1 thằng bạn làm cscđ khi mình hỏi nhờ nó xem hộ trong đó có chiếc sipo nào mềm k thì nó bảo thế . mua cái xác mua làm gì
@Clothing Freakers Trừ khi đua bơi. Hay chạy chốt nó ghét mới làm vậy. Chứ nói như bác mấy thằng hình sự chìm xe đâu nó dợt. Xe ttxcq đâu thiếu đâu. Nhưng bạn bác mua không được nên nó bàn ra đó. Vì xe đó nó bán theo lô Đấu giá mà. Có mua lại đc cũng chát lắm
=)) cẩn thận ăn trái đắng nhé :3 ông bác mình làm Xê A nói muốn vào đổi vỏ đồi đồ thì ok chứ k có chuyện bán thanh lý ntn đâu 😁
cello_t
ĐẠI BÀNG
8 năm
khuyên các bác không nên mua,báo chí và truyền hình hôm trc vừa đưa tin về mấy đường dây mượn danh công an thanh lý xe,thực chất toàn xe ăn cắp và giấy tờ giả.Nếu có là xe thanh lý thật thì cái ruột nó cũng sét xuống cấp rồi.
ban oi đã mua đươc xe trua. minh cung đang có truong hop nhu ban ne
ban oi da mua duoc xe chua ban.minh cung dang có truong hop nhu ban nè. có gi pm sdt 0962137321 minh tên mỹ ae thao luôn nha
ko bt có xe chua nhi minh cung dang có truong hop nhu thê nay. nhu lo vá sơ lua đao đay
hoanglong478
ĐẠI BÀNG
7 năm
nếu xe ngon thì bọn công an hoặc người thân, bạn bè, móc nối của nó tha cho à, có khi bị thuốc nặng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019